ดู: 12949|ตอบกลับ: 52
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำไมถึงมองว่าผู้ชายเสริมจมูกว่าเป็นเกย์อะครับ

[คัดลอกลิงก์]
คือว่า ผมโดนหลายคนถามแล้วอะครับ
เพื่อนๆ พ่อ แม่ น้อง
ทีแรกก็กะว่าจะให้หลายๆคนช่วยดูว่ามันโอเชมั้ย
เจอทุกคนก็ถามทุกคนเลย
ถามว่า
มึงเป็นเกย์ป่ะวะ?
นี่ยังดีหน่อย
บางคนพูดเลย มึงแม่งเกย์แน่ๆว่ะ
อะไรแบบนี้อะครับ
ไม่มีอะไรหรอก ผมแค่อยากระบาย
ห้ามคนอื่นไม่ได้

ห้ามได้แต่ตัวเอง

อย่าแคร์สื่อ!!!

พ่อ แม่ พี่ น้อง น่าจะรู้ ว่าเราเป็นอะไร

พรือถ้ายังไม่รู้อีกหน่อยคงรู้ ว่าเป็นหรือไม่
ไม่เห็นต้องแคร์สือเลยค่ะ{:13_989:}

คนที่ทักคนอื่นเสียหาย ก็แค่เพราะอยากให้คนอื่นเสียความมั่นใจ แบบที่ตัวเองไม่มี

คนที่ไม่เคยพูดให้ระรื่นหู แค่เพียงเพราะเขาไม่สามารถ และ ไม่กล้าที่จะทำแบบเรา

เราทำ เราก็ไม่ได้ผิด เราไม่ได้ทำให้ใครเดือดร้อน{:13_975:}

ส่วนกรณี คุณพ่อคุณแม่ ท่านแค่อาจจะไม่รู้จะหาเหตุผลอะไรมาให้ {:13_1005:}เพียงเพราะท่านเป็นห่วงเรา เสียมากกว่า

สำหรับท่าน เราหน้าตาดีเสมอตั้งแต่เกิดค่ะ{:13_997:} ดังนั้นท่านจึงย่อมหาเหตุผลล้านแปดมาอ้าง ไม่ให้ทำเป็นเรื่องปกติ

ส่วนคนนอกที่ชอบปากเสียสำหรับจิน ก็สวนกลับไปสิคะ

"เหรอคะ หน้าตาดีกว่าชั้นวันไหนแล้วค่อยมาด่านะคะ"{:13_1006:}

จบค๊า{:13_935:}
คงเพราะคนส่วนมากคิดว่าเรื่องของความสวยความงามเป็นเรื่องของผู้หญิงมั้งค่ะ
พอผู้ชายสนใจบ้างก็เลยเหมารวมหมดว่าจะต้องเกย์ แต่ทุกวันนี้ศัลฯกะผู้ชายไม่ใช่เรื่องแปลกแล้วค่ะ
แมนทั้งแท่งยังสำอางค์ห่วงหล่อยิ่งกว่าหญิงแท้ๆถมเถไป ซ่าส์ว่ามันเป็นเรื่องของความมั่นใจและ
บุคลิกภาพที่ดูดีที่ทุกๆคนก็อยากมีมากกว่า
อย่าคิดมากเลยค่ะ คนจะหล่อซะอย่างต้อง..ไม่แคร์สื่อ
โห ถ้างั้นดาราผู้ชายที่ไปทำนี่เกย์หมดเลย ละสิ เอาอะไรคิด ถามสวนกลับเลย
ดาราเกาหลีก็เกย์หมด  เดี่ยวนี้เปิดกว้างแล้วจ้า รัชนิยมทางเพศมันไม่เกี่ยวเลย
ถ้าคิดแบบนี้ โดม ก้เป็นเกย์ อะดิ ทำจมุกมา -*-
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-18 17:01:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แย่กว่านั้นคือเลิกกับแฟนได้2วันแล้ว
ยังดีที่จบกันด้วยดี
ตอนนี้ทำใจได้ระดับนึง ไม่เศร้าแล้ว
คิดว่าไม่เกินสองสามวันคงลั้นลาได้เหมือนเดิม
เฮ่ยย
อกหักมาพักทางนี้  โอ๋ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
อย่าบอกนะว่า
เลิกกันเพราะเสริมดั้งเนี้ยนะ   มันไม่ควรอ่ะ  คบกันมาตั้งนานแร้วพอไปเสริมดั้งกลับคิดว่าเราเป็นเกย์
แร้วเลิก  มันไม่ยุติธรรมเลย

แต่ถ้าไม่ใช่ก้อขออภัยเด้อ
ใครหราที่มองเราเป็นเกย์??
แคร์คนนั้นมากหรือเปล่า เช่น คนรัก พ่อ แม่เรา เพราะเค้าอาจเป็นห่วงเรา
ถ้าไม่ใช่ที่กล่าวมา แคร์ เพื่อ??
เราทำเพื่ออะไรล่ะ อยากดูดีขึ้นไม่ใช่เหรอ ทำแล้วดูดีเราพอใจมั้ย? พอใจก็จบ
คนเราทั่วๆไปเคยพูดถึงคนอื่นในแง่ดีด้วยเหรอ?? คนอื่นๆที่พูดเพราะอย่างนี้หรือเปล่า เช่น ถ้าผู้ชายพูดเค้ากลัวหล่อกว่ามันมั้ง ถ้าผู้หญิงพูดแสดงว่าเค้าเคยไม่สนใจเรามั้งกลัวเราหล่อแล้วมาชอบอ๊ะป่าว
อย่าแคร์คนอื่นกว่าตัวเอง ไม่มีใครหวังดีกับเราด้วยความจริงใจหรอกถ้ามิใช่พ่อ แม่ ภรรยา(สามี) เรา มั่นใจก็ลุยโลดดด
บอกไป ไม่ได้เป็นเกย์ แค่อยากหล่อสาวกรี๊ด

