ดู: 1459|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] รบกวนค่ะ"เสริมจมูก"หมอกิตติศักดิ์,หมอปิติ "เลอลักษณ์"&หม

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย moaoon เมื่อ 2013-11-6 15:09

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย moaoon เมื่อ 2013-11-6 15:01

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย moaoon เมื่อ 2013-11-5 22:21

รบกวนเพื่อนๆ ที่มีข้อมูล "เสริมจมูก"

คือ..เราหาข้อมูลมาระยะหนึ่งแล้วค่ะ ตอนแรกตัดสินใจว่าจะทำกับหมอกิตติศักด์ เลอลักษณ์ ก็บังเอิญได้เห็นรีวิวของหมอปิติ

ก็ทำออกมาสวย และบังเอิญเห็นรีวิวไม่ค่อยดีของหมอกิตติศักด์ (เลยแอบหวั่นๆ)

ดูไปดูมา เอ่า!! หมอที่ยันฮีก็ทำสวยอีก ทีนี้เลยตัวเลือกเยอะ ฮ่าาาาา ตัดสินใจไม่ถูกเลย เลยมาขอรบกวนเพื่อนๆ ในโต๊ะแป้ง

เผื่อท่านใดมีข้อมูลเพิ่มเติม ช่วยใ้ห้เราตัดสินใจง่ายขึ้นค่ะ "เราอยากได้จมูกแบบอั้มค่ะ"

หมายถึงจมูกทรงอั้มน่ะค่ะ ไม่ใช่หมอที่อั้มทำ เพราะรู้มาว่าแพงมากกก!! ฮ่าๆๆๆ

แล้วซิลิโคนเกาหลีกับเมกา ตกลงมันต่างกันอย่างไรคะ บางที่บอกซิลิโคนเมกานิ่มมาก แต่บางที่บอกความยืดหยุ่นน้อยกว่าซิลิโคนเกาหลี

รบกวนด้วยนะคะ

3-crop.jpg (63.22 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

เราเชียร์หมอกิตติศักดิ์ค่ะ เราก็ทำกับหมอกิตติศักดิ์ สวยนะคะมีแต่คนชม เพื่อนเราเห็นจมูกเราไปทำตามกันหลายคนเลยค่ะ http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=45066
อันนี้รูปจมูกเราค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-8 18:47:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nongyiing เมื่อ 2013-11-7 22:56
เราเชียร์หมอกิตติศักดิ์ค่ะ เราก็ทำกับหมอกิตติศักดิ ...

จริงๆ เราเอียงไปทางหมอกิตติศักดิ์มากๆ ค่ะ แต่พอเห็นหลายๆ รีวิวที่ปัญหาก็เริ่มกลัวๆ ค่ะ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้