ดู: 2702|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกที่ Blink Clinic "

[คัดลอกลิงก์]

เราก็เป้นคน 1 ที่ไปเสริมจมูกที่ คลินิคนี้ค่ะ เพราะเห็นแก่โปรโมชั่นในหนังสือคู่สร้างคู่สม
ไม่รอช้าโทไปจองคิวจ่ายค่ามัดจัมแล้วไปทัมทันที ... วันที่ไปทัมนัด เที่ยงได้ทัม เกิบ 5 โมง
พอไปเถิงผู้ช่วยสั่งให้ล้างหน้าใส่หมวกแล้วก้ไปนอนรอในห้องผ่าตัด เคื่องมือก็น้อยมากไม่เมื่แนห้องผ่าตัดเรย
นอนรอคุณหมอสักพักก็มีผู้ช่วยมาทายาค่าเชื้อให้ นอนรอต่อ พอคุณหมอมาก็ถามแค่ว่าเอาซิลิโคนทรงไหน
เราก็ตอบไปว่าหยดน้าม ทันไดนั้นคุณหมอไม่พูดไม่จาไปหยิบๆๆจับๆๆอะไรไม่รุ้แล้วก็ฉีดยาชาให้เราเรย 3 เข็ม
เจ็บจนน้ามตาไหล หลังจากนั้นก็เริ่มกรีดจมูก แล้วก้ยัดซิลิโคนเข้าไปบอกเรยว่าเจ็บมาก ยาชาไม่ช่วยอะไรเรย
มีผ้าปิดจมูกไว้ หลังจากนั้น 2 วันหน้าบวมเขียวยังกะอวตาล 14 วันยังไม่หาย
14วันหมอนัดตัดไหม แต่ไม่ค่ะไม่ใช่หมอตักให้คัยก้ไม่รุมาตัดให้ความรุก็ไม่มีเป็นแค่พนักงานไม่ใช่หมอ
ตัดออกมาทรงก็สวยดีค่ะ แต่รูจมูกไม่เท่ากันเราก็ไม่ซีอะไรเพราะคิดว่ามันยังบวมอยู่แต่พอไปนานๆๆ จนตอนนี้
ทัมมาได้ 1 เดือน อีก 20 วัน จมูกเป็นดั่งภาพ เอียงขวา มีปุ่มที่รูจมูกขวา ปลายแดงจะทะลุ
เราโทไปหาคลินิคมา บอกว่าจาเข้าไปไห้คุณหมอดูจมูก สรุป อีกวันเข้าไปดู .. ตอนเช้าก่อนเดินทาง
โทไปอีกรอบย้ำว่าคุณหมออยู่ไหม๊ แม่งก็บอกว่าอยู่แต่ไปเถิงคลินิคคุณหมอกลับไปต่างประเทศโกหกชัดชัด
แล้วพนักงานทุกคนก็มาลุมดูจมูกเราจับนู้นจับนี่แล้วก้บอกไม่เบี้ยว ยอมรับเรยอารมนั้นโมโหมาก
เพราะก่อนน้าที่จะไปบอกว่าหมอยุ่ และได้ส่งรูบจมูกไปไห้พัชราคลินนิคดูเขาแค่ดูรูบก็ดูออกแล้วอ่าว่ามันเอียง ปลายแดง
แต่พอไปที่คลินิคนี้แม่งบอกปกติ เหอะๆๆ พนักงานที่ยืนลุมเราอยู่พากันหัวเราะเยอะและขำเราหาว่าเราคิดไำปเองว่าเบี้ยว
เราเรยถามว่าหมอจะกลับมาวันไหนอยากเจอหมอ .. มันบอกวันจัน ซึ่งเป้นวันพรุ่งนี้ คืนนี้เราเรยลองเข้าเว็บดู อ่านรีวิวหลายๆคนแล้วพรุ่งนี้เราไม่ไปหามันให้เปลืองเงินแล้วค่ะเสียเวลา เก็บเงินแก้ที่อื่นเรยดีกว่า ไม่อยากเสียเวลาอีก !!!!!!!!!
เอาใจช่วยนะคะ ขอให้ได้แก้แล้วสวยสมใจนะคะ เห็นใจจริงๆเราเกือบไปทำที่นี่เหมือนกัน ดีนะที่เบรกทัน
ภาษาสก๊อยมาก ปรับปรุงนะจ๊ะหนูน้อยใช้ภาษาไทยไห้ถูกต้อง จมูกพี่ว่าธรรมชาติไปหน่อย จากรูปแล
ดูเอียงนิดๆ ไม่เห็นของจริงวิเคราะห์ได้แค่นี้ ขอไห้แก้แล้วออกมาสวย ๆโด่งๆสมใจไม่ต้องเจ็บตัวหลายรอบนะ
เลือกหมอดีๆผลงานดีๆอย่าเชื่อเวปมาก หน้าม้ามันเยอะ

แสดงความคิดเห็น

เห็นด้วยเรื่องภาษาค่ะ คุณ Pumyy ก็อย่าลืมแก้ด้วยนะคะ คำว่า ให้ ใช้สระไอไม้ม้วนจ้า  โพสต์ 2015-1-18 06:51
เห็นด้วย ไม่อยากอ่านต่อเลยค่ะ  โพสต์ 2013-9-23 12:46
เห็นด้วยค่ะ  โพสต์ 2013-9-2 23:29
เรื่องที่พนังงานพูดโกหก เราเคยเจอมากับตัว ก่อนโอนเงินบอกว่าให้พี่สาวมาเซ็นแทนได้อายุ 25 ปี เลยโอนเงินให้ไป 3000 บาท พอถึงวันนัดจริง พนังงานบอกว่าต้องให้พ่อหรือแม่มาเซ็น เลยบอกไปว่าก่อนโอนเงินโทรมาถามแล้ว พนักงานบอกไม่ได้พูด เซงเลย คิดง่ายๆๆสิ ถ้าบอกว่า ต้องให้พ่อแม่มาเซ็น พ่อแม่อยู่นครศรีธรรมราช มาไม่ได้ แล้วเราจะโอนเงินทำไม
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-20 18:14:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคอมเม้นค่ะ ส่วนเสียเรื่องภาษาจะพยายามปรับปรุงค่ะ
เรื่องเอียงนีแทบจะสังเกตุไม่ออก แต่เรื่องปลายจมูกนี่ดูแล้วน่ากลัว อาจจะทะลุได้นะคับ
สู้ๅๆนะ  เราเองก็ตกอยู่ในภาวะเครียดเรื่องจมูก  ไม่สวย  แค่ทำคนที่ละที่กับเจ้าของกระทู้นะ หัวอกเดียวกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้