ดู: 3801|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกหมอเฉลิมครบ 7 วันแล้วค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ไปเสริมจมูกหมอเฉลิม 3 ต.ค.56 หมอเสริมจมูกหมอเฉลิมทรงหยดน้ำ หมอดูหน้าแล้วบอกว่าหมอจะทำให้สวยๆ น่ะ
หมอทำทรงหยดน้ำให้ค่ะ หมอบอกว่าไม่เป็นสันเวอร์
จะทำได้ดูหน้าหวานขึ้น ปรับโครงจมูกให้เล็กลง เพราะเดิมเป็นจมูกชมพู่ค่ะ ปีกใหญ่ค่ะ พอทำแล้วจมูกดูเล็กลงค่ะ ไม่ต้องตัดปีกเลยค่ะ รู้สึกโหง้วเฮ้งจะดีขึ้นเลยค่ะ
รอครบ 1 เดือนจะมารีวิวใหม่น่ะค่ะ ยังไม่แห้งดีค่ะ ภาพทั้งหมดเพิ่งตัดไหมค่ะ 7 วันค่ะ

ดูสวยขึ้นหมอทำให้กี่มิลค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-13 15:16:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ทราบว่ากี่มิลค่ะ แต่ก็โด่งขึ้นนิดหน่อยเหมาะกับรูปหน้าค่ะ
บอกคุณหมอเหรอคะว่าเอาไม่โด่งมาก แต่ยอมรับว่าออกมาธรรมชาติมากๆ
จมูกคล้ายๆกับของคุณ hadtaya อะค่ะ แต่จะโด่งมากกว่า แต่ปลายเหมือนเลยยยยยยยยยย
อยากทราบว่าพอทำแล้ว มันทำให้จมูกเราดูเล็กลงได้ป่าวอะคะ กลัวเสริมแล้วยิ่งโด่งยิ่งปลายหนา ตายเลยอะ

แล้วจองคุณหมอเฉลิมนานยังอะคะ

ขอบคุณมากค่ะ
ไม่บวมช้ำเลยหรอคะ สวยดีค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-13 22:32:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จอง 1 เดือนกว่า ค่ะผ่าน udodee ค่ะ ไม่ได้บอกหมอหรอกค่ะ จริงๆ เอารูปดาราไปให้ดูโด่งเวอร์ค่ะ แต่หมอบอกฐานจมูกเราทำไม่ได้ เดี๋ยวหมอทำให้สวยๆ คับ แบบเหมาะกับหน้าเรา เราก็เลยบอกว่าอยากให้ปลายดูเล็กลงด้วยค่ะ ปลายมันหนาแล้วก็บานๆ ค่ะ หมอก็จับเนื้อจมูกบอกว่าเนื้อหนา...แต่หมอจะทำให้ออกมาดูดีขึ้นน่ะ ...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้