ดู: 2174|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] ถามเรื่องการฉีด โบท๊อคลดโหนกแก้มครับ

[คัดลอกลิงก์]
อยากทราบครับใครที่เคยมีประสบการณ์ ในเรื่องการฉีดโบท๊อคลดโหนกแก้ม ส่วนตัวผมเป้นคนมีโหนกเรยอยากถามเพื่อนที่รู้และทราบว่าการโบท๊อคลดโหนกมีมั้ย ที่ไหน ราคาไม่แพง หรือการฟิวเลอร์ขมับ กับร่องแก้มจะช่วยให้น่าเราเต้มขึ้น ไงก้รบกวนผู้รุ้และพอจะทราบด้วยน่ะครับ

นี่รูปหน้าผมเอง. ผมช่วยปิดช่วงขมับ จิงๆจะชัดมาก

หล่อน่ารักครับ ชอบบบ
อ่าว คุนน้อง เอกENG ช่ายป่ะ จมูก สวยน่ะ ทำแร่ะหล่อขึ้นขึ้นมากกเรยยเบยย
ลองไปคลินิกที่พี่ไปทำดูไป ปรึกษาก่อนได้ คุนหมอใจดี ค่ะ ที่Siam laser clinic มี หลายสาขาน่ะ search ดูก่อนได้จ้ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-13 15:47:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Mickeyhero เมื่อ 2013-10-13 10:57
อ่าว คุนน้อง เอกENG ช่ายป่ะ จมูก สวยน่ะ ทำแร่ะหล่อขึ้น ...

รุ่นพี่ช่ายป่ะครับบ ^^ 555 ขอบคุนมากๆ เรยแต่ไม่หล่อหรอกผมหน้างี้ มาตลอด ทำแล้วไม่เปลี่ยนแปลง เด่วจะลองปรึกษา ครับ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-13 15:48:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย noijai เมื่อ 2013-10-13 10:02
หล่อน่ารักครับ ชอบบบ

โห้ !! ไม่ขนานนั้นเรยยย ^^ หน้าตาปดติครับ
botox ใช้ฉีดเพื่อลดกิจกรรมของกล้ามเนื้อเพื่อให้มันฝ่อไปบ้างครับ ไม่มี botox ที่ไหนในโลกที่ฉีดลดมวลกระดูก

เนื้อโหนกแก้มเป็นแค่หนังหุ้มกระดูกโหนกแก้มครับ ถ้าจะลดต้องถากออก
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-13 22:48:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย sutabordee เมื่อ 2013-10-13 19:59
botox ใช้ฉีดเพื่อลดกิจกรรมของกล้ามเนื้อเพื่อให้มันฝ่อ ...

อ่ออ ครับผม แล้วฟิลเลอร อ่ะครับ หากผมจะเติมช่วงขมับ และร่องแก้มให้มันเต็มมันจะช่วยได้เยอะมั้ยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้