ดู: 1586|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] 3 ปีแล้วครับ เวลาเดินเร็วมากๆ (ห่างหายไปนาน)

[คัดลอกลิงก์]

มุมนี้ใช่เลย ฮ่าๆ

ิอันนี้ขาวไปเยอะเลย 555 มุมนี้ก็โอเคครับ

ยิ้มๆ ซะหน่อย

เอาหละคราวนี้มาดู ตอนก่อนทำกันบ้าง

ความทรงจำเมื่อ 5 ปีก่อน

น่าเด็กมาก มุมนี้

ขึ้นปี 2 ละ ผมยาว เริ่มเปลี่ยน

ทำงานๆ อันนี้ทำจมูกมาได้ 5 เดือนมั้ง

อันนี้ก็ประมาณนั้น ดั้งพุ่งมาก หน้าบวมๆ

มุมนี้ก็ดั้งพุ่ง ตาตี๋มาก

ตาสองชั้นเริ่มมาแล้วนะ 555

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-29 20:14:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต่อๆๆ เมื่อกี้ขาดตอน

เสร็จละ ได้ประมาณนี้

ขอบคุณที่ติดตามชมมาจนจบกระทู้นะครับ รายละเิอียดอื่นๆเพิ่มเติมก็มีฉีดโบท็อก แล้วก็กินอาหารเสริม ดูแลตัวเองดีๆ ก็โอเครละ ส่วนตัวคิดว่าศัลยกรรมเพื่อให้ชีวิตตัวเองดีขึ้น เพราะเชื่อเรื่องโหวเฮ้ง ไม่มีการศัลยกรรมตามเทรนนะครับ ใครที่กำลังตัดสินใจจะศัลยกรรมก็เลือกหมอดีๆนะครับ แล้วตอนทำมาก็ต้องดูแลตัวเองดีๆ ด้วย จะได้สวยๆหล่อๆทุกคน : )
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-11 13:39:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้