ดู: 4012|ตอบกลับ: 24
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ไม่มีอะไรที่เป็นไปไม่ได้ ขอแค่อดทนนะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-25 10:31:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เจ้าของกระทู้ทำอะไรบ้างคะ สวยเลย
ชอบปากมากค่ะ ข้างบนดูเป็นหยักดีค่ะ
สวยมากค่ะ ผิวขาวมาก
บอกเคล็ดลับด้วยนะคะ
ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น

พี่ว่าน้องไม่ทำไรก็สวยแล้วนะคะชุดดำน่ะดุอวบสวยแล้วนะคะ  โพสต์ 2013-9-25 12:53
อยากขาววว พี่ใช้อะไรคะแนะนำหน่อยคะ
หน้าเรียวเล็กลงเยอะมาก ทำอะไรมาคะ? สวยขึ้น ก่อนทำก้อหน้าตาดีอยู่แล้วนะคะ อืม อยากทราบเคล็ดลับด้วยว่าทำอย่างไรการดูแลผิว ขาวมากกค่ะ
สวยมากเลยค่ะ ทำอะไรบ้างเอ่ย
ขอทราบเคล็ดลับผิวขาวใสหน่อยค่ะ
ขาวจิงๆเลยค่ะ อยากทราบเคล็ดลับผิวขาวด้วยคนค่ะ จมูกสวยนะค่ะทำที่ไหนหรอค่ะ ปากทำที่หมอภูรึเปล่าค่ะพอดีเหมือนจะเคยเห็นรีวิวในเพจ
สวยขึ้นมากกกกกกกกกกกกกกก ทำอะไรบ้างคะเนี่ย? เเล้วทำยังไงให้ผิวขาวได้เเบบนั้นคะ?  อยากทราบมากก บอกเคล็ดลับหน่อยนะคะคนสวยย
เปลี่ยนเป็นคนละคนเลยค่ะ ทำอะไรบ้างค่ะ
จมูกทำที่ไหนครับๆๆ สวยมากๆๆ  ฉีดผิวป่าวครับ
ผิวขาวจังใช้อะไรบ้างค่ะ
จมูกสวยมาก ปากก็สวย
อดทนกะคำถากถางด้วยรึเปล่าคะ
พี่อ่ะ เปิดเวปนี้ทีไรถ้าสามีเห็น  เค้าจะพูดจาถากถางคนที่ทำศัลยกรรมให้ได้ยินทุกทีเลย
อยากทำแล้วสวยดั่งใจ ไม่ต้องแก้ กลัวทำออกมาแล้วเบี้ยวหรือมีปัญหา จะโดนซ้ำเติมเอา

บอกมั่งเลยค่ะ ทำไรมั่ง ^^
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-26 01:57:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบทุกท่านนะค่ะ ย้อนดูกระทู้เดียก่อนหน้านี้นะค่ะจะมีบอกสิ่งที่ทำมาพร้อมบอกสถานที่เบอร์ติดต่อของหมอแต่ละท่านนะค่ะ
ส่วนเรื่องผิวเดียร์สำหรับผู้ที่สนใจจริงๆนะค่ะ รบกวนเอ็ดลายตามรูปนะค่ะ ขอบอกไว้ก่อนเลยทุกอย่างต้องดูแลและอดทน สิ่งใดที่คนหมู่มากต้องการมักเป็นอะไรที่ได้มาอยากเสมอ ต้องมีความพยายามและใส่ใจดูแลอย่างจริงจัง เป็นกำลังใจให้นะค่ะ ขอบคุณค่ะ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-26 02:08:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย aochan เมื่อ 2013-9-25 22:23
อดทนกะคำถากถางด้วยรึเปล่าคะ
พี่อ่ะ เปิดเวปนี้ทีไรถ ...

เราไม่สามารถเปลี่ยนใจหรือให้ใครมาชอบเหมือนเราได้ อย่าแคร์คำพูดคนอื่น คิดและทำในสิ่งที่เรารักหรือชอบ ทำให้ตัวเองมีความสุขที่สุดนะค่ะ เวลาเราสุขหรือทุกข์ คนที่ได้รับผลคือตัวเรานะค่ะ อย่าคิดแทนคนอื่นคนแต่ละคนคิดไม่เหมือนกัน พยายามคิดและพัฒนาตัวเราเองไม่ใช่เรื่องผิดไม่ได้ไปทำให้ใครเดือดร้อนเป็นพอ อย่าตั้งความหวังหรือคาดหวังในการศัลยกรรมมากเกินไป เพื่อใจกับความผิดหวังไว้ด้วย ทุกอย่างล้วนแล้วแต่เกิดความผิดพลาดได้ แต่อย่าสิ้นหวัง พลาดได้ก็แก้ได้ค่ะ  เป็นกำลังใจให้ค่ะ เชื่อว่าผู้หญิงเราเกือบ100%ต้องการสวย และผู้ชายแท้ๆเกือบ100%เช่นเดียวกัน ชอบผู้หญิงสวย ถึงจะรู้ว่าทำมา ทุกคนอยากดูดีและสมบูรณ์แบบ ตั้งใจ หนักแน่น คิดแต่สิ่งดีๆ นะค่ะ
ขาวมากแบบโอโม้เลย  ผมก้ออยากขาวครับ  ทำไง
สวยมากเลยค่ะ
ดูแลผิวอย่างไรครับทำไมขาวขึ้น
ฉีดโบท็อคที่ไหนค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย nadeardear เมื่อ 2013-9-25 10:31

เป๊ะ หน้า นม  ^^
ต้นฉบับโพสต์โดย nadeardear เมื่อ 2013-9-25 10:31

เป๊ะ หน้า นม  ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้