ดู: 13127|ตอบกลับ: 119
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

CENTRALLASER CLINIC แจกเสริมจมูกฟรี 5 รางวัล

[คัดลอกลิงก์]
ขอมอบรางวัลแก่ผู้โชคดีจากการร่วมกิจกรรมทางเว็บไซต์ ดั้งโด่งดอทคอม
"Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 5 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท

กติกา :

1.  โพสต์ภาพตนเอง 1 ภาพ โดยโพสต์ ในกระทู้นี้เท่านั้น และแนะนำตัวเองสั้นๆ (เพื่อให้เพื่อนๆ ในเว็บ ได้รู้จักครับ)
2.  บอกถึงแรงบันดาลใจ ของตัวท่านเอง ว่าอะไรมีอิทธิพลต่อการตัดสินใจ ในการทำศัลยกรรมครั้งนี้ มากที่สุด
พร้อมระบุเหตุผล ด้วยครับ (ไม่จำกัดสั้น ยาว) สามารถรีวิวตอบในกระทู้นี้ได้เลยครับ

------------------------------------------------
เกณฑ์ในการพิจารณาของรางวัล แอดมินจะพิจารณาจ่ากการสุ่มเลือกข้อความที่โดนใจ โดยแอดมิน เป็นคนเลือกผู้โชคดี ครับ

หมดเขตส่งชิงรางวัล วันที่ 31/10/56 เวลา 18.00น. ครับ
ประกาศผลผู้โชคดีพร้อมกันทุกเกมส์ วันที่ 1/11/56 ไม่เกินเวลา 18.00น. ครับ โดย ผู้โชคดีจะต้องติดต่อรับของรางวัลภายในวันที่ 3/11/56
**โดยแอดมินจะทำการแจ้ง ติดต่อผู้โชคดี ผ่านทางอีเมล์ที่อยู่ในระบบชื่อสมาชิก** และแจ้งผ่านทาง PM ในเว็บดั้งโด่งโด่งดอทคอมครับ ถ้าติดต่อมาล่าช้า เลยเวลาที่กำหนดไว้ ถือว่าสละสิทธิ์ครับ

ทางเว็บจะดำเนินการส่งของรางวัลทาง EMS ในวันที่ 5/11/56 ครับ

-------------------------------------------------

หมายเหตุ
1. การพิจารณาผู้ได้รับของรางวัล การตัดสินของทางเว็บไซต์ดั้งโด่งดอทคอม ถือเป็นที่สิ้นสุด
2. ของรางวัลไม่สามารถเปลี่ยน เป็นเงินสดได้ ทางคลินิกขอสงวนสิทธิ์ในการยกเลิก แก้ไข หรือเปลี่ยนแปลงของรางวัล ต่างๆ โดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
และไม่สามารถโต้แย้งใดๆ ได้ในทางกฏหมาย เพราะกิจกรรมนี้ เพียงต้องการแจกของรางวัลฟรี ทางเว็บไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียใดๆ
ในของรางวัลดังกล่าว เนื่องจากทางเว็บรับหน้าที่ นำของรางวัลมาแจกสมาชิกฟรีๆ เท่านั้นครับ
3. กฏข้อตกลงเงื่อนไจเพิ่มเติม เป็นไปตามข้อตกลงของทางคลินิก ที่ปรากฏบน Gift Voucher หลังจากที่ได้รับรางวัลไปแล้ว
ท่านสามารุถติดต่อสอบถามรายละเอียด เกี่ยวกับของรางวัลดังกล่าว กับทางคลินิกได้โดยตรงครับ
4. สมาชิกที่เคยได้รับของรางวัลจากคลินิก หรือร้านค้านั้นๆ ไปแล้ว ไม่ สามารถใช้สิทธิ์รับ ของรางวัลได้ครับ

ขอบคุณที่ร่วมสนุกครับ
ดั้งโด่งดอทคอม

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

หวัดดีค่ะ ชื่อจั่นเจานะคะ อยากเสริมจมูก ให้สวยได้รูปกว่านี้ค่ะ
ดูจากรูปอาจดูว่าโด่งแล้ว แต่ไม่เลยค่ะ เป็นเพราะเชิดหน้าขึ้น
ถ้าก้มหน้าระดับปกติ แทบไม่มีที่ให้แว่นค้างเลยค่ะ แหมบมากๆ =='

