ดู: 1633|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำมาเสียเงินเสียเวลาเสีนความรู้สึกนะ แก้แล้วก็เหมือนเดิม

[คัดลอกลิงก์]
[attachimg]
เพื่อนเพื่อนว่าเบี้ยวจนน่าเกลียดใหม? ปลายเด้งข้างนึง จับไปโดนเลย อีกข้างเรียบดี
เท่าที่ดูแล้วไม่เบี้ยวนะคะ อาจเป็นเพราะแสงเงา เพราะรุปแรกกะรุปสองแตกต่างกันชัดเจนเลยค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-23 19:56:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เบี้ยวค่ะ งอปลาย ครั้งที่ทำงอปลายพอแก้ใช้ซิลี่อันเดิมมันก็เหมือนเดิมค่ะ
เบี้ยวนิดนึงนะคะ แต่ภาพไม่ค่อยชัดค่ะ ดูตรงปลายจมูกเห็นแกนใช่มั้ยคะ แก้มากี่วันแล้วคะ ตรงข้างแก้ม มีเนื้อรั้งขึ้นเหมือนของพี่เลย หายยุบบวมเร็วนะคะ
ไม่ทราบว่าแก้มานานหรือยังคะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-24 23:57:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
2อาทิตย์กว่าค่ะ หมอชัยสิทธิ์ อยากบอกว่าตรงมุมปลายที่รั้งขึ้นนะค่ะ เจ็บมากเลย เหมือนขอบมันดันเนื้อ ตอนนี้ก็ลุ้นภายใน5-6เดือนนี้อย่าได้อักเสบเลย
เดินหน้าแก้ต่อไป อาจต้องใช้กระดูกหลังหูช่วย ใครมีหมอทำสวยสวยแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้