ดู: 1248|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หมอสุรพล ขอนแก่นคะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะ พอดีเราเพิ่งไปทำจมูกกับหมอสุรพลที่ขอนแก่นมา ตอนที่ผ่านมา 5 วันแล้ว มีความรู้สึกว่าจมูกยุบลงๆจากวันแรก แต่ก็เห็นเป็นสันอยู่คะ ซึ่งระยะเวลาในการทำจมูกนี้เราจะเห็นเป็นสันได้ชัดเจนต้องใช้เวลาเท่าไหร่คะ แล้วนานๆไปมันจะโด่งขึ้นหรอคะ ขอบคุณคะ
อยากเหนรูปจังเรยคะ ก่อนกับหลัง พอดีกำลังหาข้อมูลยุว่าจะไปทำ แต่กำลังหา คุณหมอฝีมือดียุอะคะ แต่พี่ที่รุจักกันเค้าก้อแนะนำให้ไปทำที่หมอสุรพลนี่แหละคะ พอดีเราอยากได้โด่ง แต่เหนที่พี่เค้าทำมาไม่ค่อยโด่ง ดูแร้วมันไม่เหมือนไปเสริมมาอะคะ
ใช่ที่เซนทรัลเรเซอร์หรือป่าวค่
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-4 23:07:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย SineZy_ZabZaa เมื่อ 2013-10-1 14:41
อยากเหนรูปจังเรยคะ ก่อนกับหลัง พอดีกำลังหาข้อมูลยุว ...

ของเราพึ่งได้อาทิตย์หนึ่งละคะ แต่ธรรมชาติจริงๆคะคุณหมอใจดี มือเบามาก ทำสวยนะคะ แต่แล้วแต่ว่าจะดึงได้มากแค่ไหน แต่คุณหมอจะไม่อยากให้โด่งมากเพพราะกว่าจะเข้ากับรูปหน้าก็ใช้เวลาหลายเดือนน่ะคะ เหมือนมันจะโด่งขึ้นเรื่อยๆนะคะ แต่ไม่ได้โ่งมากจะออกแนวมีมิติมีสันขึ้นคะ ไปปรึกษาก่อนทำก้ได้นะคะ ^^
ต้นฉบับโพสต์โดย kanokkanfine เมื่อ 2013-10-4 23:07
ของเราพึ่งได้อาทิตย์หนึ่งละคะ แต่ธรรมชาติจริงๆคะค ...

ใจจิงอยากได้แบบ ทำมาแร้วรุสึกว่าจมูกเราดูโด่งขึ้นอะคะ แต่เหนพี่ที่เค้าทำมามันดูไม่โด่งเรยคะ จะเอายังงัยดีน้อ ???
เราคิดว่าถ้าดูจากด้านข้างเห็นความสูงประมาณไหนจะไม่ลดลงนะเพียงแต่ให้เวลาและใจเย็น
เราคิดว่าถ้าดูจากด้านข้างเห็นความสูงประมาณไหนจะไม่ลดลงนะเพียงแต่ให้เวลาและใจเย็น
โด่งแค่ไหนคงขึ้นยุกะเนื้อจมูกเรามากกว่านะค่ะคงไม่เกี่ยวกับคุณหมอ อิ อิ
ลองหมอบวรศิลป์ดูคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้