ดู: 1830|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อาจารย์หมอฟอร์จูน

[คัดลอกลิงก์]
คือวันก่อนจาไปจองคิวแก้จมูกที่ฟอร์จูน พี่ที่เคาเตอร์ก็บอกว่าคิวยาวถึงพฤจิกา แต่ถ้าอยากทำเร็วๆก็จามีคุนหมออีกท่านเปนอาจารย์หมอ หั้ยมาปรึกษาวันพฤหัส คือเค้าอยากทราบว่าคัยเคยไปทำกะอาจารย์หมอท่านนี้มั่งคะ แร้วท่านทำโอเคมั้ยคะ ราคาพอๆกะคุนหมอเฉลิมรึป่าว ถ้าเพื่อนๆคนไหนพอ

ทราบข้อมูลช่วยบอกด้วยนะคะ จาเปนพระคุนจิงๆ เพราะกำลังหาข้อมูลอยู่
ใช่หมอ วรวิทย์ ป่าวครับน้อง
ค้นหาคำว่า หมอวรวิทย์น่ะครับ แล้วเข้าไปดูเลลยครับ แต่ถามผมน่ะ ผมว่าหมอวรวิทย์ทำแล้วโด่งได้หน้าเปลี่ยนจริงๆครับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-4-7 21:13:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คือปาก็ม่ายทราบว่าคุนหมอชื่อรัย

ยังงัยก็ขอบคุนทุกท่านที่เข้ามาบอกข้อมูลนะคะ เด๋วจาลองเซิทหาข้อมูลชื่อหมอวรวิทดูค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้