ดู: 1691|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกเบี้ยว หมอให้ดัด แต่ทพไมมันปวดค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สันเบี้ยวค่ะ หมอเลยให้ดัด ทำมาเกือบสองอาทิตย์แล้ว มันจะเข้ารึเปล่า ตั้งแต่ดัด มารุ้สึกมันปวดๆๆอ่ะ ค่ะ  มันจะเปนไรไหมอะ  กรือแวดมันเป็นเรื่องธรรมดาคะ
เป็นเหมือนกันเลยค่ะ หมอบอกไห้ดัด ประมานอาทิตนึง มันรู้สึกปวดๆ จิตตกเลยทีนี้ 5555
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-8 14:36:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย aojokarnjana เมื่อ 2013-8-8 14:23
เป็นเหมือนกันเลยค่ะ หมอบอกไห้ดัด ประมานอาทิตนึง มัน ...

กลัวไหมคะ กลัวไม่ตรงอ่ะ เพราะไม่อยากเจ็บรอบสองแล้ว 555  จิตตกมากกกกกกก
กลัวไม่สวย  ปวดด้วย  หมอได้บอกไหมคะว่าวันนึงต้องทำบ่อยแค่ไหน แล้วของตะเองเบี้ยวไปด้านไหนคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย bowvy3231 เมื่อ 2013-8-8 14:36
กลัวไหมคะ กลัวไม่ตรงอ่ะ เพราะไม่อยากเจ็บรอบสองแล้ว ...

55555 ทุกวันนี้เค้าก็จิตตกจะเป้นบ้าแระ สันเอียงไปทางซ้าย หมอบอกไห้นวดบ่อยๆ พอนวดบ่อยๆแล้วปวด ตอนนี้กลัวมันอักเสบ กลัวได้ถอดออก
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-8 15:05:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย aojokarnjana เมื่อ 2013-8-8 14:52
55555 ทุกวันนี้เค้าก็จิตตกจะเป้นบ้าแระ สันเอียงไปทาง ...

ใช่ค่ะ  แกบอกให้นวดเท่าที่จะคิดได้ เอียงตรงสันระหว่างคิ้ว เอียงมาด้านซ้าาย เวลาถ่ายรูปชัดมากกว่าเอียง ปวดนานด้วยย  เฮ้อออ  กลัวอักเสบ  ยังไงก็หายเร็วๆๆนะคะ   เห็นเค้าบอกว่าถ้าเอียงสันมีโอกาสตรง ไม่เหมือนปลายค่ะ
จ้าๆ ตัวเองก้รีบๆหายนะจะได้สวยๆ
เหมือนกันกับเราเลยอ่ะค่ะ หมอบอกให้ดันตรงโคนวันละ2ครั้ง
หลังอาบน้ำครั้งละประมาณ2นาที ตอนนี้ดัดมา2อาทิตย์แล้ว
รวมกับเวลาที่ทำก้อ1เดือนแล้วอ่ะค่ะ ตอนนี้มันยังไม่ตรงเลย
พรุ่งนี้จะเข้าไปหาคุณหมอค่ะ เซ็งเลย ทำไมต้องเป็นเราด้วยเนี่ย
เสียเวลา ทั้งวันเลยนะเพราะเราอยู่ต่างจังหวัดอ่ะค่ะ กว่าจะถึงกทม.
เฮ้อ!!!

แสดงความคิดเห็น

หมออะไรคะ?  โพสต์ 2013-8-18 23:02
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้