ดู: 7265|ตอบกลับ: 27
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] ทำหัวตาปิดหรือเปิดดีคะ ?? ~ (มีรูปงับ)

[คัดลอกลิงก์]
[i=s] แก้ไขล่าสุด mamha-patty เมื่อ 2009-6-24 14:30 [/i]

ไปเห็นอีกทู้นึงตั้งยังงี้เหมือนกัน ก็เลยเอามั่งดีกว่า แหะๆๆ
อ่อ  ชื่อแพ็ตนะค่ะ เป็นสมาชิกใหม่ค่า ^^~

ตอนนี้แพ็ตสนใจทำปากบางกับตา2ชั้นค่ะ  แต่ปากบางต้องรอถอดเหล็กก่อนถึงจะได้ทำ ระหว่างนี้ก็เลยคิดว่าทำตา2ชั้นดีกว่า ทำนองนี้อ่าค่ะ
ตาแพ็ตเป็น2ชั้นหลบในนะค่ะ ตาข้างซ้ายจะมีชั้นขึ้นมาให้เห็นช่วงปลายๆ แต่ข้างขวาจะไม่มีเลย เหมือนคนหนังตาตก

ส่วนตัวชอบแบบหัวเปิดปลายเปิด แบบLeah dizon นั่นเอง เป็นแบบที่แพ็ตกะจะเอาไปให้หมอดูทั้งตา+ปากเลยค่ะ 555+ เผื่อได้สวยสักครึ่งนึงของลีอาห์มั้ง ;p

ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะค่ะ ^^

ไม่บังอาจแนะนำค่ะแต่มาเปงกะลังใจอ่ะน๊าคนอยากสวยเหมือนกัล พี่จะไปทำเสาร์นี้ค่ะกะคุงหมอกมลยูเนี่ยนอ่ะค่ะยังไม่รู้แบบตัวเองเลยกะให้คุงหมอเจื๋อนเลยไว้จามาเล่าสู่กันฟังนะค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-24 14:17:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
2# pimpilai

ขอบคุณมากๆค่ะ ^^

จะไปทำเสาร์นี้แล้ววว ขอให้ทำออกมาสวยๆๆนะค่ะ ได้ชั้นตาแบบที่ต้องการ
ตอนแรกแพ็ตก็กะว่าจะไปทำกับหมอกมอลยูเนี่ยน แต่เห็นเค้าถนัดแบบหัวปิด เลยลองๆดูหมอท่านอื่นอยู่ค่ะ
อีกอย่างหมอกมลยูเนี่ยน ใกล้บ้าน 55+
นั่งมอไซค์รับจ้างไม่ถึง 5 นาทึถึงละ เอิ๊กๆๆ
แสดงว่าบ้านอยู่แถวเดียวกัน 555+

หน้าใสจังเรยคับ

หน้าตาสไตล์เกาหลีเรย

หัวปิดปลายเปิด ได้เรยคับบ เชียร์ๆ
ชอบหัวปิดปลายเปิดเหมือนกัน
ทำออกมาต้องสวยอยุ่แร้วค่ะ   หมอกมลยูเนี่ยนมอลล์ เค้าทำแบบหัวปิดปลายเปิดสวยๆๆ
ลงรูปให้ดู

awb_image1012255181411.jpg (32.28 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 16)

แม่นค่ะ

แต่อย่าแอบหวังเยอะนะคะ เพราะตาที่เชอรี่จัง ลงให้ดู เขาใส่คอนแทค และกรีดอาย แต่งหน้าแล้ว

ถ้าออกมาแล้วเอ๊ะ ทำไมไม่เหมือนเลย

ก็หันไปหยิบอาย และ คอนแทคมาใส่นะคะ 5555555{:13_953:}

เท่าที่รู้มา สวยแน่ค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-24 18:28:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
5# santababe

ขอบคุณมากค่า แต่แพ็ตชอบแบบหัวเปิดอ่าจิ -..-

7# idol-hall

ขอบคุณนะค่ะ ลงรูปให้ดู ^^

แล้วถ้าทำแบบหัวเปิด จะเข้ากับแพ็ตมั๊ยน้ออ ??
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-24 18:30:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

อยากได้ชั้นตาแบบนี้อ่าค่ะ

11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-24 18:33:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ปรมาณนี้อ่าค่ะ ~~
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-25 00:27:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
12# GhongTawaN

ขอบคุณค่ะ มีแต่คนแนะนำหัวปิดแหะ  

แต่ส่วนตัวชอบหัวเปิดมากกว่าอ่าค่ะ -.-
`หน้าใสจังค่ะ
เป็นกำลังใจให้นะคะ
รอดูรูป นะคะ
ขอให้สวยๆๆ ดังปรารถนานะค่ะ^^

เอาใจช่วย.....อย่าลืมมารีวิวให้ดูด้วยนะค่ะ

จารอดู อิอิ
อ๋อ ชอบหัวเปิดนี่เอง โทดทีนะค่ะ เราอ่านไม่ละเอียด เพราะตอนนี้คนนิยมทำหัวปิดกันเลยเข้าใจผิดค่ะ

111111.jpg (49.5 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 14)

17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-26 12:28:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
16# idol-hall

อ่อ ไม่เป็นไรค่ะ ^^ ขอบคุณที่เอารูปมาลงให้ดูเพิ่มนะค่ะ
กำลังคิดอยู่ว่า ทำหัวเปิดกับหมอคนไหนดี ไม่ค่อยเห็นคนนิยมแหะ
ก็เลยหาหมอไม่ถูกไปด้วยอ่าค่ะ
เราก็ชอบตาและจมูกของคนในภาพนะแต่ตัวเองนะน่ารักอยู่แล้วทำแบบหัวปิดปลายเปิดดีกว่าจะน่ารักแอ๊บแบ่วนะ
ถ้าทำแล้วน่าจะออกมาแนวนี้แหละเราว่า
มีเพื่อนสับสนเรื่องหัวตาเปิด-ปิดแล้วแฮะ

555+

จาไปทำหมอเดียวกันด้วย อิอิ
โห........สวยเช็ดเลยคับ

ไม่มีความรู้เรื่องทำตาเลย ขออนุญาติเข้ามาชมคนสวยอย่างเดียวคับ อิอิอิ
คุณ mamha-patty จาทำหัวตาแบบไหนเหรอครับ

คิดเหมือนกับผมเลยอ่า ชอบหัวตาเปิดเหมือนกัน แต่เท่าที่ดูรีวิวของคุณหมอกมล วัฒนไกร เหนแต่เขาทำหัวตาปิดกันอ่าครับ

คิดไม่ตกเหมือนกันนะครับ 555+
ทำยังคะ เราก็ชอบแบบหัวเปิดมากกว่า เราว่ามันทำให้ตาแบ๊วกว่าอ่ะค่ะ

แอบปริ้นรูปที่โพสต์ไปด้วย แฮะๆ
ลีอาร์ส๊วย สวย (เกี่ยวมั๊ยเนี่ย??)
แก้ไขล่าสุด monman เมื่อ 2010-3-21 06:11

มึนในความสวย.........................
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้