ดู: 3637|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จะไปแก้จมูกกะหมอเฉลิม แต่เพิ่งฉีดเรสเตอเรนมา ต้องรอก่อนหรือเปล่าคะ

[คัดลอกลิงก์]
ตอนแรกทำจมูกกะหมอคมมาค่ะ
พอดีปลายไม่สวยแล้วก็ไม่ค่อยโด่ง
เลยไปฉีดเรสเตอเรนเพิ่ม
ตอนนี้ทำจมูกได้ สามเดือนแล้ว
ฉีดเรสเตอเรนมาได้  หนึ่งเดือน
ต้องรอก่อนหรือเปล่า
หรือว่าเข้าไปปรึกษาหมอคะ
ต้องโทรนัดหรือเปล่าคะ
เข้าไปปรึกษาหมอดีกว่าครับ

ช่วง11โมงเช้า โทรนัดก่อนก็ดีนะครับ

เพราะไม่แน่ใจว่า ตอนนี้ทางคลีนิคจะรับเคสปรึกษาไม่เกินวันละ5เคสรึป่าว

ได้ยินคนที่ไปปรึกษามา เล่าให้ฟังอีกที

โทรนัดก่อนจะได้ไม่ไปเก้อนะครับ

คุณหมอก็จะได้ดูจมูกให้ด้วยว่า จะแก้ไขอย่างไรได้บ้าง
ต้องรอให้สารที่ฉีดสลายไปหมดก่อนนะคัฟถึงจะแก้ได้

เอาให้ชัวร์กะต้องถามคุณหมอที่เราจะแก้อีกทีอ่าคัฟ
นู๋เมย์คนสวยจะแก้จมูกอีกแล้วจ๊ะเนี่ย
จะสวยไปถึงหนาย อิจฉาน๊าจร๊า
ยินดีต้อนรับสู่เว็บ ดั้งโด่งดอทคอมน่ะคัฟ

คุณเมย์
คุณเมย์คะ...คุณเมย์สวยมาก มาก แล้วนะ...

แต่เพื่อความสบายใจ  ไปปรึกษาแล้วมาเล่าให้ฟังหน่อย
นะคะ     ถ้าจะให้หมอเฉลิมต่อปลายให้ ทำได้อยู่แล้ว
ให้กำลังใจนะคะ
เสียงเล่าลือ ว่าคุณเมย์สวยมาก

รีวิวรูปให้ชมเป็นบุญตาหน่อยได้มั้ยคัฟ  อิอิ
พี่วุ้นเส้นของโอเปิ้ลนี่เอง อิอิ
ยังงัยก้อโทรเช็คกะคุณหมออีกที่น้าคัฟ
จะได้ชัวร์ ๆ เปนกะลังจัยหั้ยพี่เมย์น้าคัฟ
คนอารายก้อม่ายรุ สวยไปไหน สวยเวอร์ สวยฯลฯ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-28 01:47:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดีจังมีคนมาตอบให้แล้ว
อยากแก้กับหมอเฉลิมค่ะ

เพราะทำปลายสวยมาก...เมย์ทำมาปลายไม่สวยค่ะ

คนไม่รู้จักพอก็เงี๊ยะ +555

จะเข้าไปปรึกษาแล้วจะนั่งรอทำเลยอ่ะค่ะ

จะเป็นไปได้มั๊ยคะ

ขอบคุณทุกๆคนนะคะ หนีมาเวปนี้กันหมดเลย

หนีมาด้วยคนละกัน 555
ว้าวๆๆๆ พี่เมย์ หนีมานี้ด้วยเหรอค่ะ
จะแก้อีกแว้วเหรอ
จำน้องได้ม่ะ
ที่เคยคุยเอ็มกันนะค่ะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-28 10:58:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ว้าวๆๆๆ พี่เมย์ หนีมานี้ด้วยเหรอค่ะ
จะแก้อีกแว้วเหรอ
จำน้องได้ม่ะ
ที่เคยคุยเอ็มกันนะค่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย idol-hall เมื่อ 2009-4-28 10:42

จำได้คร่า....พี่อยากให้สันเห็นชัดๆหน่ะ

คิดว่าคงแก้นะจ๊ะ
เสียงลือ เสียงเล่าอ้างอันใด

ก็มิอาจสู้เห็นด้วยตาตัวเองมิได้

คุณเม ลงรูปให้ดูด้วยจิค๊ะ

อยากเชยชมอะ
มาจากที่เดียวกันทั้งนั้นเรยคัฟ

อยากเห็นรูปคุณเมย์เหมือนกันคัฟ

เพราะจะแก้เหมือนกัน อยากได้ปลายยาวขึ้นคัฟ

ความรู้สึกเดียวกานแน่เรย  อิอิ
เมย์  เอาจริงแฮะ...

ตกลงแก้หรือยังคะ   มาเล่าแจ้งแถลงไขด้วยเน้อ

อย่าว่าแต่คุณเมย์เลย  แคทก็ยังอยากจะแก้ แบบเติมนี้นิด ตัดนั้นหน่อยเลย
5555+

ของอย่างนี้มันขึ้นอยู่กับความพอใจ  ถ้าเราพอใจเราก็มั่นใจหนะนะ
แล้วอีกอย่างหมอเฉลิมเป็นอะไรที่สบาย ๆ ได้ก็บอกได้ ไม่ได้ก็บอกไม่ได้
คือเราหยุมยิมนิดหน่อยหมอแกไม่ว่า  แกใจดี

แคทยังเคยถ่วงพี่เอเลยว่าจมูกที่แก้กับหมอเฉลิมมาก็ดีอยู่แล้ว
แต่พี่เอ แกไม่สน  บอกว่าของแบบนี้มันอยู่กับตัวเราไปตลอด...
เออ...ก็ใช้หนะนะ

ชอบ ๆ พี่เอ   เป็นสุดยอดแห่งความมั่นใจ  ฉันไม่แคร์....

คุณเมย์คะ  ถ้าแก้ครั้งนี้ขอให้สวยสมใจปราถนานะคะ เพี้ยง...
อย่าลืมโพสรูปน้าคัฟพี่วุ้นเส้น
โอเปิ้ลรอชมคนสวยอยู่น้าคัฟ
เรสเตอเรน มันคืออะไรค่ะ   ฉีดเพื่อไรหรอ อยากรู้มั้งอ่า
นึกตั้งนานพี่เหมือนใคร วุ้นเส้นนี่เอง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้