ดู: 2152|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ดั้งน้อยๆของหมอไพศาล

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Diamonds69 เมื่อ 2013-10-20 01:45

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Diamonds69 เมื่อ 2013-10-20 01:42

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Diamonds69 เมื่อ 2013-10-20 01:37

อันดับแรกเลยครับวันนี้ผมได้เคยรีวิวไปครั้งนึงแล้วแต่ไม่มีรูปตอนที่ทำเสร็จใหม่ วันนี้ผมเลยเอารูปตอนที่ทำเสร็จ มาไห้ชม แล้วก็รูปปัจุบันว่าตอนนี้โด่งยังไง ว่าแล้วก็อย่างรอช้าครับ   

ซึ่งปัจจุบันนี้ ผมว่าคางผมสั้นไปเยอะเลย ไม่มีรับกับจมูกของผม แถมยังดึงตาผมตี่ลงไปด้วย {ปกติก็ไม่ค่อยจะมีตาอยู่และ55+} ซึ่งก็เลยจะมาปรึกษาเลยด้วยในกระทู้นี้ ว่าผมควรทำคางดีไหมครับ ไปชมๆ

ยังไงก็แนะนำกันหน่อยนะครับ พูดได้เลยไม่ว่ากันครับ นานาจิตตัง หลายคนต่างความคิด หรือไม่ก็มาสอบถามพูดคุยได้ใน line นะ ในเว็บอาจจะไม่ค่อยได้เช็คซักเท่าไหร่ ID: Diamonds69   FB:Tanatad Tondiew    IG : Yousouppy
ผมว่า ควรทำน่ะครับ จะได้หล่อๆ
ก่อนจะไปทำคาง คิดว่าควรแก้จมูกค่ะ ทรงจมูกไม่เข้ากับน้องเลย มันโด่งเกินไป หมอทำปลายให้ไม่สวยเลย

แถมเอียงนิด ๆ
หมอเดียวกันเลย
โด่งเว่อจริงๆจ้า หรือยังไม่ยุบดีกี่วันแล้วคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-20 15:46:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
@moophet รูปทรงจมูกเก่าผม มันเป็นทรงชมพู่ เฟมือนโน๊ตอุดมครับ แล้วปลายผมมันกลมอยู่เเล้ว เสริมเข้าไปมันก็โด่งขึ้นแต่ว่าปลายไม่เล็กลง เรื่องเอียงมันเอียงนิดนึงครับผม ซึ้งตรงนี้ผมไม่ซีเรียล
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-20 15:47:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
@wonderring  ผมทำตั้งแต่ 15 มี.ค 56 เเล้วครับ มันยุบจนโด่งปกติเเล้วครับ  
พี่ว่ามันดูสูงและปลายดูใหญ่ไปค่ะ ถามว่าคางสั้นไหม ขอตอบด้วยความจริงใจว่าสั้นค่ะ พี่ไม่รู้จะแนะนำว่าต้องทำอันไหนก่อน หลัง น้องต้องปรึกษาหมอ(ที่มีจรรยาบรรณ) ดูนะคะ พี่เห็นมีเพื่อนมารีวิวให้ดูไปเสริมคางด้วยซิลิโคน ทำออกมาดูดีมากๆเลยค่ะ

ปล ผิวน้องดีมากเลยค่ะ ใสกิ๊งเลย
ทำคาง คิดให้ดีก่อนนะครับเพราะว่ามันพลาดมาหลายคนแล้วเตือนด้วยความหวังดีเลยครับ ส่วนเรื่องจมูกก็ตามที่ท่านอื่นแนะนำครับโด่งไปไม่เข้ากับหน้าเท่าไหร่เพราะหน้าสั้นเกินไปเสริมคามไม่ใช้วิธีที่ดีที่สุกหรอกครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้