ดู: 3116|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เหลาคาง/ตัดกราม] จะตัดกรามค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
กรามใหญ่ค่ะอยากตัดกรามจะดีป่าวค่ะ ถามที่สวยงาม 50,000 บาท พนักงานบอกว่าเป็นหมอรพ.กรุงเทพ
ว้า ไม่มีประสบการณ์เรยคับ

กรามหญ่ายเหมือนกาน แต่มะตัดอ่า บานได้ใจดี

รอผู้รู้นะค้าบ

เป็นกำลังใจให้คับ
ถามว่าตัดดีไหม ไม่มีรูปให้ดูไม่รู้หรอกค่ะ

อย่างจิน โหนกแก้มสูง กรามใหญ่ แต่มันรับกันพอดี ถ้าจินตัดกราม โหนกก็จะสูงเด่นเลย

ดังนั้น ต้องดูหลายอย่างเป็นองค์ประกอบรวมกัน

ถ้าถามแค่อยากตัด มันไม่ได้หรอกค่ะ
ไม่เห็นรูปเม้นท์ไม่ได้อ่ะครับแต่ถ้าให้แนะนำ ปรึกษาหลายหมอดีฝ่านะผมว่า
ส่วนผมคงไม่ตัดล่ะครับเพราะเข้าข่าย"บ้า"กามมากกว่า{:13_953:}
ลองไปคุยปรึกษากับคุณหมอกมล ทาวน์อินทาวน์ ดูเป็นอีก1ทางเลือก

เคยเห็นผลงานด้านนี้ของหมอ ก็โอเคนะครับ

แต่เรื่องราคา ไม่ทราบครับ คงจะแพงกว่าที่สวยงาม
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-22 15:31:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคนเลยค่ะ
หมอกมล รู้สึกจะ ข้างละ 60000 บาทน่ะค่ะ
อยากให้ลงรูปก่อนอะค่ะ

แล้วตัดกราม ถ้าหมอทำไม่ดี โอกาสที่หน้าสองข้าง

จะไม่เท่ากันมีสูงนะค๊ะ

และถ้าทำไปแล้ว มันแก้ยากมากเลยนะ

อยากให้ลองปรึกษาหลาย ๆ หมออะค่ะ
เราก็กรามใหญ่ค่ะ ตอนแรกก็คิดว่าจะตัดกรามเนี่ยแหละ แต่ความเสี่ยงมันสูงอ่า เราว่า แบบเสริมคางแล้วฉีดโบท๊อกซ์ ดีกว่าไหม
ลองดูข้อมูลที่รีวิวป้าวุ้นเส้น ก็ได้ค่ะ เอาเป็นข้อมูลนะ ไม่ต้องมาตัดกรามกับป้าวุ้นเส้นก็ได้ แต่อยากให้ลองอ่านดูจ้า
http://pavoonsen.com/index.asp?headerid=012&lang=TH
เสี่ยงนะ ต้องหาข้อมูลดีๆก่อนทำ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้