สวัสดีค่ะ ชื่อจุ๊บแจง
เหตุผลที่อยากทำศัลยกรรม เพราะ เดิมทีเป็นคนที่ไม่มีดั้งแต่มีตรงปลายจมูกอยู่นิดหน่อย เวลาถ่ายรูปหรือทำกิจกรรมต่างๆ ก็ไม่มั่นใจตัวเอง รู้สึกเหมือนมีปมด้อย จึงเลยอยาำกทำศัลยกรรมจมูก ก็เลยเข้าร่วมกิจกรรมของเว็บ ดั้งโด่ง อยู่ตลอด เลยคิดว่าถ้ามีโอกาสโชคดีได้เป็น 1 ใน 5 ผู้โชคดี บ้าง ^^

1081934_622769104434723_1885284318_n.jpg (82.85 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nummunoil เมื่อ 2013-10-16 23:48

ชื่อ ออยค่ะ
อยากทำจมูกมากเลยค่ะ เป็นสาวเเล้ว จมูกบานเเล้วไม่มีดั้งค่ะ เวลายิ้มก้อได้แค่ฉีกยิ้มเล็กน้อย ยิ้มมากจมูกก็บานค่ะ

แค่อยากเพิ่มความมั่นใจให้ตัวเองค่ะ อยากมีสันจมูกแบบคนอื่นบ้าง !!

ขอให้ได้เป็น 1 ในผู้โชคดีค่ะ !! สาธุ
สวัสดีค่าาาา แอ๊นท์นะค่ะ มีอะไนทักทายกันได้เน้อออ ant2539@hotmail.com

เหตุผลที่มีอิทธิพลต่อการทำศัลยกรรม คือ เพื่อน เพราะมันชอบพูดว่าหายใจออกด้วยเหรอ นอนอยู่ดีๆไม่กลัวตาไหลมารวมกันบ้างหรอ และสุดท้ายเราลำบากมากเวลาใส่แว่นคือมันจะร่วงตลอดเวลา ค่าาา

สวัสดีค่ะชื่อ แกลซ ณัฐชาค่ะ แรงบันดาลใจ คือตัวเองนี่แหล่ะค่ะ เพราะเราเป็นผู้หญิงไงค๊ะ เป็นผู้หญิงอย่าหยุดสวยค่ะ โดยเฉพาะหน้าตาเป็นสิ่งแรกที่คนมองเห็นค่ะ สิ่งแรกที่อยากทำก็คือจมูกนี่แหล่ะค่ะ การมีจมูกที่สวยได้รูปก็สามารถทำให้เราดูโดดเด่นและมีความมั่นใจมากขึ้นด้วยค่ะ

สวัสดีค่ะ ชื่อ กิ่งค่ะ อายุ 20 ปี ยังไม่เคยทำศัลยกรรมค่ะ
แรงบันดาลใจคืออยากสวยค่ะ! อยากเสริมจมูกมากค่ะ เพราะเป็นคนอีสาน เลยมีจมูกที่แบนจนแทบจะไม่มีสันเลย(ในรูปเหมือนจะมีแต่จริงๆเป็นเพราะการแต่งหน้าค่ะ) และปลายจมูกใหญ่มากๆๆ เหมือนลูกชมพู่เลยค่ะ โดนเพื่อนๆล้ออยู่บ่อยครั้ง ส่องกระจกทีไรก็รู้สึกไม่ชอบใจเลยค่ะ เวลาถ่ายรูปจะยิ้มกว้างๆไม่ได้เลย เพราะปีกจมูกจะใหญ่มากๆๆ และทำให้ไม่มีความมั่นใจเลยค่ะ อยากเสริมจมูกมานาน และก็ได้มาหาข้อมูลจากเว็บดั้งโด่งบ่อยๆ เห็นรีวิวของcentrallaser clinic ของคนที่เคยได้รางวัล รู้สึกประทับใจมากค่ะ ทรงจมูกในแบบที่ฝันเลย แต่เพราะยังเรียนอยู่ ยังไม่มีรายได้เป็นของตัวเอง ไม่อยากรบกวนพ่อแม่ด้วยค่ะ เลยได้แต่เก็บความฝันไว้ในใจตลอด
อยากป็นผู้โชคดีมากค่ะ รางวัลนี้มีความหมายต่อหนูมาก การเสริมจมูกจะเปลี่ยนชีวิตหนูได้เลย ช่วยสานฝันให้ของหนูให้เป็นจริงด้วยนะคะ
ขอบคุณค่ะ
สวัสดีคร๊ะ ชื่อ มิ้น คร๊า
เหตุผลที่อยากศัลยกรรมจมูก เพาะ มีแต่ปลายจมูกแต่ดั้งไม่มี จึงโดนเพื่อนและแฟนล้อประจำว่าดั้งแหมบ ดั้งไม่มีมั้ง หลายอย่างมาก ทำให้ไม่มั่นใจอย่างมาก ยังไงก็ขอให้เป็น 1 ในผู้โชคดีน๊า สาธุ!!!

