ดู: 2222|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] รีวิวหน้าอก 5วันแร้วคะหมอเทพ

[คัดลอกลิงก์]
แนะนำตัวก่อนนะคะ  เราน้ำหนัก47 สูง 165
ตอนเจอหมอเทพ เราขอ 400 หมอบอกได้  แต่พอทำเสร้จกับบ้านมาดูที่บัตรมันเขียน 375 เราก้ไม่รู้ยังไงแน่
เอารูปมาให้ดูคะ  ลักษณะหน้าอกเดิม หัวนมสูงต่ำไม่เท่ากันคะ
ก่อนทำ
หลังทำ1วัน
หลังจากไปครายผ้าล้างแผล วันที่3
ขอ ข้อแนะนำช่วงฟักฟื้นด้วยนะคะ  ช่วงนี้เหนื่อยง่ายและ เจ็บแปปๆ ที่นมคะ  ปวดตึงๆ
ซื้อยาสมุนไพรใบบัวบกแคปซูนมาทานนะคะช่วยเรื่องระบมได้ดีเลย ร้านขายยาทั่วไปมีค่ะ
แล้วก็ยาสมุนไพรกูคาวมันช่วยเรื่องน้ำเหลืองค่ะ อ้อทานอยู่ดีมากๆเลยค่ะ ทำนมได้16วันตอนนี้ยุบลงและไม่บวมเท่าไหร่แล้วค่ะ
Chalida_aor ไลมาคุยกันได้จ้า

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณมากคะ  โพสต์ 2013-9-9 21:28
ที่ได้ 375 คงเพราะฐานนมรับได้แค่นั้นค่ะช่วงนี้ร่างกายต้องพักฟื้นจร้ากินอาหารที่มีประโยชน์พยามลุกเดินค่ะอย่านอนซมพี่ทำมาได้ 1 เดือนแล้วสบายมากๆจร้าตัดไหมยังค่ะพยายามอยู่ที่เย็นๆเหงื่อออกทำให้เป็นผื่นคัน ไงก้อหายเร็วๆน๊า

ขอบคุณคะ ตอนนี้ปวดตึงๆเป้นพักๆเวลาเดิน แร้วอาหารทานได้หมดเรยเหรอคะ  โพสต์ 2013-9-9 21:29
งดของหมักดองส้มตำปูปลาร้าของเผ็ดๆพอพี่กินแสบที่นมมาก เวลาเดินอาการพี่ก็เป็นจร้ามันจะค่อยๆดีขึ้น ตัดใหมแล้วหาเสื้อในมาใส่ประคองไว้ เสื้อในที่ผ้ายืดหยุ่นได้นะแถวฝั่งตรงข้ามร้านหมอก็มีตัวละ100 เองลองถามคนที่ตัดใหมให้ โนบราเดินมันจะจุกๆอะแต่อยู่บ้านพี่โนบราได้ มีไรก็ถามมาได้จร้า

ขอบคุณมากคะ  โพสต์ 2013-9-10 13:46
ถ้าสงสัยอะไรลองถามคุณมิวล์325 ดูนะเรื่องนมห่างหรือนมสูงต่ำไม่เท่ากันคุณม้วล์ให้คำปรึกษาได้ดีจร้า
หน้าอกกำลังอยูในช่วงบวมเลยค่ะ อาการปวดๆตึงๆจะค่อยๆดีขึ้นนะค่ะ ทรงหน้าอกจะเข้าที่ยุบบวมประมาณ4-5สัปดาห์ค่ะ
หลังตัดไหม ผ่าตัดเข้าทางรักแร้ แนะนำให้ไม่ใส่บรา ประมาณ2-3เดือนนะค่ะ ซิลิโคนจะได้คล่อยตัวได้เต็มทีจะทำให้ทรงสวยอย่างเป็นธรรมชาติค่ะ ถ้าต้องการข้อมูเพิ่มเติมสามารถเข้าไปดูได้ในเว็บนี้นะค่ะ
https://m.facebook.com/saohuundee

ขอบคุณคะ  โพสต์ 2013-9-10 13:47
สวยจัง

ขอบคุณคะ  โพสต์ 2013-9-24 22:39
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้