ดู: 2001|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] มาให้ชมหลังศัลยกรรม2เดือนกว่า ตาและจมูก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย totoenjoy เมื่อ 2013-8-20 18:31

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย totoenjoy เมื่อ 2013-8-20 18:31

สืบจากกระทู้ http://www.dungdong.com/forum.ph ... p;page=1#pid1258360

นี่คือก่อนทำศัลยกรรม

รูปแรก บวมสุด ไล่มา รูปที่สาม ตัดไหม ยันรูปสุดท้าย เข้ารับการเเก้ไขชั้นตาใหม่กับคุณหมอท่านเดิม คถุณหมอพิชย์ โรงพยาบาลยันฮี ใจตอนเเรกกลัวว่าคุณหมอไม่แก้ให้ เห็นชื่อเสียงโรงพยาบาลนี้ไม่ค่อยอยากจะเเก้ให้คนไข้ 55555 แต่สุดท้ายก็แก้มาได้อิอิ

รูปปัจจุบันล่าสุดๆๆๆๆๆๆ  เเต่ชั้นตาเรารู้สึกว่ามันตกเเล้ว ชั้นตาไม่ค่อยสูง เราจะไปให้คุณหมอดูพรุ่งนี้แและก็จมูกมีความรู้สึกเอียงซ้ายแบบไม่เท่ากันกันอ่ะแบบเเกนติดฝั่งซ้ายมากกว่าเเละก็ดั้งไม่โด่งโอเวอร์เลย เเต่เราอยากได้ที่โด่งๆๆ รอลุ้นพรุ่งนี้อีกทีว่าจะได้แก้ไรได้บ้างไหม เพื่อนๆมีคำแนะนำไรบอกได้เลยนะครับ ขอบคุณครับ ปัจจุบัน สองเดือนกว่า เเล้วครับ 11หน้าก็สามเดือนเเต่ ตาแก้มาเดือนนึงเเล้วครับ

ปล. รูปเพิ่มเติม instragramได้ครับ totoenjoys
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้