ดู: 5069|ตอบกลับ: 38
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คุนหมอบอกว่านู่เนื้อจมูกน้อย

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด GoldenSnith เมื่อ 2009-6-25 20:53

รบกวนพี่ๆหน่อยคะ วันนี้ไปปรึกษาหมอเฉลิมมาคะ
คุนหมอใจดีมากคะ แต่ติดตรงที่คุนหมอบอกว่านู๋เนื้อจมูกน้อย
เนื้อจมูกน้อยนี่มันเปนงัยคะ แระทำแร้วมันจะเหนเปนแท่งมะอ่ะคะ แบบว่านานๆไปมันจะเปนแท่งมะคะ
นู๋มะอยากได้เปนแท่งอ่ะ (นู่ได้คิว 15 ก.ย.แระคะ อิอิ )

ถ้าอยากสวยอย่ากลัวครับ หมอทำให้ตามเนื้อจมุกอยุ่แล้ว เอา่แบบปลอดภัยดีก่า
เนื้อจมูกน้อยก็ทำโด่งได้ไม่มากคับ

ส่วนทำออกมาแล้วจะเป็นแท่งหรือป่าว

ขึ้นอยู่กับฝีมือในการเหลาซิริโคนของคุณหมอคับ

ส่วนทำไปนานๆ แล้วดูเป็นแท่งอันนี้เป็นไปตามสังขารของเราคับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-25 21:05:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ฝนก้อมั่นใจ ในฝีมือหมอแระคะ
ขอบคุนพี่ๆคะ ที่เข้ามาตอบ ใจชื่นเยอะเลยคะ

ว๊าววว!!! จะถึงคิว ฝนแล้วหร๋อ

อิอิอิ สู้ ๆ นะค่ะ

เล๊กคิดว่า เอาตามความคิดเห็นคุณหมอดีกว่านะคะ

จะได้ปลอดภัยอะค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-25 21:31:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เลกเปนงัยบ้าง ไปอัพรูปยังจะ
ฝนไม่ได้เข้าไปดูเลยอ่ะ
คิวฝนอ่ะ อีกนานเลย 15 กย ปู๊นนนนน อิอิ

เราก็มีเนื้อูจมูกน้อยมากเลย  กำลังจะทำเหมือนกัน  กังวลเหมือนกันค่ะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ถ้าหมอบอกว่าทำได้ ถึงเนื้อน้อย ก็ยังมีได้นะ

เจ๊ยังมีได้เลย หมอบอกว่าทำได้แค่ สามมิล
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
เราก็เนื้อน้อยเหมือนกาน ตั้งใจทำไปเลยค่ะ อย่าไปกลัว เราว่านะ ยังไงหมอเฉลิมก็ทำให้คุณสวยขึ้นกว่าเดิมแน่ค่ะ เราเชื่อน้า
หุๆๆ

มีคนจมูกเนื้อน้อย เยอะเหมือนกันนิ

นึกว่ามีแต่มิ้นคนเดียว

เคยตั้งใจแน่วแน่ไปปรึกษาหมอ ว่าจะผ่าเลย

แต่คุณหมอบอกเนื้อน้อยมากกกกกกกกก เลยกลับมาคิดดูใหม่

ว่าจะลองไปปรึกษาท่านอื่นๆ ตามคำแนะนำของพี่ๆ

ถ้าได้อะไรเพิ่มเติมจะมาบอกกล่าวกันนะคะ
มาคอนเฟริ์มว่า แม่นางจิน จมูกของงามมากค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-6-25 23:03

แหมมมม โอเค ๆ ตัดใจขายต่อ ตัดไปเลยนะ5555
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-26 09:54:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุน คุน Chananda,คุน Plastic_Surgery,คุน มิ้น, พี่กั้ง,แระพี่จินมั๊กมากกนะคะ

ที่มาให้กำลังใจฝนคะ ฝนก้อเชื่อมั่นในฝีมือคุนหมอแระคะ คุนหมอบอกว่าทำได้แระปลอดภัยอยู่แร้วแระเนอะ

ปล.พี่จินก้อเนื้อจมูกน้อยเหรอ แต่จมูกพี่จินนี่โด่งสวยมากเลยอ่ะ

เหนรูป คุณGhong ทีไร

ฮาได้อีกค่ะ

ทำ(ฟัน) กะหมอไหนมาคะ ฝีมือเยี่ยมไปเลย
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-26 17:37:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
55++

พี่กั้งโดนแซว อิอิ

เพิ่งรู้นะเนี่ย ว่าเคสแบบนี้ก้อมีเยอะเหมือนกัน ของเราก็โดนว่าเนื้อจมูกน้อย ผิวบาง ให้กบับไปคิดใหม่ คิดีดี แต่ยังงัยก้อว่าจะทำหละนะ ตั้งใจไว้แระนิ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-26 20:34:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่ ปลา จะไปทำกะหมอไหนเหรอคะ

เราก้คนนึงนะที่หมอบอกเนื่อหมูกหน้อย แต่เราก็ทำแล้วนะ ก็ออกมาสวยดี(เพื่อน ๆๆบอกมานะ )ไม่ต้องกังวลนะค่ะ ยังไงบอกก็ทำให้เราได้อยู่แล้น เราใจเชื่อหมอนะ  คุนหมอเฉลิมเก่งจัง
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-27 10:17:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากเหนรูปคุน tuynuy จังคะ
เอารูปสวยมาโชว์หน่อยจิคะ
โอเปิ้ลมาหั้ยกะลังจัยคุณฝนน้าคัฟ
ม่ะต้องห่วงว่าจาทำม่ะด้าย
คุณหมอสามารถคัฟผม
เพียงแต่ว่าอย่าทำตามจัยเรา
หั้ยทำอย่างที่คุณหมอแนะนำน้าคัฟ
โชคดีคัฟผม
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-27 10:41:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนค่ะ พี่โอเปิ้ลลล

ม่ะเปนไรคัฟ อิ อิ
ตกลงเปลี่ยนมาทำกับหมอเฉลิมแล้วหรอคะ

เป็นกำลังใจให้คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้