ดู: 2693|ตอบกลับ: 21
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เซ็งมากครับ จมูกเบี้ยวสุดๆ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับ ผมทำจมูกมาจากหมอท่านหนึ่ง

ครั้งแรกทำไป ปรากฎว่าเบี้ยวเลยแก้ไป 1 รอบโดยหมอคนเดิม

พอทำครั้งที่ 2 ผ่านไป 3 เดือนปรากฏว่า ตามรูปครับ

ใช่ครับ มันเบี้ยว!! เซ็งมากครับ

ตอนนี้ผมคิดได้ 2 อย่าง คือ กลับไปให้หมอคนเดิมดูแล้วแก้กับหมอคนเดิม หรือหาหมอคนใหม่

เพื่อนๆคิดว่ายังไงครับ

ช่วยผมด้วย T^T
หาหมอใหม่เลยดีกว่าค่ะ
หมอเดิมเป็นแบบนี้ คิดว่าหาหมอคนใหม่ไปเลยดีกว่านะคะ
แนะนำให้ไปหาหมอใหม่เลยค่ะ ลองดูรีวิวหมอท่านอื่นจากเพื่อนๆคนอื่นนะคะ ลองเลือกหมอใหม่ดูค่ะ ราคาแต่ละท่านก็จะแตกต่างกัน แต่ก็ดีกว่ากลับไปแก้ที่เดิมซ้ำแล้วซ้ำอีก
เป็นกำลังใจให้ค่ะ

หาหมอใหม่เถอะค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Potaekab เมื่อ 2013-10-27 08:13

อันนี้มันไม่ได้เบี้ยวนะ ครับ แต่มันเอียงข้างไปทั้งแถบเหมือนแท่งซิลิโคนจะหลุดไปอยู่ด้านข้างๆ
ไงลองๆคุยกับคุณหมอดูนะคับ
เยี้ยวมากค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-27 10:58:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีหมอทีานไหนแนะนำไหมครับ เอาราคาไม่แพงเกินไป T^T
ทำที่ไหนมาคะ บอกหน่อยค่ะ รอนะคะ
อยากทราบว่าไปทำที่ไหนมาค่ะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-27 14:42:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้คุณหมอได้ติดต่อกลับมาแล้วครับ บอกว่าให้รีบเข้าไปดูก่อน เพื่อหาสาเหตุว่าทำไมถึงเบี้ยว แล้วจะแก้ให้ฟรีครับ
โหหมอใหม่เถอะคะ ถ้ารอบสองแล้วยังเป็นอย่างนี้ ทำกับหมออะไรมาคะ รบกวนบอกหลังไมค์ก็ได้คะ
ของเราทำมาสามปีละ เบี้ยวเหมือนกัน ถ้าถ่ายรูปจะเหนชัดมาก
เราทำกะหมอกรีชาติ ยันฮี เง้อ
เราว่า ช ทำหมอสุชาติ อนุเสาวรีย์ดีไหมค่ะ เห็นทำออกมาแป๊ะทุกคน ราคาสูงหน่อยแต่ทรงสุดๆหล่อสวยๆ

หรือไหมก็หมอจำรูญ ดูก็ได้ค่ะ เราก็พึ่งแก้กะหมอจำรูญมาค่ะ ลองดูรีวิวหลายหมอดูค่ะ เลือกได้สักสามคนแล้วเดินเข้าไปปรึกษาเลยค่ะ
อรรถพรคลีนิคป่ะเนี่ย
ต้นฉบับโพสต์โดย ohohlove เมื่อ 2013-10-27 09:21
เยี้ยวมากค่ะ

อันนี้แนะนำปรึกษาแพทย์ระบบทางเดินปัดสวะด่วนเลยครับ
แนะนำปรึกษาคุณหมอท่านอื่นดีกว่านะครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย barmboo เมื่อ 2013-10-27 21:38
อันนี้แนะนำปรึกษาแพทย์ระบบทางเดินปัดสวะด่วนเลยครั ...

เบี้ยวค่ะ พิมพ์เร็วไปหน่อยไม่ใช่เยีายวค่ะ ^^
ต้นฉบับโพสต์โดย ohohlove เมื่อ 2013-10-27 22:42
เบี้ยวค่ะ พิมพ์เร็วไปหน่อยไม่ใช่เยีายวค่ะ ^^ ...

ไม่ไหวเลยครับ แก้แล้วยังเบี้ยว ควรหาหมอใหม่ดีกว่าครับ และแบบนี้จะเรียกค่าเสียหายได้รึป่าวนะ

แต่ที่รู้ๆ หมอเค้าตาเอียงรึป่าว มันถึงได้ผิดรูปร่างขนาดนั้น

สู้ๆนะครับ
เป็นกำลังใจให้ค่ะ แก้แล้วมารีวิวใหม่นะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้