ดู: 1556|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] คือผมอยากทำจมูกน่ะครับ รบกวนพี่ๆ เพื่อนๆ ช่วยแนะนำหน่อยครับ.

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย artter เมื่อ 2013-10-3 08:08

สวัสดีครับ พี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคนคือผมติดตามข่าวสารและเก็บข้อมูลในเวปมาซักระยะ ก็อยากจะทำจมูก  คือผมชอบสไตล์ของหมอชาตรี สยามคลีนิคอ่ะครับ แต่ก็พอจะทราบข่าวว่าถูกตรวจสอบไป ตอนนี้ผมยังไม่ได้ตามข่าวเลยครับ เพิ่งเข้าเวปมา ยังไม่ทราบว่าทางคลีนิคเป็นไงบ้าง แล้วยังให้คนเดิมทำรึเปล่า ขอความกรุณาท่านที่ทราบบอกด้วยนะครับ

สำหรับเรื่องที่ปรึกษาคือผมเป็นคนมี จมูกคล้ายๆ ชมพู่ คือสั้นอ่ะครับ แล้วเห็นรีวิวของน้องคนนึ่ง (มิวสิค ขออนุญาตใส่เครดิต รูปน้องไว้ตรงนี้เลยนะครับ) ในเวปของเราก็ทำที่สยามคลีนิคแล้วดูดีมากเลย มีภาพประกอบมานะครับ ผมถามหลายคนแล้วว่าจมูกผมคล้ายกับน้องเขาเปล่า บ้างก็ว่าคล้าย บ้างก็ว่าไม่เท่าไหร่ อยากจะรบกวนพี่ๆ เพื่อนๆ ในเวปช่วยดูให้หน่อยว่าถ้าผม ทำแล้วมันจะออกมาดีรึเปล่า พอได้มั้ย ขอบคุณล่วงหน้าครับ ^^

41.jpg (118.18 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

น่าจะเปิดแล้วนะจะเสี่ยงหรือหมอดีมีเยอะนะ ไปหมอเฉลิมเถอะ
ไพศาลบางแคครับเพ่งไปแก้มาโอแคเรยนะครับสั่งหมอได้อยากได้แบบไหน
ให้คุณหมอทนงศักดิ์ของเอเชียคลีนิคเป็นอีกหนึ่งทางเลือกสิคะ  
ดูแล้ว จมูกของน้องต้องการแค่มีสันครับ ไม่ต้องโ่งปรี๊ดก็หล่อได้ ดาราหลายคน จมูกเค้าชัด แต่พอดูข้างๆแล้ว ไม่ได้โด่งพุ่งแต่อย่างใดเลย

6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-4 10:18:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nongdean เมื่อ 2013-10-3 09:40
น่าจะเปิดแล้วนะจะเสี่ยงหรือหมอดีมีเยอะนะ ไปหมอเฉลิ ...

ขอบคุณที่แนะนำครับผม
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-4 10:19:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย arty2012 เมื่อ 2013-10-3 09:50
ไพศาลบางแคครับเพ่งไปแก้มาโอแคเรยนะครับสั่งหมอได้อย ...

เห็นจมูกน้องแล้วสวยมากครับ อยากขอรายละเอียดหน่อยครับ ส่งข้อความไปแล้ว รบกวนตอบหน่อยครับ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-4 10:21:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย sutabordee เมื่อ 2013-10-3 14:51
ดูแล้ว จมูกของน้องต้องการแค่มีสันครับ ไม่ต้องโ่งปรี ...

ใช่ครับ จมูกผมไม่มีสัน มันไม่มีโครงไม่ได้รูป ปลายสั้นอีกต่างหาก แต่เนื้อเยอะถ้าเสริมคงได้เปรียบตรงนี้ ถึงผูกใจกับหมอชาตรีมาก พี่ช่วยแนะนำหน่อยครับว่าหมอไหน แล้วจมูกผมมันพอทำได้และจะออกมาดีเปล่าครับ ขอบคุณมากครับ ^^
ต้นฉบับโพสต์โดย artter เมื่อ 2013-10-4 10:19
เห็นจมูกน้องแล้วสวยมากครับ อยากขอรายละเอียดหน่อยค ...

แอดไลมานะครับเดวจะส่งรายระเอียดไห้ดู arty_1
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้