ดู: 1081|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] มีใครแก้จมูกเกิน4ครั้งบ้าง พอดีถ้าแก้อีกก็จะครั้งที่5

[คัดลอกลิงก์]
ช่วยตอบหน่อยนะคะ ยิ่งเราแก้มากเท่าไร เนื้อจมูกเราจะหายไปใหม ทำให้ได้จมูกที่เล็กลงหรือเปล่า คือแก้มาแล้วไม่โด่งและไม่ตรงเลยทำกับหมอเดิม2ครั้ง รู้สึกเสียใจมากเลย ตอนนี้จมูกเล็กมาก ปลายงอ เพราะอันเดิมก่อนหน้าหมอใส่ซิลี่เกินทำให้ปลายงอ พอไปแก้ถามหมอว่าจะไม่ให้ดูแบบหรือเลือกหน่อยเหรอ หมอไม่ตอบบอกให้ไปแก้เลย พอทำเสร็จเราจึงถามใช่ซิลี่อันเดิมเหรอ หมอบอกใช่

ถ้าใช้อันเดิมมันจะตรงได้ไงใช่ใหมคะ แล้วมันก็เป็นจริง แล้วบอกหมอว่ามันงอปลาย หมอตัดปลายทิ้งเลยจบ.แต่ก็ยังโค้งเหมือนเดิม

ถ้าเพื่อนเพื่อนช่วยแนะนำหมอให้หน่อยจะขอบคุณมากค่ะ เราต้องรอจนถึงปีค่อยเปลี่ยนหรือเปล่า อันเดิมเก็บไว้5เดือนถึงเปลี่ยน
ยิ่งแก้เนื้อจมูกก็ยิ่งบางค่ เพราะต้องขูดเอาเนื้อที่ติดซิลิโคนออก ลองดูตามเนตนะค๊
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้