ดู: 2744|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใครเคยเสริมจมูกที่ Blink Clinic แล้วมีปัญหาบ้างคะ เอามาเเชร์กันค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ไปทำจมูกมา ได้ เดือนกว่าเเล้ว รูจมูกก็ยังไม่เท่ากันสักที เเอบเบี้ยวนิดนึงด้วย เมื่อวันก่อนเข้าไปถามหมอ  หมอบอก ถ้าอยากให้รูจมูกเท่ากัน ต้องให้ผ่าทั้งสองข้างนะ เอาไหม ใครมีที่เเก้พร้อมตัดปีก หรือคำเเนะนำดีๆ เชิญได้เลยนะคะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-15 08:04:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอเปิดเเผลรูจมูกขวา ส่วนรูจมูกซ้ายมีติ่ง กระดูกอ่อนยื่นออกมาในรูจมูกค่ะ
ทำใจ..ถ้าทำที่นี่นะคะ..เคสหลุดเยอะ..ลบไปก็เยอะ.เหลือรีวิวเก่าๆ ก็ยังพอมีบ้าง..
ให้คุณหมอทนงศักดิ์ ของเอเชียคลีนิค เป็นอีกหนึ่งทางเลือกได้นะคะ  
ตอนแรกขิมก็จะแก้ที่Blinkนี่ละค่ะแต่พอเห็นรีวิวเคสหลุดเยอะขิมเลยลองที่อื่นดูค่ะมีไว้ในใจ3ที่ค่ะ 1หมอศรัณ 2หมอปรีชา 3คมกริชค่ะ แต่พอได้ปรึกษาคุณหมอคมกริชแล้วไม่ค่อนโดนนะค่ะส่วนอีก2ที่ไม่มีเวลาเข้าไปค่ะเลยลองเมลหาท่านยังไม่ตอบค่ะ(หมอศรัณ)ส่วนหมอปรีชาขิมไปไม่ถึงค่ะ แต่ตอนนี้ตัดสินใจจะไปแก้กับคุณหมอ กิตติพงศ์พาซิโอ้ค่ะเดือนหน้านี่ละค่ะได้เ
้าไปปรึกษาแล้วส่วนตัวชอบค่ะ แนะนำให้ลองปรึกษาหมอดูก่อนนะค่ะขิมแก้รอบนี้ก็รอบที่3แล้วค่ะ สูๆนะค่ะ
กำลังตัดสินใจจะไปทำเรยเห็นรีวิวสวยๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้