532001_160199794146093_637216491_n.jpg (69.07 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

[img][/img]
ชื่อ วัชนะ เทพเขียวค่ะ
ชื่อเล่นตอง อายุ 24 ปี
อิทธิพลที่ทำให้อยากทำจมูก ที่จิงก้มีนิดนึงนะค่ะ แต่มันยังไม่โด่งและยังไม่ได้รูปพอค่ะ อยากเพิ่ม ความคม ชัด ลึก โดยไม่ต้องพึ่งมุม และโปรแกรมถ่ายรูปคร้า
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wonderland2538 เมื่อ 2013-10-17 00:40

สวัสดีครับเพื่อนชาวดั้งโด่งทุกคน
ผมชื่อ ฮัท นะครับ อายุ 18 ปี
เกิดวันที่ 31 ตุลาคม 2538
เหตุที่เป็นอิทธิพลในการตัดสินใจครั้งนี้นะครับ คือ ผมอยากมีหน้าตาที่ดีกว่าเดิม จริงๆแล้วผมมีความสามารถและกล้าแสดงออกอยู่ในตัวแล้วนะครับ แต่ถ้าหากเรามีหน้าตาที่ด้วยมันจะช่วยเพิ่มความมั่นใจให้กับเราอีกด้วยครับ

ปัญหาเรื่องจมูกของฮัทนะครับ คือ เป็นคนที่ปีกจมูกกว้างมาก เวลายิ้มที ทำให้จมูกดูแบนมาก ส่วนเรื่องดั้งก็ไม่ค่อยมีมาตั้งแต่เกิดแล้วครับ จนได้ฉายาจากคุณยายว่า ไอ้แหมบ (แหมบ หมายถึงคนที่จมูกแบนครับ)

สุดท้ายนี้ขอฝากให้เว็บดั้งโด่งช่วยพิจารณาฮัทด้วยนะครับ อยากจะได้รางวัลนี้ เป็นของขวัญวันเกิดให้กับตัวฮัทเอง เนื่องจากวันประกาศผล ตรงกับวันเกิดฮัทพอดีเลยครับ หากพวกพี่ๆเห็นใจโปรดรับฮัทไปพิจารณาด้วยนะครับ
ขอบคุณมากๆนะครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yooyi เมื่อ 2013-10-17 00:57

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yooyi เมื่อ 2013-10-17 00:55

สวัสดีค่ะ หนูชื่อ ยู่ยี่ ค่ะ
ชื่อจริงชื่อ สุมิตรา กาปินตา ค่ะ
อายุ 20 ปี ค่ะ  เกิดวันที่ 28 ตุลาคม 2535 ค่ะ
กำลังศึกษาอยู่ ที่ มหาวิทยาลัยราชภัฎลำปาง เทียบโอน ปี 3 ค่ะ  

