ดู: 6876|ตอบกลับ: 32
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] รีวิว เสริมสะโพก เสริมก้น ยกกระชับเข้ารูป คุณหมอAMED

[คัดลอกลิงก์]
reviewเสริมสะโพกค่ะ มีปัญหาเกี่ยวกับสมดุลรูปร่างค่ะ เคยคิดว่าชีวิตนี้คงไมได้ทำศํลยกรรมอะไรเน้นสวยแบบธรรมชาติมากกว่า แต่พอเวลาผ่านไปทำให้ได้รู้ว่า ปัญหารูปร่างบางอย่างวิธีธรรมชาติมันก็ช่วยเราไม่ได้ค่ะ แบบอยากลดหุ่นก็ออกกำลังกาย ควบคุมอาหาร แต่อยากเพิ่มหน้าอก เสริมสะโพก อันนี้ไม่รู้จะทำยังงัยนะคะ ไม่รวมกับวิธีใส่ชุดชั้นในเสริมก้น ซิลิโคน ฟองน้ำเสริมหน้าอกแบบนั้นนะคะ  เข้าใจว่าปลอดภัยไม่เจ็บตัวแต่ก็ต้องยอมรับว่ามันคงไม่ถาวรนะคะ คนมีปัญหาเหมือนกันคงเข้าใจใช่ไหมคะ  

เติมไปเน้นๆข้างละ 300ซีซี จากก้นฟีบกลายเป็นก้อนนูน เด้ง3D ค่ะ ราคาแสนกว่าเราใช้โปรผ่อน0% 10เดือน
ตกเดือนละหมื่นกว่าบาท ยังพอไหวค่ะได้ เชิญเพื่อนสมาชิกแนะนำได้เลย หรือใครสนใจเรื่องเสริมสะโพก
ใครเคยไปทำหมอไหนอะไรยังไง แลกเปลี่ยนประสปการณ์กันได้ค่ะ เพราะดูรีวิวเสริมสะโพกในเว็บนี้ไม่ค่อยมีเลยค่ะ ครั้งแรกที่เขียนยาวขนาดนี้ผิดพลาดอะไรขอโทษด้วยนะจ๊ะ

ปล.อ่านข่าวบันเทิงวันก่อนเห็นดารานักร้องเกาหลีไปฉีดเสริมสะโพกกันค่ะ แสดงว่าไม่ได้เป็นที่เราคนเดียวแน่ๆ

ก้นสวยเด้งมากเลยค่ะ!!!! หมอที่ไหนหรอค่ะ แบบว่า มีแพลนว่าจะทำเหมือนกัน แต่หารีวิวดูยากมาก
สวยมากเลยค่ะ กลมกลึง
wow!..สวยจริงๆเลยค่ะ กลมกลึงดีจริง..
หมอไหนค่ะสนใจอยู่ พักฟื้นนานไหมค่ะ มีปัญหากับการใส่กางเกงยีนมาก
สวยค่ะหมอปั้นสะโพกสวยมากเลยเว้าโค้งได้รูปพอดี
อยากทำบ้าง ราคาเท่าไหร่คะ
พักฟื้นนานมั้ยคะสนใจอยากทำค่ะเพราะดูกลมกลึงสวยงามมากๆเลยค่ะ
ค่าเสียหายทั้งหมดเท่าไหร่คะ
เป็นการฉีดใช่ไหมคะ
สวยมากค่ะ แต่อยากเสริมซิลิโคนมากกว่าใครจะทำช่วยinboxมาด้วยนะคะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-28 16:38:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เป็นการฉีดจ้าฟิลเลอร์แท้ๆ ตอนแรกไม่คิดว่จะเปลี่ยนไปขนาดนี้เหมือนกันจ้ามาดูรูปเปรียบเทียบเอ้อมันเต็มได้จริงๆ
ก้นกลมกลึงสวยดีค่ะ
อู้วววว สวย เด้งมากเลยค่ะ หมอไหนคะ
เนียนกริ๊บค่ะสะโพกเจโลสุดๆ
OMG ก้นหลังทำสวยมว๊ากกกก
ก้น ทรงสวย และ ดู เด้งมาก
มันเวิร์คอ่ะ....บ่องตง ก้นเราก็ฟีบเหมือนกัน อยาก.............
ก้นเด้งสะดุดตามากค่ะให้ความรู้สึกแบบเหมือน3มิติ ขนาดมองในคอมแล้วรู้สึกอยากสัมผัสเลยอ่าดีใจด้วยนะคะทำมาสวยถูกใจ
เด้งเลยค่ะ สวยมากๆๆๆ
WOWWWWW เห็นแล้วมันเขี้ยวอยากตีจังค่ะ
ก้นสวยจังเลยนานไหมคะจะสลายไปเราก็เสริมมาแต่เสริมแบบผ่ายัดแผ่นซีลี่
ก้นสวยมากเลยค่ะ ก้นเราก้อไม่ค่อยมี แต่เหนแบบนี้แล้วก้ออยากทามมั่งจัง สวยฟุดๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้