ดู: 2474|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] จมูกแบบนี้กับหมอเกมส์

[คัดลอกลิงก์]

เราชื่ออายนะ อันนี้คือรูปเรานะ

ไปสอบถามbb you clinicที่รังสิตแล้วอ่าคะ

แต่เป็นพี่เขาให้คำนะนำแทนไม่ใช่หมอเกมส์

พี่เขาบอกว่า น้องเป็นคนมีสันอยู่ เนื้อเยอะทำสูงได้

อยากอัพดั่งให้เป็นแบบนี้คะ

แต่พอเอารูปที่อยากได้ให้พี่เขาดูสรุปคือความสูงได้แต่ปลายจะไม่ได้อย่างนั้น

พี่เขาเลยแนะนำให้ไปทำที่ทองหล่อโดยใช้กระดูกอ่อนหลังใบหูไม่ก็หนังเทียมเพื่อกันซิลิโคนทะลุ

อยากให้รุ่นพี่แนะนำหน่อยสิคะ เพราะราคาค่อนข้างต่างกันเยอะเลย

ถ้าเสริมซิลิโคนอย่างเดียวจะได้ประมาณไหนอ่ากลัวไม่สวย
เค้าว่าบางทีปรึกษาหมอดีกว่างะ ชัวร์สุดด
ทำมาก็เปลี่ยนบ้างค่ะ แต่ปลายจะยกมานิดนึงนิดนึงเท่านั้น
เพราะคุณหมอไม่ทำปลายให้ค่ะ เค้าจะไม่ยุ่งกับปลาย
แต่ลักษณะจมูกถ้าออกมาก็จะสวยแบบธรรมชาติอยู่
แต่สาเหตุที่คุณหมอไม่ทำปลายหรือที่เค้าบอกปลายจะเหมือนเดิม
เป็นกันทุกคนค่ะ นี่ก็ทำกับหมอเกมส์ยังแอบนอยๆอยู่เลยอยากได้ปลายนิดนึง
แต่ก็ออกมาสวยค่ะ รอหนึ่งเดือนธรรมชาติแต่ก็ทำโด่งเหมือนกันแต่ปลายเหมือนเดิม
หมอคำนึงถึงผลตามมาภายหลังหลังเสริมไปเป็นเวลานาน ถ้าทำปลายส่วนใหญ่
จะมีปัญหาตามมาภายหลัง เช่นทะลุ หรืออักเสบต่างๆแต่หมอเกมส์ใจดี พูดดีมากมาก
เราก็เก็บตังจะทำแบบกระดูกอ่อนหลังหูทำเหมือนกัน
แต่เท่าที่ดูคุณทำก็ออกมาสวยอยู่นะ ปลายมันจะแตกต่างไม่มากขึ้นนิดนึง
ลองศึกษาดูดีดีค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-4 00:29:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย prtdtoeyy เมื่อ 2013-10-4 00:00
เค้าว่าบางทีปรึกษาหมอดีกว่างะ ชัวร์สุดด ...

เด่วจะลองไปปรึกษาดูนะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-4 00:32:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย chalhamnuk เมื่อ 2013-10-4 00:07
ทำมาก็เปลี่ยนบ้างค่ะ แต่ปลายจะยกมานิดนึงนิดนึงเท่า ...

มีรูปที่ก่อนหลังไม๊คะ อยากเห็นๆ  ขอบคุณนะคะๆ
สอบถามเจ้าของกระทู้หน่อยค่ะ ว่าถ้าปรึกษาหมอเกมส์โดยตรงเสียค่าใช้จ่ายเท่าไหร่คะ ขอบคุณค่า
ลองมาปรึกษาคุณหมอทนงศักดิ์ที่เอเชียคลีนิคดูสิคะ ไม่ผิดหวังแน่นอนคร่าาา  
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-4 14:37:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย cloverr เมื่อ 2013-10-4 13:23
สอบถามเจ้าของกระทู้หน่อยค่ะ ว่าถ้าปรึกษาหมอเกมส์โด ...

เสียค่าใช้จ่ายไม่แน่ใจอ่า น่าจะประมาณ3000บาทอ่าคะ เพราะว่าเป็นค่า3Dที่หมอเขาจะทำให้เราดูก่อนด้วยนะคะ แต่ว่าพี่ที่คลิกนิกบอกว่า3000บาทนั้นจะรวมกับค่าเสริมจมูกอีกทีภายหลังอ่า
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-4 14:38:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย cloverr เมื่อ 2013-10-4 13:23
สอบถามเจ้าของกระทู้หน่อยค่ะ ว่าถ้าปรึกษาหมอเกมส์โด ...

เสียค่าใช้จ่ายไม่แน่ใจอ่า น่าจะประมาณ3000บาทอ่าคะ เพราะว่าเป็นค่า3Dที่หมอเขาจะทำให้เราดูก่อนด้วยนะคะ แต่ว่าพี่ที่คลิกนิกบอกว่า3000บาทนั้นจะรวมกับค่าเสริมจมูกอีกทีภายหลังอ่า
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-4 14:38:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ต้นฉบับโพสต์โดย chalhamnuk เมื่อ 2013-10-4 00:07
ทำมาก็เปลี่ยนบ้างค่ะ แต่ปลายจะยกมานิดนึงนิดนึงเท่า ...

งี้ถ้าปลายแหมบจะทำได้มั้ยค่ะ จะทำเสาร์หน้าแล้ว แต่ทำกัยหมอวิทูสินีที่ BBYOU อะคะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-4 15:47:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย koiipitchapha เมื่อ 2013-10-4 15:11
งี้ถ้าปลายแหมบจะทำได้มั้ยค่ะ จะทำเสาร์หน้าแล้ว แต่ ...

ทำแล้วลงรูปแบ่งปันกันด้วยนะคะ ๆ อยากเห็นอ่า
เราก็จะทำกะหมอวิทูสินีย์ แต่เป็นที่กองจูคลินิค สรุปคุณหมอคนเดวกันอ่ะป่าวค่ะ หรือว่าคุณหมอทำหลายที่ ผู้รู้ช่วยตอบหน่อยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย sunannaja เมื่อ 2013-10-4 19:44
เราก็จะทำกะหมอวิทูสินีย์ แต่เป็นที่กองจูคลินิค สรุป ...

หมอผู้หญิงป่าวค่ะ เราเจอรีวิวหมอก่อนหน้านี้ที่ณรวีคลินิค ไม่รู้ว่าหมอคนเดี่ยวกันมั้ย
ต้นฉบับโพสต์โดย koiipitchapha เมื่อ 2013-10-4 20:50
หมอผู้หญิงป่าวค่ะ เราเจอรีวิวหมอก่อนหน้านี้ที่ณรว ...

ผู้หญิงคะ สงสัยหมอจะทำหลายที่ล่ะมั้งคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้