เหตุผล  ที่อยากเสริมจมูกนะค่ะ คือหนูเป็นคนที่ไม่ค่อยมีสันจมูกนะค่ะ เวลาถ่ายรูปตรงๆๆ ก็แทบจะไม่เห็นสันจมูกเลยค่ะ  เวลาถ่ายรูปจึงต้อง เอียงศีรษะ 45 องศา เพื่อให้ มี สันจมูก ค่ะ 555 มันเป็นเทคนิคเล็กๆๆเวลาถ่ายรูปนะค่ะ และเทคนิคอีกอย่างที่ให้หนูมีสันจมูกก็คือ การไลท์ดั้ง เวลาถ่ายรูปและใช้ชีวิตประจำวัน ก็ต้องจำเป็นไลท์จมูกทุกๆๆครั้งเพื่อให้ความมั่นใจกับตัวเองอยู่เสมอๆๆ

ความฝันของหนู ก็คือ ได้เป็นพิตตี้ที่ สวย อยากมีเงินเยอะๆ เห็นคนสวย ละอิจฉาเขาไปหมด
>กิจกรรมที่พี่ๆๆ มี ทุกๆๆครั้งหนูก็ พยายาม เข้าร่วมทุกๆๆครั้ง ส่วยมากหนู จะ เข้าร่วมในเพจเฟชบุ๊คค่ะ มี ครั้งหนึ่งที่หนูได้ ส่วนลดในการเสริมจมูก แต่ลดแล้ว หนูก็ไม่มีเงินเสริมอยู่ดี ค่ะ จึงได้ส่งข้อความไปหาพี่ๆๆ ในเพจ เพื่อขอ สละสิทธิ์ให้คนที่ พร้อมกว่าหนูได้ สิทธิ์ไป ชื่อเฟช หนูชื่อ yooyi E-tingtong ค่ะ <

ครั้งนี้หนูก็ได้มีโอกาสได้เล่นกิจกรรมนี้ อีก หวังว่าพี่ๆๆ จะ สานความฝันของหนูให้เป็นจริงนะค่ะ หนูก็ขอบคุณที่ พี่ๆๆมีกิจกรรม ดีดี แบบนี้ หนูก็จะสู้ ต่อไปค่ะ ถึงแม้ ครั้งนี้ หนูไม่ได้จริงๆๆ ขอบคุณจริงๆๆค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Baipaiii เมื่อ 2013-10-17 02:25

สวัสดีค่ะ ชื่อใบไผ่ อายุ 19 ปี ตอนนี้กำลังศึกษาอยู่ที่มหาวิทลัยรัฐบาลแห่งหนึ่งค่ะ
สำหรับสิ่งที่เป็นแรงบัลดาลใจ หรืออิทธิพลให้อยากทำศัลยกรรมครั้งนี้นะคะ คือ "เบื่อความดั้งแหมบของตัวเองค่ะ" คือไผ่สายตาสั้นค่ะ แล้วต้องใส่แว่น จะมีปัญหาตลอดคือ...เวลาใส่แว่นแล้วแว่นมันไหลลงมาอ่ะค่ะ ต้องคอยดันแว่นขึ้นไปให้เข้าที่ตลอดเวลา ซึ่งมันเป็นอะไรที่น่ารำคาญมากเลยค่ะ เซ็งมากกับความไม่มีดั้งของตัวเอง

อีกเหตุผลนึงก็คือ "มีแต่คนบอกว่า เนี่ยถ้าไผ่มีดั้งนะจะสวย" หน้าจะดูมีมิตินะ จะน่ารักขึ้นนะ อย่างงั้น อย่างงี้ เราก็อยากมีดั้งเหมือนกันค่ะ อยากสวย...แต่ไม่มีตังค์ไงคะ ไม่มีต้นทุนเหมือนคนอื่น เก็บตังก็อีกนาน ถ้าได้รางวั่ลรอบนี้ก็คงดี จะได้สวยๆให้มันสะใจไปเลย อยากไปอวดคนอื่นว่า...อย่างฉันก็สวยได้นะยะ อะไรประมาณนี้น่่ะค่ะ

