ดู: 1303|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำไม หาซื้อ ยาที่ชื่อ อะโพไดร์ ยากจัง อยากได้ ช่วยทีครับ

[คัดลอกลิงก์]
กลูต้าอะโพไดร์ ฉีดตัวนี้ แล้ว ถูกกับตัวนี้มาก แต่ตอนนี้หาซื้อไม่ได้เลยอ่า ใครมีที่ซื้อ แนะนำทีครับ ^^
ยาไม่มีผลิตมา 2 ปีแล้วคะ

ที่ขายกันล้วนแต่ยาหมดอายุ

ตอนนี้จึงไม่มีร้านไหนเอามาขายกัน

และที่น่ากลัว คือ ยาเมื่อหมดอายุ ดันถูกรีแพกเก็ตเปลี่ยนชื่อยาในขวดใบใหม่ อ้างว่าเป็นหัวเชื้อกลูต้า

ทำกันได้ เบื่อมาก ไม่คิดถึงชีวิตคนใช้่ยา

ทาง อ.ย. ก็เอาแต่ปราบปราม แต่ไม่คิดวิธีอื่นที่จะแก้ไขเรื่องพวกนี้กันบ้างรึไง

เอาเป็นว่าทาง จขกท. อย่าได้ไปซื้อมาใช้นะคะ
Confirm ว่าหมดแล้วจริงๆ ครับ ยาไม่มีผลิต
ครั้งที่แล้วซื้อมาหมดอายุเดือน 8 กับร้านไม่มีจรรยาบรรณ
ต้นฉบับโพสต์โดย pee9001 เมื่อ 2013-9-6 23:47
Confirm ว่าหมดแล้วจริงๆ ครับ ยาไม่มีผลิต
ครั้งที่แล้วซื ...

ร้านไหนนะ จะได้ระวัง
ตัวนี้ไม่เห็นมาเป็นปีละ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้