ดู: 1079|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] ตัดปีกจมูกกับหมอท่านไหนดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
ที่สนใจคือหมอศรัณย์กับหมอสุชาติ
แต่หมอศรัณย์คิวยาวถึงมกราเลย พอดีอยากทำช่วงเดือนตุลาอ่ะค่ะ ปิดเทอมพอดี
เคยไปปรึกษาคุณหมอไว้แล้ว เป็นเคสโอเพ่น ราคา 32000
ส่วนหมอสุชาติก็พึ่งไปปรึกษาเหมือนกัน มีคิวในช่วงตุลาด้วย แต่ประเด็นคือราคานี่สิคะ
รวมเบ็ดเสร็จตามที่หมอบอก คือ เสริม 20000 ตัดปีก 9000 แต่งปลาย 15000 ทั้งหมด 44000
คือทุกอย่างโอเคมากๆ เหลือแต่ราคาที่...นะ ตอนรู้ของคุณหมอศรัณย์ก็ทำใจได้ละ แบบโอเค 32000 ก็ได้
พอมาเจอราคาหมอสุชาติ คือ ต้องเพิ่มอีก 12000 ทำจมูกที่อื่นได้เลยอ่ะ แต่ก็พอเข้าใจว่าฝีมือและผลงานสมกับราคา แต่ไม่มีปัญญาจริงๆค่ะ

นอกจากคุณหมอ 2 ท่านนี้แล้ว มีท่านไหนที่ตัดปีกจมูกได้สวยมั่งคะ จริงๆเสริมด้วยตัดปีกด้วย แต่เน้นที่ตัดปีกสวยๆมากกว่าค่ะ
แล้วขอเป็นราคาไม่เกิน 32000 ด้วยอ่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ

ปล.หรือใครมีคิวหมอศรัณย์ช่วงเดือนตุลามั่งมั๊ยอ่ะคะ โทรไปถามแล้วท้อเลย คิวแคนเซิลก็ไม่มี TT
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้