ดู: 2420|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] มาบอกราคาสำหรับคนที่ยังไม่รู้ ทำจมูกทำตากับ หมอเฉลิม กับ หมอศิริพรชัย

[คัดลอกลิงก์]
เข้ามาบอกข้อมูลทำตาสองชั้น กับ เสริมจมูกล่าสุดที่เพิ่งโทรถามมาเมื่อไม่กี่ชั่วโมงที่แล้ว
โทรหาคุณหมอเฉลิมมา คุณหมอเป็นคนรับเอง ค่าทำจมูกกลายเป็น 20000 แล้ว! อะไรกันเนี่ย ส่วนค่าทำตายังดีอยู่ที่มาตรฐานของ 12000 คุณหมอท่าทางจะเหนื่อยๆเลยโดนว่าไปนิดเพราะไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไรว่าจะต้องรอคิว ลงคิว อะไรยังไง เหอๆ เลยไม่กล้าถามว่าอะไรยังไงต่อ เข้าใจคุณหมอครับ อ่อ คิวยาวน่าจะไปถึงตุลา ถ้าจำไม่ผิด

โทรหาคุณหมอศิริพรชัย คือ ตื่นเต้นจัดเลยลืมถามชื่อว่าเป็นใครรับบ้าง คนแรกเป็นคนบอกราคาครับ ยังคงเหมือนเดิมก็โอเค 12000-15000 ทั้งตาสองชั้น(ฟิ้ว~) และเสริมจมูก คนที่สองเป็นคนรับคิว ก็เลยมีโอกาศถามเขาว่า เนี่ยผมมีงบแค่ 25000 คือตื่นเต้นมากเลยบอกมีแค่นั้นแต่ที่จิงไม่อยากให้เกิน เขาเลยบอกมาว่าทำตาก็15000+ ก็น่าจะเกินงบอยู่แล้วเราก็เลย เฮ้อ ในใจ เขาถามต่อว่าจะลงเป็น waiting list ไว้หรือเปล่า เราก็ครับ เราก็คิดสงสัยคิวเยอะน่าดู แล้วพูดกันไปกันมาเขาก็บอกว่าให้ลงแบบเป็นทำจมูกไว้ละกัน เราก็ถามว่าถ้าไปถึงเมืองไทยแล้วเกิดเปลี่ยนใจเป็นทำตาได้ไหม เขาก็บอกว่าไม่ได้ ตาใช้เวลา ชั่วโมงครึ่ง จมูกชั่วโมงเดียวเราเลย โอเคคับก็ได้ แต่พอสุดท้ายคือไม่ลง waiting list เพราะในใจแล้วอยากทำสองอย่างแต่กลัวเกิน เขาเลยแนะนำว่าให้มาปรึกษาหมอเมื่อมาถึงเมืองไทยแล้วลง waiting list เราก็โอเคครับ (ลืมบอกว่าพี่ทั้งสองคนใจดีมากครับให้คำปรึกษาดีมากๆ บอกขั้นตอนหมดเลย ตอนแรกกลัวครับคิดคำไทยไม่ออกเลย)

พี่ๆดั่งโด่งคิดว่าไงดีคับ คือผมเป็นคนมีปลายเชิด ปลายจมูกนี่ประมาณ 3.8 เซนต์นับจาก 0 มีหยดน้ำแต่ว่าดั้งตรงหว่างตาไม่มี
ตอนนี้คิดว่าถ้าไปทำกับหมอบุญถิ่นแล้วทำให้โด่งเฉยๆจะโอเคไหมครับ เพราะมันจะได้ไม่เกินงบผม
ส่วนตาก็อาจจจะไปทำกับหมอท่านใดท่านหนึ่งที่กล่าวไป แล้วแต่ความเร็วของคิวที่ได้ ไม่คิดมากอยู่แล้วเพราะไว้ใจหมอทั้งสองท่าน
คือถ้าเอาจริงๆมีงบอยู่ 30000 แต่ว่าอยากจ่ายน้อยกว่านั้นก็คือ 25000 เพราะผมจะเอาไปแก้สิวกับจ่ายค่ากินแล้วก็ค่าบ้านที่นี่

ช่วยลงความเห็นด้วยนะครับขอบคุณคับ
อ้าวหมอเฉลิมขึ้นราคาเป็น 20,000 หรือครับ เห็นตอนไปจองคิว บอกมี 18,000 กับ 20,000 ค่าทำจมูกหน่ะ มาฟันเฟิร์มหน่อย -.-
หมอบุญออกแนวไม่โด่งนะ..

ออกแนวธรรมชาติมาก นอกจากพื้นฐานจมูกค่อนข้างดีอยู่แร้ว...ให้หมอยกนิดยกหน่อยก้อเจิดแร้วจ้ะ..
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-4-2 17:16:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ้าวหมอเฉลิมขึ้นราคาเป็น 20,000 หรือครับ เห็นตอนไปจองค ...
ต้นฉบับโพสต์โดย alexkarn เมื่อ 2010-4-2 16:22

อ้าว สงสัยผมคงจะฟังมาไม่ดีคับ ขอโทษจริงๆ ตอนแรกก็คิดว่า 18000-20000 เหมือนกัน คงจะไม่ได้ยินตอนหมอบอก 18000 อ่ะคับเพราะทั้งสองฟังฟังไม่ค่อยได้ยินเลยครับ
หมอเฉลิม เสริมจมูก มี 2 ราคาครับ
18000 กับ 20000 ครับ
ขอบคุณทั้ง 2 rep ข้างบนคร้าบ ตกใจ เก็บเงินไม่ทันกันเลยทีเดียว {:13_953:}
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้