ดู: 1715|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] มีดั้งอยู่แล้วแบบนี้ แต่อยากเสริมจมูก ควรไหมครับ

[คัดลอกลิงก์]

เราเป็นคนพอมีดั้งบ้าง แต่ไม่สวย อยากได้พุ่งๆเฉี่ยวๆ

ถามหลายคน บ้างก็บอกให้ทำ บ้างก็บอกพอแล้ว เพราะของเดิมเราไม่ได้น่าเกลียด

เราเป็นคนหน้าเล็กแต่รู้ว่าโด่งไปจะน่าเกลียดไหม รวมถึงถ้าเสริมมันจะทำให้รูปตาเราเปลี่ยนไหม กัวตาจะชิดขึ้น

ยังไงรบกวนกูรูแนะนำด้วยนะครับ

ปล เคยไปถามกับหมอพีระ หมอไม่ทำให้ หมอบอกตัดปีกพอ คราวนี้อยากลองไปปรึกษาหมอชาตรีดู

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-2 22:04:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เห็นรูปแรก เพื่อนเราที่อยู่ทางขวาดั้งโด่งสวย พอถ่ายรูปแล้วจมูกสวยมาก
ของปลอมยังไงมันก็ไม่ดีเท่าของจริง  เ สริมแล้วก็รักษายาก
ดู ดั้ง หรือ ทรงของ จมูก ต้องถ่าย หลายๆมุม โดยเฉพาะ ด้านข้าง

จะช่วยดูแนะนำให้นะครับ
เข้ามากรี้ดพี่ดิวครับ
กรี้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
มองไม่ค่อยเห็นสันนะคะ ถ้าเสริมหน้าจะคมขึ้น
ทำเหอะ มันจะดูดีขึ้น คำว่าศัลยกรรมตกแต่ง มันก็ต้องทำให้ของเดิมดีกว่าเิดิม..
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้