ดู: 3628|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวทำจมูกครบ1ปี กับหมอสำรวยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เราทำมาครบหนึ่งปีแล้ว กับคุณหมอสำรวยใจดีมากให้ค ำปรึกษาตลอด ส่วนตัวเราชอบนะดูมีอะไรก็ปรึกษาได้ วันนี้ครบหนึ่งปีจะไปใหุ้คุณหมอดู เลยมาลงรูปรีวิวให้ดูจ้า จริงๆเราเคยลงรูปตอนทำเสร็จใหม่ๆไปแล้วแต่ดันลืมPassword เลยต้องสมัครใหม่ ดูรูปทำครบ1ปีแทนละกันนะค่ะ^^เผื่อจะเป็นตัวช่วยเพื่อนๆใช้ในการตัดสินใจค่ะ

IMG_3503.JPG (51.98 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

IMG_2967.JPG (56.99 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

IMG_4553.JPG (73.88 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

น่ารักจริงๆคะ
สวยมากคะพี่ แต่พี่ทำคางด้วยไหมคะ
สวยๆค่ะ ศิษย์เดียวกันค่ะ
หนูก็ทำหมอสำรวยคะได้ 1 เดือนแล้ว
หนูอยู่หอพัก      2 อาทิตย์จะไปบ้านแม่ที
แอบที่บ้านไปทำมา พอกับไปที่บ้านบอกหนูดูสวยขึ้น ที่จริงเอาขึ้นนิดเดียวเองคะ  แค่นี้ก็พอใจละคะ ^_____^
ดูดีมากเลยค่ะ สวยเรียว
อยากเห็นแบบตอนไม่แต่งหน้า ไม่เฉดดิ้งอะคะ
สวยมากเลยค่ะ
จมูกรับกับคางมากเลยค่ะ ทำคางที่ไหนคะถ้าไม่ใช่ต้องขอโทษด้วยนะคะ สวยเป๊ะมากก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้