ดู: 1805|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอคําแนะนําผู้รู้เก่อน กานเสริมจมูก คะ

[คัดลอกลิงก์]
จะไปเสริมจมูกกะหมอสํารวยคะ ควรปฏิบัติตัวอย่างไรก่อนและหลังทําคะ ไม่อยากให้บวมมากเราะ ต้องไป สอนหนังสือคร่า ขอคําแนะนําเรื่องอาหารหรือยา นะ คะ
     ขอบคุณล่วงหน้า คะ
ทำตัวปกติค่ะ ไม่ต้องทำอะไรพิเศษ ส่วนหลังทำทานยาให้ครบโดส นอนหมอนสูง ช่วงอาทิตย์แรกอย่าเพิ่งออกกำลังกายหนักๆ
ถ้าทำได้ พยายามหาน้ำมะพร้าวอ่อนมาทาน เฉาะสดนะคะ ไม่ใช่เฉาะเก็บไว้นานแล้ว แล้วก้อทานวิตามินซีค่ะ
เป้น เม้นที่ผม เคยเม้นมาครับ แต่คิดว่า น่าจะเป็นประโยขน์บ้างครับ

วันทำนะครับ แนะนำนะครับ เอาดอกไม้ไหว้พ่อ กับแม่ ขอพรจากท่าน เอาดอกไม่ถวายพระที่บ้านด้วยครับ
เพราะดอกไม้หมายถึงความสวยงาม รุปลักษณ์ที่ดี ทำบุญด้วยดอกไม้นะครับ
ไหว้เจ้าที่โรงบาลคลีกด้วยละ.....เอาฤกษ์เอาชัย
พักผ่อนให้เพียงพอ ความดันเลือดจะได้ปกติ (ซึ่งส่วนมากไม่ปกติ เพราะตื่นเต้น)
กาแฟน้ำอัดลมไม่ต้องกินนะครับ มีผลต่อความดัน
.......หาเพื่อนไปด้วยนะครับ เพราะ อาจจะมึนนานหรือกลับบ้านไม่สะดวก เป็นอันตรายครับหากไปคนเดียว เพราะ เราจะมึนๆแน่นอน
.อ้อ เตรียมเงินด้วยครับ สำคัญที่สุด เพราถ้าลืมข้อนี้ ไอ้ที่ผม ฝอยมาทั้งหมด แทบไม่มีความหมายรุยครับ
......ซื้อเรพาริวเยล ไว้ทาจมูกและด้านข้างแก้บวม  ดื่มน้ำมะพร้าวลดบวม น้ำใบบัวบก หรือบัวหิมะแก้ช้ำ
และปีโป้ๆๆๆๆ ปีโป้จิงๆๆนะ ที่กินได้อ่ะ เอามาแช่แข็งและประคบจมูก ได้ครับไม่ต้องเปลือง เยลเย็น แต่ก้อควรหาผ้าห่อน้ำแข็งประคบแก้มบ้าง หรือเอาถุงยาเม็ด ใส่น้ำแช่เย็นก้อได้ แต่ผมว่าปีโป้ดีกว่า(แล้วจะพูดทำมัยเนี้ย) คริคริ

หมอนตัว ยู ไหว้หนุนหัว กันตะแคงครับ เด็วจมูกเบี้ยวเอียง

ก่อนทำก้อตกลงกับหมอเรื่องทรงจมุกของเราให้เข้าใจตรงก้นด้วยนะครับ
แนะนำว่าบอกหมอขอโด่งแบบ ที่หน้าเราจะรับไหวและไม่อันตรายในอนาคต
อย่าบอกว่าเน้นธรรมชาตินะ เพราะถ้าบอกแบบนั้น จะกลายเป็นเหมือนไม่ได้เสริม
เพราะ ต่อให้เราขอ EXTREAM แค่ไหน ถ้าหมอเก่งยังไง ก้ออกมาเนียนครับ
http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=270&extra=page%3D1
กระทู้นี้ ของคุณ bobby แอดมิน แนะนำไว้ดีมากครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้