ดู: 2171|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข่าวฮอท! ครีมแมลงเมี่ยง พริ๊ตตี้เจ้าแม่ศัลยกรรม มีสารปรอท?? ผู้ใช้ครีมโวยเพียบ!

[คัดลอกลิงก์]
ข่าวฮอท! ครีมแมลงเมี่ยง พริ๊ตตี้เจ้าแม่ศัลยกรรม มีสารปรอท?? ผู้ใช้ครีมโวยเพียบ!

แต่ยังไม่เห็นออกข่าวทีวี เรื่องใหญ่อยู่นะคะการที่ขายครีมแล้วมีสารปรอท

หลักฐานที่แมลงเมี่ยงนำออกมาปฏิเสธข้อกล่าวหาเหมือนจะเป็นหลักฐานเท็จ

ข้อหาไหนจะครีมผสมสารต้องห้าม ปลอมแปลงเอกสาร

ตอนนี้สงสารคนที่น่าแหกมาก เพราะเพื่อนเค้าก้เคยเป็น 1 คนที่น่าแหกเพราะครีมนี้
อืม เห็นในเฟส เริ่ม บานปลายแล้วค่ะ แฟนคลับ ทะเลาะกัน ด่ากัน แฟนคลับที่เคยชอบ ที่ติดตามและชื่นชมแมลงเมี่ยงพอรู้ความจริงบางส่วน ก้อเปลี่ยนเป็นไม่ชอบ แล้ว คนที่ใช้แพ้ก้อ มารีวิวเพียบ ด่ากันไป
กลุ่มแฟนคลับคนที่ยังชื่นชอบอยู่ ก้อด่ากลับ ว่า พี่เมี่ยงไม่ผิด
ส่วนเรื่องหลักฐานมันก้ออกมาแล้ว
แต่ เหมือนจะปลอม
ตอนนี้ เพื่อนพี่เมี่ยง สองคนที่เคยอยู่ในกลุ่ม ที่แยกตัว ออกมานานแล้ว ก้อโดนด่าไปด้วย
แรงๆทั้งนั้น ที่ด่า กัน
และที่เคยชื่นชอบแมลงเมี่ยงก้อ มาชอบเฟสเพื่อนแมลงเมี่ยง แทนน
แฟนคลับแมลงเมี่ยงบางส่วนที่ยังคงติดตามอยู่ก้อตามมาด่าพี่สองคนในเฟสเค้า

เห็นว่าเรื่องคงจะจบยาก
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-31 11:03:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Goldfish01 เมื่อ 2013-8-31 10:42
อืม เห็นในเฟส เริ่ม บานปลายแล้วค่ะ แฟนคลับ ทะเลาะกัน  ...

ใช่ค่ะ เริ่มแรกเราก้ยังไม่ค่อยเชื่อนะ แต่แบบดูหลักฐานพี่เมี่ยงแล้วมันดูปลอมๆ อ่ะ ส่วนหลักฐานคนที่แพ้เนี่ยเพียบ แล้วเค้าแคปน่าจอที่คุยกะพี่เมี่ยงเรื่องการแพ้ครีม แบบพี่เมี่ยงตอบคนที่แพ้ครีมแบบไม่แยแสใยดีเลย เฮ้อออ เสียดายที่เคยคิดว่าพี่เมี่ยงเป็นคนดี
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-31 11:46:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย เอ็ดซ่า เมื่อ 2013-8-31 11:06
มาฟังเฉยๆคร้าบ555

55555 อิออ
โชคดีค่ะที่ไม่ซื้อมาใช้เพราะรู้จักอยู่บ้าง ไม่งั้นคงหน้าเละเพราะแพ้ง่าย
ใช้แต่SISLEY กับLamer เพราะสูงวัยแล้วครีมอย่างอื่นไม่สามารถช่วยกู้หนังหน้าได้5555 จะซื้อครีมอะไรควรจะซื้อครีมที่ได้มาตรฐานมีขายในห้างใหญ่ๆน่าจะดีกว่านะคะ อย่างน้อยก็ไม่น่าจะมีสารปรอทเจือปน
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-31 12:06:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Begc เมื่อ 2013-8-31 11:57
โชคดีค่ะที่ไม่ซื้อมาใช้เพราะรู้จักอยู่บ้าง ไม่งั้น ...

เป็นอะไรที่น่ากลัวมากกกกก รักษาน่าให้ใสเนี่ยยากมากกก
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-31 12:07:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Rattanakosin เมื่อ 2013-8-31 12:00
ใช้แต่SISLEY กับLamer เพราะสูงวัยแล้วครีมอย่างอื่นไม่สาม ...

หนูก้คิดว่างั้นอ่ะค่ะ แพงหน่อยแต่ชัวร์ ><
อายุก็ใกล้เลขสี่แล้วค่ะ เพิ่งไปลิฟหน้ามาช่วยได้เยอะอยู่ค่ะส่วนครีมก็ ลังโคม เพราะลาแมร์ซื้อมาแล้วแพ้ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้