ดู: 1205|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] จมูกน้อย ดั้งไม่มี ทำกับหมอบุญถิ่นได้ไหม

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย koiipitchapha เมื่อ 2013-8-28 04:03

จมูกแบบนี้ทำได้ไหมค่ะ เอานิ้วชี้มากันทีปิดจมูกมิดเลยค่ะ สนใจทำกะหมอบุญถิ่น แล้วมันจะดึงตารึป่าวค่ะ เป็นคนตาตี่ด้วยอะคะ ไม่ได้เอาโด่งมาก ขอแต่เป็นคนมีดั้งก็พอ อายุจะ 19 แล้วค่ะ จมูกยาวประมาณ 3.7-4.00เซน    กำลังคิดว่าจะทำตาหรือทำดั้งก่อนดี  แล้วถ้าทำกับหมอบุญถิ่นพอทำหยดน้ำได้มั้ยค่ะ
ดึงแต่ไม่มาก จะดึงแค่ช่วงที่บวมๆหลังจากนั้นจะกลับสู่ปกติ จมูกน้อยไม่มีดั้งถามว่าทำกะหมอบุญได้ไหม
ทำได้ พี่แนะนำบอกหมอเอาโด่งเท่าที่สามารถทำได้  ตรงสันระหว่างตาไม่ต้องเอาขึ้น หรือเอาขึ้นนิดเดียว
พอ ต้องการไห้มีสโลปช่วงหว่างตา ไม่งั้นหมอดึงขึ้นเยอะเกิน สันตาสูงเกิน มองข้างๆไม่เป็นธรรมชาติเลย แข็งทื่อ
พี่ทำจากที่นี่ กะลังเก็บตังค์ไปแก้ อ้อ เกือบลืม พี่มีปัญหาซิลิโคนช่วงหว่างคิ้วลอยด้วยนะ ผลมาจากที่ซิลิโคน
แบบมีขา พังผืดจะรัดช่วงปลาย จนช่วงโคนมันลอย ลองหาข้อมูลเยอะๆก่อนก็ดีค่ะ เอาที่ซิลิโคนแบบไม่มีขาดีกว่าไหม
หรืออาจจะดูหมอท่านอื่นเป็นตัวเลือกอีกทางก็ดีค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณมากๆค่ะ ตอนนี้เริ่มลำเล อยากทำของเซเลบคลีนิคแล้ว ^^  โพสต์ 2013-8-28 02:39

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สู้ๆคับเปนกำลังใจให้
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-28 17:56:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วถือว่าเนื้อน้อยมั้ยค่ะ
ดูข้อมูลเยอะๆคะศึกษาหมอคนไหนอยุ่ก็ลองดูรีวิวหมอคนนั้นเยอะๆอย่าดูแต่คนที่ทำออกมาแล้วสวยนะคะเราต้องดูคนที่ทำออกมาแล้วไม่ค่อยสวยด้วยเพราะเราก็เป็นดูแต่รีวิวคนที่ทำออกมาแล้วสวยคนที่ทำออกมาไม่ค่อยสวยก็จะไม่ดูแต่ถ้าเราเลือกที่จะทำกับหมอคนไหนแล้วเราต้องดูรีวิวของหมอคนนั้นทุกเคสคะจะได้ตัดสินใจได้ง่ายขึ้น^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้