ดู: 726|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ถามสาวๆที่ชอบสครับผิว เข้ามาหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนสาวๆ ที่ชอบสครับผิว ช่วยแนะนำสครับให้เราหน่อย  อยากได้ตัวที่ช่วยเรื่องความชุ่มชื้น เนื่องจากผิวเราค่อนข้างแห้ง  บวกกับเราเองเป็นคนที่ไม่ค่อยมีเวลาไปเข้าสปาเลยต้องจัดการสครับผิวเอง
ผิดกับเราเลย ไม่ค่อยมีเวลาดูแลตัวเอง ต้องใช้บริการร้านสปาตลอด แต่จริงๆถ้าเลือกได้ก็อยากสครับผิวเองน่ะ
เราขัดด้วยมะขามพะเยาค่ะ สลับกับกากกาแฟน่ะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ทาด้วยครีมให้ความชุ่มชื่นๆ หลบแดดๆหน่อย  โพสต์ 2013-11-7 02:26
คุณแฟนเพิ่งซื้อคอลเลกชั่นใหม่ล่าสุดที่เป็นชุด honeymania ของบอดี้ช็อปมาให้เราถูกใจเลยค่ะ >.<                                    เราชอบใช้ผลิตภัณฑ์ที่ทำมาจากน้ำผึ้งอยู่แล้วด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้