ดู: 119231|ตอบกลับ: 222
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว เสริมจมูกกับคุณหมอนพรัตน์ รัตนวราหะ 19 มิ.ย. ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แล้วจะมารีวิวให้ดูนะคะ

ก่อนอื่น ขอกำลังใจด้วยนะคะ ตอนนี้แอบจิตตกเล็กน้อย

ยิ่งใกล้วันยิ่งจิตตก - -"

แสดงความคิดเห็น

ตอนนี้แผลเป็นงัยบ้งคะ  โพสต์ 2011-5-24 23:46
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ขอพรพ่อแม่ นะคะ

จินไปกราบทั้ง

แม่ เพื่อศิริมงคล
พระ พิฆเนตร เพื่อความสวยงาม
เจ้าแม่กวนอิม จินนับถือค่ะ
แล้วก็พระพรหม ที่หน้าฟอร์จูน

เอาหมดเลยค๊าา
หมอเดียวกะคุณแย้ สุดสวยแหงจีบัน

เปนกำลังใจให้จขกท น่ะคัฟ

อย่าลืมมาอับภาพ พร้อมรีวิว ผลงานคุณหมอนพรัตน์ ให้เพื่อนๆ ดั้งโด่งด้วยชมกันด้วยน่ะคัฟ

พรุ่งนี้ขอให้โชคดีน่ะคัฟ ขอให้สวยๆ คัฟ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-18 22:42:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกๆคนค่า ^^
ขอให้สวยเหมือนเเย้ กะน้องนกนะค่ะ *-*
โอ้หมอมาแรงอีกท่านแร้วค่ะ
เห็นแร้วอยากสวยเหมือน แย้ กับนก  มากๆๆๆๆ

มาให้กะลังใจนะค่ะ
ทำมาแร้วอย่าลืมมาอวดน้า เผื่ออนาคตพี่จะไปศัลยเพิ่มเติมกะคุณหมอ
ว้าวๆ  วันนี้ก็ขึ้นเขียงแล้วจินะคับ

ขอให้ออกมาสวยๆ ได้ทรงที่อยากได้นะคับ

แล้วก็อย่าลืมมารีวิว ด้วยนะคับ

เพื่อเป็นข้อมูลให้เพื่อนๆ คนอื่นๆที่หาข้อมูลอยู่คับ
รอดูด้วยคน..
ทำแร้วคงสวยเหมือนน้องแย้แน่ๆเรย ชอบน้องแย้อ่า..สวยมากกกกกกกก
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
โอม ... . จขกท  จงสวยขึ้น สวยขึ้น ... .
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
แก้ไขล่าสุด mintra เมื่อ 2009-6-19 20:25

หวัดดีค่ะ มิ้นเพิ่งเข้ามาเว็บนี้ครั้งแรก

โห.....ข้อมูลมากมายจิงๆ

ยังไงจะเอาใจช่วยคุณ Girly นะคะ  ขอให้ทำออกมาสวยอย่างที่ตั้งใจค่ะ

สวยแล้วก็ช่วยรีบๆกลับมาบอกกล่าวกันด้วยนะคะ  อยากเห็นๆ อิ อิ

ว่าแต่ที่คุณ Girly ไปทำนี่ สนนราคาอยู่ที่กี่สตางค์คะ  หุ หุ หุ
เอ....ว่าแต่มิ้นจะใส่รูป display ยางไงน้อ  แหะๆๆๆ  เขิลจัง
เอ....ว่าแต่มิ้นจะใส่รูป display ยางไงน้อ  แหะๆๆๆ  เขิลจัง
ต้นฉบับโพสโดย mintra เมื่อ 2009-6-19 20:23

คลิ๊ก ที่เมนูสมาชิก มุมขวาด้านบนอ่ะคับ

แล้วก็แก้ไขรูปส่วนตัว ใส่รูปใหม่ที่ต้องการคับ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-19 21:47:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กลับมาแล้วค่ะ ทำตอนสองทุ่ม ตอนนี้ปวดตึ้บๆ

ทำราคา 15000 บาทค่ะ ไม่ได้ตัดปีก

ตอนนี้กำลังประคบเย็นอยู่ค่ะ

เดี๋ยวเอารูปมาลงนะคะ ขอพักก่อน ^^
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-19 22:03:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่อ ขอถามเกี่ยวกับเจลทาลดบวมอะค่ะ ต้องทายังไงบ้างอะคะ

บัวหิมะด้วยค่ะ
รู้สึกว่าจะทาใต้ตาอ่ะนะคับ และบริเวณ ข้างๆสันจมูก

ไม่ต้องทาตั้งสัน

ตรงสัน ยังไม่ต้องไปทำอะไรมันเรยนะคับ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-19 22:12:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากค่ะ

^^

ซื้อมาแล้วไม่รู้จะทาตรงไหน เหอๆ
นอนไม่หลับค่ะ เลยตามมาดู

โห...คุณหมอรับเคลสดึกขนาดนี้เลยหรอคะ คุณ Girly เปนคิวสุดท้ายอ่ะป่าวจ๊ะ

ทายา พักผ่อนเยอะๆ น่าจะหายบวมไวเนอะ

คุณหมอได้บอกมั๊ยคะว่ากี่วันจะหายบวม คือมิ้นก็อยากไปทำแต่ลาหยุดได้มากสุดแค่ 5-6 วัน เองอ่ะค่ะ

ไว้แอบมาดูใหม่นะคะ

G o O d   N i G h T  K a...:)
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-19 22:39:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด Girly เมื่อ 2009-6-19 22:41

นอนไม่หลับเหมือนกันค่ะ

เลยคิดไปคิดมา ลงรูปดีกว่า (ขนาดกินยาง่วงก่อนทำ) คึกได้อีกค่ะ

รูปนี้โทรมได้อีกค่ะ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-19 22:43:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นอนไม่หลับค่ะ เลยตามมาดู

โห...คุณหมอรับเคลสดึกขนาดนี้เลยหรอคะ คุณ Girly เปนคิวสุดท้ายอ่ะป่าวจ๊ะ

ทายา พักผ ...
ต้นฉบับโพสโดย mintra เมื่อ 2009-6-19 22:21

เป็นคิวสุดท้ายค่ะ

จริงๆนัดไว้ 5 โมงเย็นค่ะ แต่พอดีคุณหมอติดดูดไขมันให้อีกคน เลยยาวไปหน่อยค่ะ

แต่ไม่เป็นไรค่ะ เพื่อความสวย รอได้

เราหยุด 5 วันเหมือนกันค่ะ กำลังลุ้นให้ยุบเร็วๆ
น่ารักขึ้นเป็นกองเลยครับ

ขอให้ยุบบวมไวๆนะคัฟ จะได้สวยก่านี้ครับ

แต่แค่นี้หนุ่มๆก็คงรอจีบม่ะไหวแล้วครับ
หายไวๆ นคร้า รีวิวให้ดูเรื่อยๆนะคร้า
เราก็หยุด 5 วันคับ

ทำได้ 4 วันละ พรุ่งนี้ว่าจะไปลัลลาแล้วคับ

ขอให้หายไวๆน๊าคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้