ดู: 8078|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] แนะนำพี่นวย อ่อนนุช และความจริงกับการนวดนม ..7 เดือน Allegan 380 ใต้ หมอธีร์พระ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Monthiny เมื่อ 2013-11-10 18:56

ดีจร่า สาวๆๆ
จากที่เคยโพสต์กระทุ้แรกไปเดือน พฤษภาคม 56
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=68339
จากนั้นได้ข่าวคร่าวมาหนาหูว่า สาวๆ หลายคนตามไปใช้บริการมาแล่ว
และต่างก็ประทับใจกับการนวดนมของพี่นวยกันเหลือเกิน  

มีข่าวคร่าว มาอัพเดท คือตอนนี้ พี่นวย ย้ายมานวดเองแล้วที่ PP mansion2 (BTS อ่อนนุช – ใต้สะพานกลับรถพระโขนง)
ส่วนเรื่องเดินทาง
ดูจากกระทู้ของ หญิง gmmm นะจ๊ะ
http://www.dungdong.com/forum.ph ... %3D20%26typeid%3D20

พี่นวย อ่อนนุช  080-775-9338
ส่วนเรื่องราคา คือ 400 บาท ต่อ ชั่วโมง  ไม่ใช่ 30 นาที นะจ๊ะ
“ คุ้ม ไม่ คุ้ม..  ดี ไม่ ดี ”  ก็อยากให้ลองดู แล้วก็มาบอกต่อๆกันด้วย
ปล. แอบดีใจลึกๆ ที่กระทู้ที่โพสต์ครั้งนั้น  มีประโยชน์กับสาวหลายๆ คน

ความจริงกับการนวดนม
เอาตรงๆนะ จริงแล้ว  Monthiny ก็ไม่ได้อยากไปนวดให้เสียเงินเสียทอง ครั้งละ 4 5 ร้อย บางที่ 7 8 ร้อยก็มี ไหนจะต้องซื้อโน้นซื้อนี้ อีกหล่ะ เพราะเราเองก็ไม่ได้รวย หรือตังค์เยอะเหลือกินเหลือใช้ กว่าจะเก็บเงินทำนมครั้งนี้ได้ ก็พูดได้ว่า “เป็นเงินเก็บทั้งชีวิต” ก็ว่าได้  แต่พอทำมาแล่ว มันมีปัญหาใหญ่คือ “ นวดนมเองไม่ถึง ” นวดเองก็นวดไม่ได้ จะให้แฟนนวดมันก็กลัวเราเจ็บ จะมาให้พี่แก้ม พี่ๆที่คลินิกหมอธีก็ไม่สะดวกเรื่องเวลา(เพราะที่นี้เค้านวดให้ฟรีๆ .. ) ส่วนจะนัดไปนวดกับมือทองหลายๆคน ก็ติดต่อยากมาก  คิวนานเกิ๊นนน… ไม่สะดวกทั้งเรื่องการเดินทางและเวลา อีกเหมือนเคย
ใครที่นวดเองได้ นวดแล้วนิ่ม (ไม่ใช่แบบนิ่มข้างนอก แข็งข้างใน นะจ๊ะ) ก็ดีใจด้วย แล้วอยากบอกว่า Monthiny อิจฉาพวกคุณมากกกกก…

“ถ้าคุณนวดเองไม่ได้ ก็หาคนอื่นนวดให้เห่อะ หรือว่าจะรอผังผืดขึ้น แล่วผ่าใหม่อ่ะ???” --- คำพูดพี่หนิง วนเวียนอยู่ในกระบาล ทุกคืนวัน

แต่ทำไงได้อ่ะ ปัญหามีไว้ให้แก้ งั้นก็เลือกที่ที่มันสะดวกเรื่องเวลา การเดินทาง และที่สำคัญสะดวกเรื่องงินด้วย 55 (แพงเกิน ฉันสู้ไม่ไหว จร่า)  ก็เล่ยเป็นที่มาของการเสาะแสวงหา จนมาเจอ “พี่นวย อ่อนนุช” เนี่ยแหล๊ะ…
ตอนนี้ พฤษจิกา 56 น้องนมได้ 7 เกือนแล้ว …ปัจจุบันยังคงนวดกับพี่นวยอยู่ประจำๆ และสม่ำเสมอ จร่า อย่างน้อวยก็อาทิดละ 1 2 ครั้ง แต่ก็นวดด้วยตัวเองตามคำแนะนำพี่นวยกับวิธีพี่ Milk ด้วย (กูรูเรื่องนวดนมประจำดั้งโด่ง ยอมรับว่าคำแนะนำของพี่Milk ดีจริง หากคุณนำไปใช้จริง)
ปัญหาของเรา คือ พื้นฐานนมไม่เท่ากัน พอทำก็เล่ยไม่เท่ากัน แถมยังสูงต่ำไม่เท่ากัน อีกต่างหาก (อันนี้ไม่ได้โทษหมอน่ะจ๊ะ โทษตัวเองเหอะๆๆ ) ….

ปล. เอาไว้จะลงรูปให้ดู ทั้งก่อนและหลังการทำ ตลอดจนระยะเวลา 7 เดือนที่ผ่านมากับการนวดนมของพี่นวย ว่าเป็นอย่างไรบ้าง (ขอเวลาไปเอารูปจากคลินิกก่อนนะจ๊ะ สาวๆๆ )

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

แนะนำพี่นวยด้วยคนค่ะ พี่เค้านวดดีมากจริงๆ

อีกอย่างพี่เค้าตั้งใจและใส่ใจนวดให้เรามากๆ

ใครหาที่นวดอยู่ลองติดต่อพี่นวยนะคะ :))
น่าสนใจนะคะ เหมาะกับคนแรงนวดไม่ถึง อย่างน้อยก็เดือนละครั้งก็ยังดี เดินทางสะดวกด้วย ^^
วันนี้โทรไปหาพี่นวยมาค่ะ พี่นวยย้ายที่อยู่ใหม่ไปอยู่ที่ เหลือสุขอพาทเม้นท์ นะค่ะ การเดินทางยังเหมือนเดิม ลงที่โลตัสอ่อนนุช แล้วนั่งวินไปค่ะบอกไปเหลือสุขอพาทเม้นท์ ค่ะ พี่นวยฝากบอกใครจะไปนวดโทรนัดล่วงหน้านะค่ะ เพราะคิวยาวม๊ากค่ะ...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้