สวัสดีคะ ชื่อเอ้ อายุ23ปี

การตัดสินใจครั้งนี้มีเหตุผลหลายอย่าง เช่น เป็นคนนอนหงายตั้งแต่เด็ก จึงทำให้หน้าแบน สันดั้งไม่ค่อยขึ้นเท่าไหร่ มีแต่ปลายจมูก รู้สึกเป็นปมด้อยมาตั้งแต่เด็ก ทั้งน้องสาวและเพื่อน ต่างก็มีจมูกที่โด่งสวย ทั้งนี้เพื่อเสริมโหงวเฮ้ง สง่าราศรีให้กับตัวเองแล้ว ยังมีผลต่อการทำงานและการดำเนินชีวิตของเราด้วย เพราะความมั่นใจในตัวเอง อีกไม่นานต้องมาตามความฝันตัวเองเพื่อเปิดร้านเกี่ยวกับอุปกรณ์ เครื่องสำอางความสวยความงามต่างๆ เมื่อมีจมูกสวยได้รูป เข้าหน้า หน้าเป๊ะ เราก็จะมั่นใจในจุดนี้ของเราแม่ค้าสวยลูกค้าเชื่อถือ และมั่นใจอีกหลายๆเรื่องในชีวิตต่อๆไป ไม่ต้องถูกแซวว่ามีจมูกน้อย หน้าแบนได้ ไม่ต้องแต่งหน้าเพื่อให้ดูหน้าคมมีสันจมูก ไม่ต้องหามุมกล้องเวลาถ่ายรูป และไม่ต้องเป็นจุดด้อยในคนหมู่มากอีกต่อไปค่า
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jangpang เมื่อ 2013-10-17 15:12

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jangpang เมื่อ 2013-10-17 15:04

- สวัสดีค่ะพี่ๆน้องๆชาวดั้งโด่งทุกคน  ชื่อ จุ๊บแจง นะคะ  อายุ 27 ปีค่ะ  เป็นชาวจังหวัดชัยภูมิค่ะ  

- ก่อนอื่นต้องขออภัยพี่ๆแอดมินเรื่องรูปนะคะ  ที่ไม่ได้เอารูปเดี่ยวมา....เพราะว่าอยากเปรียบเทียบให้ดูค่ะ
เวลาถ่ายรูปกับเพื่อนๆ กับครอบครัว กับแฟน  หรือกับใครก็แล้วแต่...ออกมาก็อย่างที่ทุกคนเห็นแหละค่ะ คือจมูกของแจงมันดูบานๆ เอียงหน้าแล้วก็เห็นสันจมูกแค่นี้จริงๆค่ะ (   เศร้า)
(แต่แฟนจมูกโด่งมากกกกกกก....แฟนไม่ได้ไปศัลยกรรมที่ไหนนะคะ  เป็นอย่างนี้มาตั้งแต่เกิดค่ะ แอบอิจฉานิดๆ 55555)
เคยโดนเพื่อนล้อเหมือนกันค่ะเรื่องจมูก ว่า...จมูกแบบนี้เอาไปกั้นน้ำไม่อยู่หรอก  ปรี๊ดดดดดดดดดดดด..สิคะ!!!
อันที่จริงอยากเอารูปครอบครัวมาให้ดูกันเลยทีเดียว  เพราะพ่อกับแม่ก็จมูกโด่ง  พี่ก็จมูกโด่ง  น้องก็จมูกโด่ง  แต่เราแหมบไม่เหมือนใคร  (กร๊ากกก!!!.....ไม่ใช่ล่ะ)  มันรู้สึกนอยด์จริงๆนะคะ (ทำเสียงพี่โมเม)....เคยโดนถามคำถามที่แรงสุดคือ  เราเป็นลูกพ่อกับแม่รึเปล่า???  อายุจนป่านนี้แล้วก็ยังโดนล้อ/ถามเรื่องนี้ตลอด  ปกติเป็นคนชอบแต่งหน้า...แต่เคยมีครั้งนึงแต่งหน้าแล้วดูเฟลมากคือไฮไลดั้งเบี้ยว  ตั้งแต่นั้นมาไม่กล้าไฮไลดั้งเลย...จริงๆ  
ที่อยากทำจมูกก็เพราะอยากให้มันดูดีขึ้นกว่านี้น่ะค่ะ ดูเป็นสันขึ้นมาหน่อย...จะได้เลิกโดนล้อสักที  

