ดู: 5195|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] ทำตาสองชั้นที่ไหนดีอ่ะคร้าบบบ

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้ไปปรึกษาคุณหมอกมลที่ยูเนี่ยนมอลล์มา

ได้คุยก่ะคุณหมอประมาณสองนาที

ก็เลยเสียค่าปรึกษาไปสามร้อยซะเลย

เหอๆๆๆ

แต่ถ้าตกลงทำกับเค้าก็จะได้เงินคืนอ่ะคร้าบ

งงอยู่เหมือนกาน

ปรึกษาเสร็จก็เลยลองมาปรึกษาเพื่อนๆพี่ๆในนี้ดู

ว่าระว่างหมอเฉลิม กับ หมอกมล ยูเนี่ยนมอลล์ แล้วก็ หมอ กมล ทาวน์ อิน ทาวน์

หมอคนไหนทำตาสวยแล้วก็เก่งบ้างอ่ะ

แบบว่าคนทำเยอะอารายแบบนั้น

เพราะว่าก่ะจะไปทำหลังจากที่ทำจมูกกับหมอเฉลิมเสร็จ

ใครมีข้อมูลก็บอกหน่อยนะคร้าบ

กำลังจะตัดสินใจบุ๊กคิวอ่ะคร้าบ

ม่ะอยากเสียเงินฟรี

เพราะถ้าเป็นหมอกมลที่ยูเนี่ยนมอลล์

ต้องมัดจำสามพันอ่ะคร้าบ

เลยกลัวจะสูญฟรี

ยังไงก็ช่วยแนะนำหน่อยนะคร้าบ

ขอบคุณคร้าบบบบ
แก้ไขล่าสุด HongRim เมื่อ 2009-6-20 00:24

หมอเฉลิมปรึกษาฟรีครับ แต่ต้องโทรนัดก่อนนะ ถ้าจะทำก็มัดจำ 1000 บาทเพื่อนัดวันและเวลาทำครับ
หมออื่นไม่ทราบงับ

ลิ้งค์กรณีทำตาครับ http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=500&extra=page%3D2
วินจะไปทำกับหมอเฉลิมครับ เดือนสิงหา ไว้ดูผลงานคุณหมอนะคัรบ
ที่ถามมาก็เก่งทั้ง3ท่านเลย

หาข้อมูลในนี้ดีๆก็จะรู้ว่า ควรเลือกหมอท่านไหนนะครับ
ช่ายคัฟผม ฝีมือคุณหมอทั้ง 3 ท่านเก่ง ๆ ทั้งนั้นอ่าคัฟ
ลองค่อย ๆ ดูน้าคัฟ เด๋วก้อจะเจอที่ใช่คัฟผม
โชคดีน้าคัฟ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-21 00:47:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคร้าบที่ตอบ

ส่วนเรื่องมัดจำ

เรียบร้อยไปแล้วหล่ะคร้าบ

ก่ะหมอเฉลิม

แต่ว่าทำจมูกนะ

ไม่ใช่ตา

ไว้รอทำจมูกเส็ดก่อนก็ได้เนอะ

แล้วตาว่ากันอีกที

จะพยายามหาข้อมูลไปก่อน

เหอๆๆๆ

ขอบคุงๆๆๆพี่ๆทุกคนน้าคร้าบ
ลองไปทำจมูกดูก่อนเน้อ เผื่อคุยกับคุณหมอแล้วชอบ จะได้ตัดสินใจ ทำกับคุณหมออีกที ไม่งั้นเสียเงินฟรีๆแย่เลยค่ะ เสียดาย - -
หมอบุญไงสวยมากมากตาอ่าถูกด้วย
อืม ดีจ่ะ คุณน้อง
มีปัญหาเดียว กับ พี่หญิงเลย ก่อน จะตัดสินใจทำตากับ คุณหมอเฉลิม
ตอนแรก พี่ก็เครียด เครียด และก็เครียด แต่พอพี่ได้ ไปคุยกับคุณหมอ ท่านเดียวกับน้อง ( ไม่ขอเอ๋ยชื่อน่ะค่ะ เอาแปลว่ารู้กัน คุณหมออาจจะทำสวยจริง ชำนาญจริง แต่สำหรับพี่หญิง ความเอาใจใส่ และการดูแล หลังการผ่าตัด สำคัญมากกว่า ไม่ใช่พูดแบบ ขอไปที โดยเฉพาะ เวลา เห็นเราทำศัลยกรรม มาจาก ที่อิ่นแล้ว ก็ไม่อยากรับเราเป็นคนไข้  บอกตรงๆ วันนั้น พี่หญิงเสียความรู้สึกมาก โดยเฉพาะปรึกษาเสร็จไม่เกิน 5 นาที  พี่ก็ได้เสียค่ะปรึกษา 300 บาท เหมือนกัน ไม่ได้เสียดายเงินนะ แต่เสียดายความรู้สึก

ยังไงก็ขอให้โชคดีนะค่ะ ตัดสินใจให้ดี ไม่ว่าหมอไหนก็ทำสวย แต่ความเอาใจใส่ของแพทย์ ก็สำคัญ เหมือนกัน

ปล.... ต้องขอโทษที่ต้องพูดความจริง เพราะอยากให้น้องตัดสินใจเลือกในสิ่งที่ดีที่สุด สำหรับพี่หญิงกรีดตากับคุณหมอ วันที่ 30 มีนาคม  บอกได้คำเดียวว่า ตัดสินใจไม่ผิด ที่ทำกับคุณหมอ เฉลิม เพราะท่าน รัก และ เอาใจใส่พี่มาตลอด อันนี้ไม่ได้อวย รวมถึงคนไข้ทุกคน แม่กระทั้ง คนไข้ที่พี่แนะนำให้ไปทำกับคุณหมอ

อืม...ขนาดพี่หญิง จะกลับมาเมืองนอก คุณหมอก็ ดูแลพี่ จัดยา มาให้ตั้งเยอะ เพราะท่านรู้ว่าพี่อยู่ไกล อันนี้ซี้ง จริงๆๆๆ
ว้าวๆ พี่หญิง ขอบคุณที่ให้ข้อมูลเป็นประโยชน์ครับ หุหุหุ
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: กระทู้นี้ถูกแบนห้ามไม่ให้เผยแพร่ต่อสาธารณะ
แก้ไขล่าสุด HOTBOY เมื่อ 2010-1-27 20:22

คิดทำกรุณาเลือกที่ดีๆ นะ
เพราะว่าเคยมีประสบการณ์มาแล้ว ได้ไปทำตามาที่ สวยงาม คลีนิก
ทำมาตาไม่เท่ากัน อีกข้างก็ชั้นเยอะไป ออกมาไม่ค่อยประทับใจเลย และไปถามหมอก็ ไม่รับผิดชอบเลย
แนะนำว่าควร เลือกที่เป็น โรงพยาบาลดีกว่า เช่นบางมด ยันฮี เค้ารับผิดชอบถ้าออกมาไม่ดีอ่ะ
สวัสดีค่ะๆๆ  พลอยทำตา2ชั้น  ที่เมโกะ  มาค่ะๆๆ....   http://www.meedmoh.com/webboard/index.php?topic=6586.0

ยังไงก้อแวะเข้าไปเยี่ยมเยียนหน่อยน่ะค่ะๆๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้