ดู: 1912|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอกำลังใจจะไปแก้จมูก

[คัดลอกลิงก์]
พรุ่งนี้นัดหมอแก้ไขจมูกล่ะ หมอประวิทย์ ที่โรงพยาบาลกรุงเทพจันทบุรี มีแต่คนไปทำแล้วพึงพอใจใหผลงานของหมอ
ของหมอจะเน้นแบบธรรมชาติ หวังว่าแก้ครั้งที่3นี้ ทำออกมาแล้วจะสวยได้แล้วนะ ไม่อยากเจ็บตัวหลายๆรอบ เลยมาขอกำลังใจจากเพื่อนๆอ่ะค่ะ

DSC_4897.jpg (24.78 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

จ้า เป็นกำลังใจให้ครับ ขอให้สวยๆ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ขอให้ออกมาสวย ตามที่หวังไว้เรยนะคับ

และอย่าลืมมารีวิวด้วยคับ
มาให้กำลังใจ และขอให้ออกมาสวยถูกใจนะครับ
เข้ามาเป็นกำลังใจให้นะค่ะ  ขอให้ออกมาสวยๆๆสมดั่งใจ
อย่าลืมเอารูปมาวิวให้ดูด้วยนะค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-24 12:44:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ได้ค่ะ จะมารีวิว ให้เพื่อนๆชมและขอความเห็นค่ะ
เป็นกำลังใจให้นะค๊า เราเพิ่งไปแก้มาเหมือนกัน ผลก็เป็นที่น่าพอใจ หวังว่าคุณคงได้ผลที่น่าพอใจเหมือนๆกันนะคะ
จ้ามาเป็นกำลังใจไห้อีกคนละกัน
สู้ๆๆขอไห้จ๋วยๆๆนะคะ
ขอให้ สมหวัง คร้าบ
สวย สู้สู้ ค่ะ ขอให้สมดังหวังนะค่ะ โชคดีคร๊า
ขอให้สวย ดั่งใจนะ อิอิ พรุ่งนี้ก็ไปแก้กะหมอเฉลิมแล้ว
เป็นกำลังใจให้อีกคนนะ สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
แก้ออกมาแล้ว ขอให้สวยๆๆ เลยน่ะค่ะ

เป็นที่พอใจของ จขกท. นี้นะ^^
พี่ไม่แก้ ก็สวย อยู่แระค่ะ

แต่ไปแก้ คราวนี้ ต้องสวยมากก่าเดิม

แล้วก็ สวยแบบ ไม่ต้องแก้ ไม่ต้องทำอะไร อีกเลย

หายเร็ว ๆ ด้วยนะคะ
สู้ๆค่ะ  อย่าลืมเอารูปมาโพสให้น้องๆดูนะคะ
หมอก้องมาและครับ

ทำคุณให้สวยได้ ภายใน 30 วิครับ

มีคาถาเงาะถอดรูปของหลวงปู่ศุข วัดปากคลองมะขามเฒ่ามาฝากครับ
ตั้ง นะโม 3 จบ แล้วท่องว่า
พุทโธ รูปงามเหมือนรูปพระพรหม
พุทธังมะ รูปงามเหมือนรูปพระอินทร์
พุทธะสัง รูปงามเหมือนโฉมพระนารายณ์
จะแปลปลงลงมาเหมือนเทวดา สวาหะ
อะวิสุนุสสานุสสติ ติวาปิภะ

พอท่องเสร็จแล้ว ให้ส่องกระจก แล้วพูดว่า ฉันสวย ฉันหล่อ ฉันดูดี
ช่วยเป้นกำลังใจให้ตนเองครับ
ลองดูนะครับ อย่าลืมเวลาท่องระลึกถึงหลวงปู่ขอบารมีท่านช่วยด้วย

สวยไสย บ้าง อะไรบ้าง
ณ จุดนี้ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้