ดู: 2181|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>>>>ระหว่าง หมอยุทธ Vcoon - หมอเฉลิมฟอร์จูน- หมอยุทธพงษ์ เวิลชามมิ่ง

[คัดลอกลิงก์]
>>>>ทำจมูกที่ไหนดีคะ  ขอพร้อมราคาก็ดีคะ (ประมาณก็ได้)
1. หมอยุทธ Vcoon
2. หมอเฉลิมฟอร์จูน
3. หมอยุทธพงษ์ เวิลชามมิ่ง
4.กองจูคลินิค
5. อื่นๆ แนะนำได้คะ <<<

พร้อมลิ้งรีวิวจะขอบคุณมากคะ
เป็นเคสแก้นะคะ  เนื้อจมูกน้อย อยากได้ปลายหยดน้ำสวย  แนะนำหมอ พร้อมราคาแก้ ก็ดีคะ

ทำตากับหมอไหนดีคะ  ช่วยแนะนำด้วย  
เอาหมอ ที่ทำจมูกกับตาพร้อมกันเลยก็ได้คะ
ตอนแรกเล็งไว้  หมล ยูเนี่ยน  30,000 บาท  
มาซุ่มตามดูด้วยคะ อยากแ้ก้จมูกเหมือนกันค่ะ เห็นมีคนบอกหมอกมล ทาวอินทาวก็สวย ตาเราก็อยากทำเหมือนกัน
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย januaryjnte เมื่อ 2013-8-20 17:54

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย januaryjnte เมื่อ 2013-8-20 17:50

ถ้าจะทำตากับจมูกพร้อมกันแนะนำหมอจำนงค์ รังสิตคลอง2ค่า รีวิวตาสวยๆเพียบเลย รีวิวจมูกก็มีนะคะลองหาๆดู เราก็ว่าจะไปทำที่นี่
ถ้าสนใจก็เก็บไว้เป็นอีกหนึ่งตัวเลือกนะคะ

ราคาก็ตามนี้เลยค่า เอามาจากเว็บไซต์ของหมอจำนงค์คะ http://apsrangsit.igetweb.com/

ราคาจมูกตอนนี้เสริมใหม่ 9000 แก้15000 ประมานนี้นะคะไม่แน่ใจ

ยังไงก็ลองหาข้อมูลดูนะคะ สู้ๆค่า
ดัน ดัน ดัน ค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-24 01:11:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปทำมาแล้ววหมอ ยุทธ เวิลชามมิ่งคะ
สวย มือเบา ไม่เจ็บบบ
ถูกใจ

แสดงความคิดเห็น

สนใจอยากไปทำมั้ง ขอรายละเอียดติดต่อพูดคุยด้วยหน่อยนะค่ะ  โพสต์ 2014-1-27 21:50
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้