- ติดตามเว็บดั้งโด่งมาได้สักพักใหญ่ๆแล้วค่ะ  แต่ไม่เคยร่วมกิจกรรมสักที  (เพราะมัวแต่เก็บตังค์จะไปทำตาสองชั้นอยู่ 55555)  พอดีเห็นโพสต์นี้ ว่าเป็นคลินิกแถวขอนแก่น (อ่าาาา...ใกล้ชัยภูมินี่หว่า....ไม่ต้องไปไกลถึงกรุงเต้บ   อิอิ )  เลยลองเข้าร่วมกิจกรรมดู  ถ้าได้จริงๆก็ว่าจะไปอุดหนุนคุณหมอทำตาสองชั้นด้วยเลย..อิอิ  (สังเกตจากภาพ...แจงจะตาสองชั้นข้างนึง  อีกข้างนึงจะชั้นเดียว.....มันดูตลกๆอ่ะค่ะ  ตาตีบ+ดั้งแหมบ = แป๊ะยิ้ม)

- ถ้าได้รับรางวัลจริงๆ  ก็ขอขอบคุณพี่ๆแอดมินมา ณ โอกาสนี้ด้วยนะคะ...ขอบคุณค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย waanDD เมื่อ 2013-10-17 04:25

สวัสดีค่ะ ชื่อ หวาน
อายุ 20 ปี
เหตุผลที่อยากทำเพราะรู้สึกว่าตัวเองขี้เหร่ ไม่ดูดี ก็เกิดความคิดที่อยากปฏิวัติตัวเองใหม่ โดยอยากเปลี่ยนแปลงตัวเองเป็นอีกคน อยากดูดีขึ้น อยากให้คนมองและสนใจมากขึ้น อยากได้รับการยอมรับจากคนทั่วไปว่า หน้าตาดี

ชื่อ ชัย ครับ อายุ 23 ปี
เหตุผลที่อยากทำศัลยกรรมเสริมจมูก อยากดูดี อยากเปลี่ยนตัวเองให้ดีขึ้น อยากแก้ไขจุดบกพร่องของตัวเองครับ เพราะเท่าที่ดูมันยังไม่ได้ดั่งใจ ไม่เข้ารูปเท่าไรเลย อยากเป็นผู้โชคดีบ้างครับผม
สวัสดีค่ะ ชื่่อเบลค่ะ อยากแก้ไขจมูกค่ะเพราะปีกจมูกบานมากและไม่มีสันเลยเวลาถ่ายรูปต้องหามุมจากด้านข้างถ่ายตลอดเลยค่ะ

สวัสดีค่ะ ชื่อบิวค่ะ อายุ18ปี
แรงบันดาลใจในการอยากทำศัลยรรมจมูกคือ อยากให้จมูกได้รูปร่างมากกว่านี้หลายคนเห็นบอกว่าจมูกก็โอเคแล้วหนิแต่ในความจริงไม่เลยค่ะ อยากให้มันโด่งๆเสริมความมั่นใจให้ตัวเองเวลาออกจากบ้าน จะได้ไม่ต้องไปนั่งคิดอิจฉาคนที่จมูกสวยๆค่ะอีกอย่าง การศัลยกรรมเป็นตัวช่วยหนึ่งที่สร้างบุคลิกให้ดูดีขึ้นด้วยค่ะ...
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cr4zymoz เมื่อ 2013-10-17 08:38

สวัสดีคับ ผมชื่อ ปัด นะคับ อายุ 21 ปี
แรงบัลดาลใจที่อยากจะศัลยกรรมจมูก มันมีเหตุผลอยู่สองอย่างที่ผมอยากจะทำจมูก เหตุผลแรก ผมอยากปรับลุคหน้าของตัวเอง ดูดีขึ้น  เพราะทำงานทุกวันนี้ ต้องใช้หน้าตานิดนึง เนื่องจากเป็นงานบริการต้องคอยแนะนำสินค้าให้ลูกค้า เมื่อเรามีบุคลิกที่ดี หน้าตาดี ลูกค้าก็สบายใจ ส่วนเหตุผลที่สอง นั้นเริ่มมาจากตอนผมอยู่มัธยม ผมเป็นคนสายตาสั้น แล้วเวลาสายตาสั้นมันมองอะไรก็มัวๆไปหมด ทางออกที่ดีที่สุดในตอนนั้นก็คือการสวมใส่แว่นสายตาแต่ทุกคนเข้าใจใช่มั้ยคับเวลาจะใส่แว่นแล้วมันไม่มีดั้งเนี่ย...มันน่าหงุดหงิดพอตัวเลย เผลอๆแป๊บเดียวแว่นก็ไม่อยู่ปีกจมูกแล้ว เลยคิดว่าถ้ามีดั้งซักนิดก็น่าจะดีมากๆแน่ๆเลย :)
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cooppyart เมื่อ 2013-10-17 09:57

