ดู: 5585|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอคำแนะนำครับ แฟนจะไปทำจมูกกับ หมอต้น ไนซ์ เมดิกคลีนิคครับ

[คัดลอกลิงก์]
คือลองหาข้อมูลดูในเวป ข้อมูลมีน้อยมาก มีแต่ข่าวที่ทำจมูกแล้วหลับไม่ตื่น
พอดีโทรไปถามคือมันถูกมากแค่ 9,000 บาท ด้วยความที่ไม่ค่อยรู้เรื่องนี้ จึงอยากทราบ ว่าซิลิโคนที่ใช้นี่ ทุกที่แบบเดียวกันมั้ย
หรือเพื่อนๆ พอมีที่แนะนำ ว่าพอมีที่อื่นอีกมั้ย ( งบมี 15000 )
***โทรไปถามที่หมอคมกริช แต่คิวยาวมาก ถ้าทำหลังสงกรานต์ จะไม่มีวันหยุดน่ะครับ
ซิลี่โคนก็คือ ซิลี่โคน เหมือน ๆกันอ่ะต่างกันก็คงที่เนื้อซิลี่โคนน่ะครับ
ครับผมว่าที่หลับไม่ตื่นไม่น่าเกี่ยวกับซิลี่โคนครับ
หมอบุญแก 6000 พันเองทำมาตั้งนานแสนนานไม่เห็นมีใครหลับไม่ตื่นเลยครับ
ทำเหอะครับ ผมก้ไปทำที่หมอต้นมา เมื่อ 2 อาทิต ก่อนเอง ไม่เห็นว่าจะมีปัญหาไร ผมไม่เห็นจะหลับ รู้สึกตัวตลอดเวลา ที่เป็นข่าวเพราะว่า คนไข้ไม่ยอมบอกหมอว่าตัวเองเป็นไซนัส แล้วก้ไม่เกี่ยวกับการศัลยกรรมด้วย ตอนที่ผมไปทำหมอต้นมีโปรโมชั่น ลด 20 เปอเซน ด้วย จาก 9000 ลดเหลือ 7200
ข่าวมันกลับมาอีกแล้ว
ทำกับหมอต้นมาเหมือนกันค่ะ ทำตั้งแต่อายุ 19 ไม่มีปัญหาอะไรเลย เพื่อนๆทักว่า โด่งธรรมชาติ กำลังดี สวยสมวัย แต่ตอนนี้อายุ 23 แล้ว ก้อยังไม่พบปัญหาอะไรค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้