ดู: 1577|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สอบถาม การแก้ไขจมูกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือว่า เราเคยทำจมุกมาแล้ว  2  ครั้ง
ครั้งที่1   ปลายมันแดงๆ เหมือนจะทะลุ   ไปปรึกษาหมอ หมอบอกมีวิธีแก้โดย เอาไขมันตัวเองมาทำ
ครั้งที่2   จัดการแก้ไขจมูกโดยเอาสิลิโคนออกแล้วเอาไขมัน เข้าไปใส่แทน  

ตอนนี้ทำมาได้ประมาณ 1ปี  รู้สึก มันไม่ได้ทรง จมูกดูโตกว่า ก่อน ทำ ครั้งแรก มาก    อยากแก้ไข
เคยปรึกษา หมออยู่ท่านนึงบอกว่า จะต้องเลาะเอาไข มันออก  แล้วเสริมด้วย สิลิโคน  
ใครพอมีประสบการณ์ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ
หมอท่านแรกแนะนำวิธีผิดครับ
ควรแก้ปลายด้วยการเอาเนื้อหรือกระดูกหลังหูมาเติมกันทะลุมันก็ไม่้ต้องเอาซิลี่ออกแล้ว
ไขมันมันอาจไหลทำให้ดูจมูกใหญ่ขึ้น ไปแก้ก็อาจต้องเอาออกถ้าต้องการเรียวครับ
ทางที่ดีปรึกษาให้หลาย ๆหมอก่อนทำครั้งนี้นะครับ
กูรูเอ มาเอง ตามนั้นเลยครับบบ ^.^
ผมก้อ แก้จมูกครับ แนะนำยังไงละครับhttp://www.dungdong.com/viewthre ... p;extra=&page=1
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-3-24 08:26:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบ คุณ ค่า
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้