ดู: 1170|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกมา เครียดหนักกว่าเดิม

[คัดลอกลิงก์]
ภาพแรกก่อนทำ
ภาพ2หลังทำกับหมอ ศิริพรชัย1อาทิตย์
ภาพ3ก่อนแก้
ภาพ4หลังแก้1อาทิตย์ กลับหมอ มงคล คลีนิค สมเพรช เชียงใหม

ตอนนี้ กำลัง รอแผลหายแล้วไปทำใหม่ ที่หมอศิริพรชัย อยากบอกว่าเครียดมากกกก

image.jpg (283.31 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-9 20:57:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอโทษทีโหลดผิด ภาพ3คือหลังแก้ ภาพ4คือก่อนแก้ค่ะ
เครียดเรื่องไร???? เบี้ยวเหรอ งง คะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-9 23:56:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มันไม่มีความโด่ง ความคม เลยอ่ะสิ
เราว่าโด่งแล้วนะคะ ภาพที่ 2 ดูเป็นแท่งเลย
โด่งแล้วค่ะ ถ้าโด่งกว่านี้ คิดว่าคงไม่สวยนะคะ มันจะดึงเนื้อจนเกินไป และเป็นแท่งปรี๊ดไปค่ะ
ไม่น่าไปแก้เรยคะ ที่ทำกับคุณหมอศิริพรชัยก้อสวยนะคะ
เราว่าภาพสองทรงสวยคะ
รูปที่ 4 สวยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้