สวัสดีครับ ชื่ออาร์ต ครับ อายุ28 อุ๊บ5555
ความมั่นใจมันไม่ได้มีทุกคน บางคนเกิดมามีพร้อม แต่บางคนต้องเติมแต่งทำให้มันดูดี ทำบุญชาตินี้สวยชาติหน้า แต่ถ้าอยากสวยชาตินี้ต้องพึ่งดั้งโด่ง หุหุ เป้นคนไม่มีสันจมูก จะมีแต่ช่วงปลายนิดหน่อย แต่เวลายิ้มมันหายหมด 55

อยากสวย

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย stmstlye2013 เมื่อ 2013-10-17 09:53

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย stmstlye2013 เมื่อ 2013-10-17 09:53

สวัสดีคะ เนยคะ อายุ 24 เป็นสมาชิกแอบติดตามข่าวสารมาตลอด มาดูรีวิวศัลยกรรมประกอบการตัดสินใจ อยากสวยแรงบันดาลใจ อยากศัลยกรรมจมูกให้มันเป็นสัน เพราะมันมีน้อยเกินไปคะ อยากมีจุดเด่นสักจุดบนใบหน้า คิดว่าถ้่าได้เสริมจมูกคงดูดีขึ้นมาอีกนิดหนึ่ง หน้าจะได้ไม่แบนจนเกินไปคะ คนรอบข้างจะได้เลิกแหย่สักที

RE: CENTRALLASER CLINIC แจกเสริมจมูกฟรี 5 รางวัล

สวัสดีค่ะ พี่ๆเพื่อนๆน้อง ชาวเว็ปดั้งโด่ง

ดิฉันชื่อหมวยนะค่ะ  อายุ22ปี

แรงบันดาลใจที่อยากทำศัลยกรรมครั้งนี้ก้อคือ  อยากมีจมูกโด่งๆค่ะ  พูดง่ายๆก็คืออยากอยากสวยขึ้นค่ะ

อยากถ่ายรูปให้หน้ามีมิติขึ้น เพราะเป็นคนถ่ายรูปไม่ขึ้นเลย จึงกลัวการถ่ายรูปไม่ค่อยกล้าถ่ายสักเท่าไหร่ค่ะ ^^

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย arits เมื่อ 2013-10-17 11:51

1. ชื่อ มิว นะค่ะ อายุ 22 ปี
2. บอกตรงๆ ว่าอยากสวย อยากเสริมจมูกมานานมากแล้วค่ะ เพื่อเพิ่มความมั่นใจในการใช้ชีวิตประจำวัน และโอกาสที่ดีให้กับตัวเองค่ะ
1. ชื่อ เป้ ค่ะ อายุ 23 ปี
2. สำหรับแรงบันดาลใจนะคะ ที่ให้มาเข้าร่วมกิจกรรมนี้เป็นเพราะเห็นรีวิวคนที่ทำคลินิคนี้หลายท่าน ทำออกมาแล้วสวยกันทุกคน เลยมั่นใจฝีมือหมอว่าจะทำออกมาแล้วสวยเลยอยากที่จะให้โอกาสตัวเองได้เปลี่ยนแปลงอะไรดูบ้างน่ะคะ เพราะโดยส่วนตัวเป็นคนปีกจมูกใหญ่คะ ไปไหนก็จะโดนเรียกเลข ๓ ไทย อิอิ เลยอยากจะเปลี่ยนตัวเองดูบ้าง อยากจะเชิดจมูกใหม่สวยๆใส่เลยคะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้