ดู: 3410|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ตัดสินใจไปแก้จมูก กะคุณหมอไพศาล พร้อมตัดปีก รอลุ้นกัน

[คัดลอกลิงก์]
ก่อน อื่นต้องขอแนะนำตัวค่า เป็นสาวอวบ ฮี่ๆ แต่อยากหน้าสวยกะเค้าบ้างอ่าเน๊อะ นี่คือรูปจมูก ที่ หมอบุญถื่น เวลา เกือบสามปี ความโด่งหยไปหมดต้องอาศัย การแต่งหน้า ช่วยอย่างมาก

กำลังมีความคิดอยากจะแก่เพราะผ่านพ้นเรื่องการรับปริญญามาทั้งหมดแล้ว อีกอย่างไปสส่งเพื่อนสาวทำ แล้ว สวยเวอร์ เลย โอเคร
ราคา รวมตัดปีกแล้ว ก็ 20,000บาท  ค่าแก้ 12,000ค่าตัดปีก 8,000 ราคาถือว่าโอเคร กลัวเหมือนกันว่าจะออกมาไม่สวยเหมือนเพื่อน แต่จะบอกหมอเลยว่าเอาโด่งที่สุดเท่าที่จะโด่งได้ มั่นใจหมอมาก เคย เสริมมาแล้วเลยไม่กลัวเท่าไหร่ ขอเวลา ให้ร่างกายพักผ่อน สักเดือนแล้วค่อยไปทำคลีนิคใกล้ๆๆบ้านเลยค่ะ นั่งแท็กซี่แปปเดียว
สังเกตได้เลย ว่า ดั้งธรรมชาติเกินไป เสียใจ ฮืออ

นี่คือรูปก่อนแต่งค่ะ

แต่งเสร็จสดๆใหม่ๆ

ไว้ได้เรื่องยังไงจะมาอัพเดท นะค๊า
มาริววิว บ้างนะครับ
รอติดตามชมจ้า
แต่งหน้าสวยจัง
ทำกับหมอบุญถิ่นมาเหมือนกันค่ะ 8เดือนแล้ว ก็ดูธรรมชาติดี นานไปมันจะลดลงจริงจริงหรอค่ะ สงสัยคงต้องเตรียมตัวหาทีแก้ใหม่เหมือนกัน
ทำที่บุญถิ่นเหมือนกันค่ะ. มองหมอไพศาล บางแค ไว้ อยากจะแก้เหมือนกัน รอดูรีวิวนะค่ะ
ขอให้ทำออกมาสวยๆนะคะ ทรงจมูกเราก้อคล้ายๆ จขกท เหมือนกันค่ะ ><
จะรอชมนะคะ  ต้องสวยขึ้นเยอะแน่ค่ะ
รอชมนะค๊าาาา
รอชมนะคะ สนใจคุณหมอนี้อยู่ค่ะ
รอชมนะคะ หายไปเลย เราก็อยากจะแก้แล้วก็ตัดปีกเช่นกันคะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-29 02:47:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ ญ กำลังเล็ง อีก ที่ หมอไพศาลให้แฟนไปเสริม แทน แต่โด่งพุ่งมากๆ (แฟนเป็นทอม)
หมอถามเอาทรงผู้ชายใช่ไหม ญ ตอบใช่ค่ะ ขอโด่งๆๆ เอาล่ะ เดะ รีวิวให้ดู

แง เอารุปลง ไม่ได้  ขอ ดูได้ในไลน์น้า theyingzz
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้