ดู: 872|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] พึ่งทำจมูกนอยมากกลัวเบี้ยวใครเป็นหนักเหมือนเรามั้ยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้ทำจมูกครบ7วันแร้วค่ะ ทำมาวันแรกก็นอยเรยส่องมันแต่กระจก ตื่นเช้า สาย บ่าย เย็น กระจกเป็นของชั้น ! แต่พอวันนี้เริ่มครบ7วัน เหมือนจะไม่เบี้ยวเพราะเริ่มยุบ เรยมาแอบนอยต่อ เพราะตอนจมูกยังบวมชอบเอานิ้วไปจิ้มๆดูตรงที่บวมอะค่ะ แต่ตอนนี้คิดได้แร้วเรยห้ามตัวเอง เอาแค่เผลอก้อเอานิ้วลูบๆพอ อยากจะรุ้ว่ามึนจะมีผลอะไรกับพังผืดมั้ยค้ะ เพราะแก้รอบสองแร้วค่ะ ทำรอบแรก ไม่รุ้อีท่าไหน คล้ายจมูกหลุดเหมือนผังผืดไม่เกาะ ซิลิโดนโยกได้ ปลายขยับลงมา ดีว่าหนังหนาไม่ทะลุ เรยกลัวประวัติศาร์สซ้ำรอยค่ะ   นอยมาก ไกล้จะเปนโรคจิตแร้วค่ะ    ...,,, >>แร้วจำเปนมั้ยค่ะว่าต้องนอนหมอนสูงห้ามตะแคงทั้งเดือน ถามหมอ หมอว่านอนเรย ตะกคงไปเรย แต่มาอ่านในเว็บชักนอยย   อีกหละ ต
หัวอกเดียวกันค่ะ แอบกลัวเบี้ยวนิดๆ ตอนนี้ทำจมูกได้ 6 วันแล้วค่ะ(เคสแก้) จากเสริมครั้งแรกอาการเหมือนกันเด๊ะ ดูไปดูมาก็ตรงดีแต่ต้องรอยุบมากกว่านี้เพราะยังติดบวมอยู่บ้าง เรื่องนอนตะแคงเราคงนอนหงายไม่เกิน 7 วันแน่ๆเลย ทรมานโคตรๆ ปกติเป็นคนชอบนอนตะแคง หวังว่าครั้งนี้คงเป็นครั้งสุดท้ายของการเสริมจมูก
แก้ครั้งทีา2แล้วค่ะ กลัวมากๆ!! ก็ยาชาฉีดเจ็บสะขนาดนั้น ก็ไม่อยากทำแล้วทำอีก. ก็หวังๆใก้ตรงเหมือนกันค่ะ ได้2วันแล้ว
สู้ๆค่ะ เพิ่งทำเหมือนกัน คงแนะนำอะไรไม่ได้ มานั่งให้กำลังใจละกันนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้