ดู: 30416|ตอบกลับ: 27
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-DRT Clinic คุณหมอธนยศ

[คัดลอกลิงก์]

คุณหมอธนยศ สูยะโพธ (M.D)

35/11ม.12 หมู่บ้านมณียา แขวงคลองกุ่ม เขตบึงกุ่ม รามอินทราอาจณรงค์ กทม.10230 email:contactus@drt-clinic.com

เบอร์โทรฯ 02-943-5083 , 0865659345

www.drt-clinic.com

รายละเอียดเรื่องราคา กับรีวิว ดูได้ในเว็บของคลีนิคนะคั๊บ บ

พอดีทำออกมาแล้วพอใจอ่ะคั๊บบ ก็เรยนำข้อมูลมาโพสเป็นอีก 1 ทางเลือกในสิ่งดีๆ ค๊าบ บ

^^
คนผมสั้นอะก่อนทำกับหลังทำนี่แบบว่าต่างกันมาก
หลังทำสวยค้อต..ค้อต..
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-19 22:29:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คนผมสั้นอะก่อนทำกับหลังทำนี่แบบว่าต่างกันมาก
หลังทำสวยค้อต..ค้อต..
ต้นฉบับโพสโดย nung-ka-ning เมื่อ 2009-6-19 21:40

นั่นดิคับ ยังกะคนละคน
เปลี่ยนได้ขนาดนี้เลยเหรอ?
กำลังจะมีนัดกับคุณหมอ เร็วๆนี้ค่ะ

ช่วยเป็นกำลังใจให้ด้วยนะค่ะ
T^T~
สังเกตเห็นที่ เอามาโชว์ เค้าทำหลายอย่างเหมือนกันเนอะ
อย่าง จัดฟัน หรือ ปากบาง(เคสผู้ชาย) ออกก็ดูดีกว่าเดิมเยอะมาก ถือว่าประสบความสำเร็จมากมาย
เห็นด้วยคนผมสั้นเปลี่ยนมากๆเลยอ่ะ
แก้ไขล่าสุด milk1 เมื่อ 2009-11-30 19:08

มารายงานตัวด้วยคะเป็นลูกศิษย์ของคุณหมอเหมือนกันคะชีวิตเปลี่ยนไปเพราะคุณหมอคะมีแต่คนชมทำแล้วรู้สึกแฮปปี้มากๆ
เท่าที่ถามพี่ผู้ช่วยที่ร้านประมาณว่าพี่คนนี้เขา เสริมจมูก ตัดปีกแล้วก็ตัดถุงไขมันใต้ตาคะเห็นสงสัยและถามกันมากเลยโทรสายตรงไปถามพี่เขาให้คะจะได้หายสงสัยนะคะ

ขอให้ทุกคนสวยสมใจนะคะ

liveboy  ไปทำมาแล้วหรือคะอยากเห็นรูปจังคะ
ตัดสินใจทำที่นี่แล้วค่ะ เพราะคุณมิลล์คนสวย กิสสสสสสสสสส
นัดผ่าเมื่อไรค่ะ เนี๊ยยยยยยยย
อย่าลืมมาบอกเล่าประสบการณ์กะคลีนิคนี้นะคะ
จะไปเป็นลูกศิษย์สำนักเด่วกันแล้ว
ลืมบอกไปคะเป็นเคสที่เป็นผู้ชายอะคะเขาเสริม ตัดปีก ตัดถุงไขมันใต้ตาทำ3อย่างคะโทรไปถามพี่ที่คลีนิกเลยนะเนี่ย
ทำมาแล้วเหมือนกันคะ หมอดูแลด๊มากโทรถามอาการเป้นระยะประทับใจการให้บริการมากเลยคะ

รออีก1-2 เดือนจมูกอาจยุบกว่านี้ ลุ้นๆอยู่คะอยากสวยเหมือนน้องเอม คิคิ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ตัดสินใจทำที่นี่เหมือนกันคะ วางแผนทำจมุก มาทำเดือน April คะ
เห็นรูปน้องผู้ชายในเวปทำออกมาหล่อมากคับ
จี้ก็ทำที่ DRT เหมือนกันค่ะ กับคุณหมอ ธนยศ คุณหมอใจดีมากกกก   แบบว่าอยากได้แบบไหนยังไงบอกได้เลย แล้วคุณหมอจะช่วยดูว่าเหมาะกับเรารึป่าว ถ้าไม่เหมาะจิงๆก็จะบอก กำลังคิดยุ่ว่าจะกรีดตา กับ เสริมคาง คุณหมอบอกให้ไปคิดดูก่อน ถ้าพร้อมแล้วนัดหมอได้เลย  บ้านจี้ทำจมูกกับหมอธนยศ กันทั้งบ้านเลยค่ะ (ทั้งบ้านมีผู้หญิง2คน) 555+
นิ่แฟนจี้เค้าก็อยากตัดปีกจมูก ก็กะว่าจะไปทำกะคุณหมอนี่แหล่ะค่ะ
(ข้อความที่โพสเป็นความคิดเห็นส่วนบุคคลนะคะ ไม่เกี่ยวกับธุรกิจ หรือ โฆษณาแต่ประการใด)
The one of next customer DRT. Soon i will going to Thailand to do job nose and  already got aapointment 21th April  with Doctor Tanayos DRT . Is yesterday i have done book  the ticket to go back to Thailand for vacation for one month.
คุณ หมอทาม แบบมีขาหรือ ไม่ มีขา ครับ
เบอร์โทรฯ 02-934-5083 เราลองโทรไปแล้ว ไม่ใช่เบอร์คลีนิคค่ะ
=w= ตอนนี้คิวเลย 15 พ.ค. ไปยังคับ จาเปิดเทอมแร้ว ^^
ขออนุญาติแก้ไขค่ะ เบอร์คลินิค 02-943-5083 ค่ะ
ข้อมูลน้อยจัง..
ขอบคุณทุกข้อมูลนะคะ เห็นพี่หลายๆคนทำแล้วออกมาสวยงาม
อยากทำบ้าง
คุณหมอเก่ง แต่ว่ารีวิวน้อยไปหน่อยนะคะ..สนใจอยากทำที่นี่ค่ะ แต่เห็นรีวิวพี่ๆ เค้าทะไมทรงจมูกเน้นแบบยาวๆ ดั้งสูงๆใหญ่ๆกันทุกคนเลยคะ  นานมั้ยคะกว่าจะหายค่ะ ปกติไม่ชอบทรงเลยค่ะ แต่ความปลอดภัยนี่คงจะชัวร์แน่นอนใช่ป่าวคะ
น่าสนใจนะค๊าฟ ใช่รีวิวน้อยไปหน่อย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้