55+

เด๋วนี้เริ่มเปิดกว้างแล้วคับ

เกาหลีฟีเวอร์
ไม่จริงครับ  บางคนอาจเปนไบก้อได้   
ใครถามอีกกะบอกไปเร้ยยยยยย
ถึงจะเสริมจมูกบนโด่งได้ แต่จมูกล่างประสิทธิภาพ
กะยังคับแก้วเหมือนเดิมแหละ {:13_925:}
สวยไม่แคร์สื่ออออออออออออออออออออออออออออ{:13_990:}
ผมคนนึงที่ยอมรับว่าเป็น เกย์
ไม่ใช่แต่เกย์อย่างเดียวที่อยากดูดี แต่ชายแท้100% ก็ต้องการที่จะดูดีดูหล่อได้เหมือนกัน เพราะฉะนั้นมันก็ไม่ใช่เรื่องผิด.......สู้ สู้ นะคับ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
กั้งก็เป็นเกย์ครับ เสริมจมูกด้วยครับ

ผู้ชายแท้ที่เอาเฉพาะผู้หญิงก็เสริมได้ครับ  

ติดเรท ๆ ๆ นะคะเนี่ย อิอิอิ

ตอนแรก นู๋เล๊กก็มองนะค่ะ ว่าผู้ชายที่ทำจมูกเนี่ย เป็นเกย์
แต่ตอนนี้ไม่แล้วอะค่ะ

คัย ๆ ก็อยากดูดีอะโน๊ะ

อย่าไปแคร์คัยเลยอะค่ะ ถ้าจะแคร์ แคร์ความดีที่อยู่ในตัวดีกว่า
พี่เฉยๆครับ ไม่แคร์สื่ออยู่แล้ว ถือเสียว่าเราเป็นดารา ก็ต้องเจอคำถามแบบนี้อ่ะ
ช่ายแล้ว ...... ทำศัลยกรรมหนะ เพศไหนก็ทำได้ใครๆก็อยากสวยอยากหล่อ แคร์ทำไม
ไม่ได้ไปขอข้าวมันกินซะหน่อย  เงินก้เงินเรา ไปทำเอง ไม่ได้ขอมันไปทำซะหน่อย
เรามีชีวิตเป็นของตัวเองคร้าบบบบ
เพราะส่วนใหญ่ คนทำศัลยกรรมเพศชายเป็นเกย์

ประเทศไทย คิดอะไรเองไม่เป็น ก๊อปทุกอย่าง ของยังความคิด
ช่ายๆ  จมูกเรา เราไม่ได้เอาจมูกใครมาทำนี่ อย่าไปสนครับ สู้ๆ
อิ อิ

ม่ายแคร์เหมือนกันคัฟ

จะเปนอารายก็ช่าง ขอให้เปนคนดี ไม่ทำให้ใครเดือดร้อนพอคัฟ

มีความสุขในสิ่งที่เราเปนดีที่สุดคัฟ
อย่าได้ไปแคร์คำพูดใครๆ เลย เรารู้อยู่แก่ใจแล้วว่าเราเป็นอะไร ไม่ว่าเพศใด ก้นบึ้งในหัวใจคืออยากให้ตัวเองดูดีที่สุดอยู่แล้ว สังเกตุมั้ยว่าเวลาที่เราส่องกระจก เสียงในใจจะบอกเราเสมอว่าหล่อจัง หรือสวยจังทุกครั้งเลย อย่าได้แคร์นะครับ ถ้าความสุขจะเกิดจากความพึงใจที่ส่องกระจกแล้วเห็นตัวเองดูดีสุดๆ เป็นกำลังใจให้ จขกท ครับ
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-19 00:19:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดีนะ
มันไม่ถามว่าเป็นรุกหรือเป็นรับ
555
ไม่เครียดหรอกครับ
แค่รู้สึกว่ามันไม่เห็นเกี่ยวเท่านั้นเอง
ถ้ามีคนมาถามอีกว่าเปงเกย์เหรอ ก็ตอบไปซิว่า ป่าว กรูเป็นตุ๊ด หรือ เป็นเกย์คิง แต่งหญิง
ไม่แสดงออก.....อิอิ

ไม่ต้องไปสนใจครับ ไม่แย่แส ไม่แคร์สื่อ เนอะๆๆๆ สู้สู้คับ
อย่าคิดมากค่ะ

ตอนนี้ศัลยกรรมเปิดกว้าง ไม่เห็นจำเป็นเลยค่ะเป็นเกย์ถึงจะทำได้

ทำมาแล้วดูดีก็อย่าไปแคร์ใครค่ะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้