ดู: 1411|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] สอบถามเรื่องถอดน้องสิริโคน หมอกิตติชัย

[คัดลอกลิงก์]
ทำมะได้จะครบ 1 เดือนแล้ว แต่ยังมีน้ำเหลืองไหลซึมๆ บวมๆ ตรงหัวตา  

คิดว่าจะไปเอาออก

แต่ก็ยังติดที่ว่า เอาออกแล้วมันจะบวมเหมือนตอนทำหรือป่าว

เพราะเราทำกับคุณหมอกิตติชัย หมอเค้าจะมือหนังเหมือนตอนทำไหมนะ  ใครเคยถอดกับคุณหมอบ้าง

จะถอดที่อื่น แม่ก็ด่าบอกว่าเก่งกว่าหมอ เฮ้อ!
เราตอนเอาออกไม่กี่วันก้อยุบล่ะค้ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-31 20:31:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เห็นหมอมือหนัก  กลัวเอาออกแล้วจะบวมเหมือนตอนใส่

ขอบคุณจร้า
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-31 20:40:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หลังเสริมจมูก ครบ 1 เดือน

ถ้าจะถอดจริงๆ ลองขอเปลี่ยนหมอมั้ย เพราะถ้าเคสต้องถอดอ่ะ เราก็จะขอเปลี่ยนหมอนนะ กลัวช้ำกว่าเดิม เริ่มไม่ไว้ใจหมอล่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-1 10:01:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย wanted13 เมื่อ 2013-10-31 22:44
ถ้าจะถอดจริงๆ ลองขอเปลี่ยนหมอมั้ย เพราะถ้าเคสต้องถอ ...

เราก็คิดแบบนั้น แต่ผู้ใหญ่บอกให้ไปให้หมอเก่าดูก่อน
เห็นบางท่านก็ขอถอดกับคุณหมอท่านอื่นนะ
ดูรีวิว คนที่ทำกะหมอกิตติชัย บวมน่ากลัว ติดเชื้อ ต้องไปเอาออก
ขอแนะนำ ไปเอาออกกะหมอท่านอื่นเหอะ หมอมือหนัก เดี๋ยวก้อยิ่งช้ำเข้าไปใหญ่
ลองขัดใจผู้ใหญ่สักครั้ง เพราะมันเป็นจมูกเรา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้