ดู: 2148|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] เสริมจมูก 3-5 มิล เยอะมั้ยคะ

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้เข้าไปปรึกษาคุณหมอมาค่ะ พอมีดั้ง (นิดหน่อย)
คุณหมอบอกว่าเป็นคนเนื้อจมูกน้อย แบบที่เอามาให้ดูมันโด่งมากคงทำไม่ได้ตามแบบ
ก็บอกคุณหมอไปว่าขอแบบปลอดภัยไม่ทะลุค่ะ
คุณหมอเลยจะเหลาซิลิโคนให้ตรงหัวตา 3 มิล ดั้ง 5 มิล และปลายอีก 2 มิล
มากหรือน้อยไปคะ มิลไม้บรรทัดมันน้อย แต่มิลจมูก นึกภาพไม่ออกเลยค่ะ
ปกติเพื่อนๆ เสริมกันกี่มิลเอ่ย
หมออะไรค่ะหมอฉหรือเปล่า 3มิลเหมือนได้น้อย5ก็เยอะอยู่นะคงได้ตามหมอประเมินเพื่อความปลอดภัย
ทำแล้วรีวิิวให้ดูหน่อยนะค่ะ
ของเราน้อยกว่าอีกอ ่ะ ได้แค่ ระหว่างตา 3 มิล สัน 2และ1มิล ปลาย 4 มิล สุดท้ายแล้วก็อยากแก้ให้โด่งกว่านี้ แต่ทรงสวยธรรมชาติมาก แอบเสียดายทรง
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-4 16:17:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใจจริงอยากได้โด่งๆ เลย แต่หมอเบรคไว้ว่าจะทะลุนะ
ก็เลยเน้นปลอดภัยดีกว่าอ่ะค่ะ ขอบคุณเพื่อนๆ มากนะคะที่เข้ามาพูดคุย
ตอนนี้ก็ได้แต่ลุ้นๆๆๆ...ใกล้ถึงวันทำแล้ว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้