ดู: 1209|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกมาได้ 15 วันแล้ว แต่มีอาการ.....

[คัดลอกลิงก์]
คือเราเจ็บหัวนมอะคะ เพื่อนๆมีใครเป็นเหมือนเรามั๊ยคะ แล้วอาการนี้จะหายไปเมื่อไหร่คะ และตอนนี้ สามารถยกแขนได้สุดแล้วค่ะ แต่ยังเจ็บหน้าอกอยู่เป็นช่วงๆ โดยเฉพาะตอนนอนและเวลาตื่นค่ะ อาการเราผิดปกติมั๊ยคะ
ไม่มีประสบการณ์ค่ะ รอเพื่อนๆ มาตอบนะคะ ว่าแต่ทำของหมอท่านไหนคะ? ราคาเท่าไหร่เอ่ย?
เป็นปกติค่ะ เพิ่งไม่นานเอง เจ็บๆบ้าง ตึงๆบ้าง
เด๋วก็หายค่ะ

ตอนเราทำ กว่าจะลงตัวดี หายเจ็บก็ประมาณ 2 เดือน

ถ้าไม่มีรอยช้ำหนองอะไร อย่าเพิ่งวิตกน้าาา... เด๋วจะค่อยๆดีขึ้นเองค่ะ

สู้ๆ ^^
คิดว่าปกตินะคะ ตอนแรกๆเราก็เป็นแล้วมันก็ค่อยๆดีขึ้นเรื่อยยๆ
เป็นเหมือนกันค่ะ ของเราหลังจาก 20 วัน ก็หายค่ะ ^_< อาการเเล้วเเต่ละบุคคลจ้ะ ^^ ไม่ต้องกัลวลน๊าๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้