ดู: 1308|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] หนังหน้าแบบนี้ต้องไปทำอะไรมั่งครับ

[คัดลอกลิงก์]
อยากทำแต่ไม่รผุ้จะทำตรงไหนก่อนอะไรึรับ เพื่อนล้อว่าหน้าใหญ่มาก เครียดอ้ะครับ ได้โปรดแนะนำทีคร้าบ
ถ้าเป็นเราเราจะทำ หน้าเรียว(รวมคางด้วย) จมูก และก็ปาก

แต่ถ้าทำพร้อมกันไม่ได้ เราคิดว่าจะทำจมูกก่อน เพราะ ทำให้หน้ามีมิติขึ้นอ่ะ

ปล. ความคิดเห็นส่วนตัวนะคะ
ทำ จมูก คาง และ เก็บรูปหน้า อีกนิดหน่อย
ผมว่าโอเลย

อย่าพึ่งไปทำไรเยอะนร้า ศึกษาดี ๆ ๆก่อน นะครับ
เสริมคางหน้าคุณก็เรียวเข้ารูปแล้ว จมูกจะทำให้หน้ามีมิติ  แล้วจะเข้ารูปกับปาก  ไม่ต้องทำไรมาก แค่นั้นก็หล่อ คมเค้มแล้ว เพราะคิ้วกับตาคุณคม และมีเสน่ห์อยู่แล้ว ..
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-20 19:54:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนมากๆสำหับทุกคำแนะนำครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้