ดู: 1898|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เครียดกับดั้ง บีบียูเหลือเกิน

[คัดลอกลิงก์]
คือว่าเราไปทำจมูกที่บีบียู สาขามหาดไทย กับหมอพัทยามาเมื่อวันที่ 02/07/56 แล้วตอนนี้มันก้อได้เดือนกว่าแล้วปัญหามีอยู่ว่าตรงระหว่างตามันไม่ยุบสมานไปกับเนื้อของเราซะที เวลาจับมันก้อสดุดกับซิลีโคนซึ่งมันทำให้รู้สึกไม่ดีเลย ตอนแรกก้อคิดว่ามันคงจะไม่ยุบหรอกมั้งเด่วรอให้เดือนก่อนแระกันเผื่อมันจะยุบ แต่นี่ก้อปาไปเดือนกว่าแระจับทีไรก้ออารมณ์เสียทุกที เวลามองด้านข้างก้อเห็นชัดว่าซิลีโคนมันสูงกว่าเนื้อจิงเราอ่ะ.....แบบนี้คลีนิคเค้าจะรับผิดชอบอะไรมั้ยค่ะ ปล.เราทำในราคาช่วงโปรโมชั่นด้วยอ่ะ
มีรูปมั้ยคะ เห็นคุณหมอบอกว่ากว่าจะเข้าที่ บางทีก็ 3 เดือนนะคะ ใจเย็น
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-16 17:18:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไว้เราจะถ่ายปัจจุบันอัพลงให้ดูพุ่งนี้นะ...แต่ว่าจะเข้าไปให้หมอดูต้นเดือนหน้าอยู่แต่กลัวว่ามันจะไม่ยุบอ่ะเพราะจับซิลีโคนแร้วมันแข็งมากอ่ะ
เราทำได้สามเดือนครึ่งกับหมอชัยรัตน์ แต่แก้กับคลินิคอื่นเรียบร้อยแล้วเพราะไม่มีสันขึ้นมาเลยเหมือนไม่ได้ทำ
เข้าใจ จขกท.ค่ะ เราก็bbyou หมอทู สองเดือนกว่า ไม่สวยเหมือนกัน เฮ้อ ...เครียดทุกวัน
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-17 11:20:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อุตส่าห์มั่นใจว่าเป็นคลีนิคดังของดารามาเปิดนะเฮ้อๆๆเซ็งๆรู้งี้ไปทำกับหมอไพศาลบางแคใกล้ๆบ้านดีฟ่าส์
ได้ไปหาคุณหมอหรือยังค่ะ แต่เพื่อน ๆ เราก็ทำที่นี่นะออกมาสวยกานทุกคน แต่ต้องใช้เวลาค่ะ กว่าจะเข้าเต็มที่100% เพื่อนเราก็ทำช่วงโปรนะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ
ทางคลินิกว่าอย่างไรบ้างค่ะ เขารรับผิดชอบไหมได้แก้หรือป่าวค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-20 17:55:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ให้ค่ะแต่เสียค่ายาเพิ่ม 1200 แถมตอนนี้ก้อรู้สึกว่าปลายมันบางเหมือนจะทลุเรยค่ะ
อยากดูรูปหน่อยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้